Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây, giá 5,7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5.7 tỷ 0 m2
      View hướng Tây - view biển.logia hai bên thoáng đẹp, còn hỗ trợ LS 0 phần trăm đến 7/2024.Thời hạn vay 300 tháng.LS 9.2 phần trăm/năm - biên độ...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay chung cư 4 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.35 tỷ 81 m2 66 triệu/m2
      Ra hàng đợt 1 dự án Lumi TP Hà Nội, nhận đặt thiện chí, giá chỉ 66 tr/ mét vuông (chưa gồm thuế giá trị gia tăng và kinh phí bảo trì).Đây là...
      Dự án Lumi Hanoi, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 128 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ ở căn hộ Udic Complex N04 Hoàng Đạo Thúy để thu hồi vốn KD.Thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      - Không hàng không đăng - đại lý môi giới uy tín. - Tin đăng chính chủ - Tin thật - Hình thật 100 phần trăm.Minh Trúc (Ms) chuyên bán sp căn hộ ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Triệu Luật - Bình Tân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 3 lầu đường Nguyễn tr Luật, P. Tân Tạo, Bình Tân.TT 2 tỉ nhận nhà ngay.Mua công chứng trong ngày.+ Thiết kế 1 trệt 3 lầu 4  phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 47 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 47 m2 135,11 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay chỉ còn 6.35tỉ.MT Nguyễn Công Hoan, Phú Nhuận gần căn hộ chung cư Trần Kế Xương.- 3.4 x 14m 37 mét vuông công nhận.- Nhà 3 lầu...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 140 m2 42,86 triệu/m2
      Chính chủ kẹt bank cần bán nhanh nền đất MT đường 12m khu tái định cư Phước Thiện cách vin Grand Park 1 con đường.- Bán kính 5 kilomet đầy đủ tiện...
      Dự án KDC Phước Thiện, Đường 8A, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Cát Lái , 147 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2, giá 5,73 tỷ

      5.74 tỷ 147 m2 39 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất KDC Cát Lái Q. 2---------------------------- DT 8.64x17= 147m2- Đông Nam- Đường 12m thông thoáng- pháp lí: đất HĐ CĐT Kiến Á- Quy...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Cát Lái , 140 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      - DT 7x20m, đất sạch đẹp, xây dựng tự do, MT đường 12m, cách cụm trường học và tòa án tối cao 300m, giá siêu tốt cho các NĐT.- SHR chính chủ, công chứng...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án The Sun City Phước Kiển, 132 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,02 tỷ

      5.02 tỷ 132 m2 38 triệu/m2
      Cần bán nền đất dự án Thanh Nhựt liên kế Metro City GS.- Ngay góc Lê Văn Lương và Phạm Hữu Lầu.- Vị trí đẹp, khu vực đang phát triển, thuận lợi đầu tư.-...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng miếng đất mặt tiền 9m tại Đường D9 - Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Có việc gấp về tài chính không xoay sở đc chấp nhận lỗ bán gấp lô Góc đẹp mua ưng ý ngay sát Bưu Điện Phú Tân,TDM 262,2m2 ngang 9,13m dài 30m. Thổ cư...
      Đường D9, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà riêng 136 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 136 m2 40,45 triệu/m2
      Nhà Hiệp Thành lô góc 2 MT (cách ngã 6 Bình Dương có 500m).DT 8x17 đã hoàn công.Tây Bắc.Giá 5,5 tỉ.liên hệ 0968 889 ***
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu dân cư Nam Long, 90 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Đất MT đường số, khu dân cư Nam Long, Phước Long B, Q. 9.- DT: 4,5m x 20m = 90m2.- Đường rộng 12m, vỉa hè 6m, khu dân cư dân trí cao.- Vị trí mảnh đất...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 155 m2, giá 5,5 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      5.5 tỷ 155 m2 35,49 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn 155m2 ngang 10m tại Q. Hải Châu. Chủ người Mỹ. Nhà xây cực kỳ xịn sò. oto đỗ cách nhà 20m. Gần sông Hàn. ven biển. Để lại toàn bộ...
      Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 105 m2 61,91 triệu/m2
      - Vị trí : Đường Trần Minh Tông , thông thẳng ra biển Nguyễn Tất Thành , ngay nhà phố thương mại shophouse KD thườn mại Nguyễn Sinh Sắc - Ngay trung tâm...
      Đường Trần Minh Tông, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 90 m2 tại Đường Hồ Nghinh - Mân Thái - Sơn Trà, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng cách Hồ Nghinh kéo dài chỉ 90m, Thọ Quang, Sơn Trà-DT: 90m2 (5x18m), diện tích sử dụng: 164m2, Hướng: Nam, đường 5.5m lề 3m-Nhà 2 tầng có...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 3 tầng, 210 m2, giá 6,6 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      6.6 tỷ 210 m2 31,43 triệu/m2
      nhà mặt tiền thương mại với DT 210 mét vuông. Nội thất hoàn thiện đầy đủ.MT rộng, giá đẹp, hấp dẫn và lộc xuân 120 - 240 tr.Tiện ích xung quanh gồm...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư Kiến Á, 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất giá cực rẻ khu dân cư Kiến Á, Liên P. Q. 9, sau lưng trường Cao Đẳng Sư Phạm, ngay gần ra Đỗ Xuân Hợp.DT: 5x25m, Đông ...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.