Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 7m tại Phố Thái Nguyên - Nha Trang, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      Bán nhà đường Thái Nguyên hẻm oto thông thoáng MT 7m.- Vị trí đầu hẻm 27 Thái Nguyên đối diện cung văn hóa thiếu nhi tỉnh Khánh Hòa, giáp nhà thờ núi thời...
      Hẻm 27, Phố Thái Nguyên, Phường Phương Sài, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà Hà Quang 2.- 80m2 ngang 4m.- Tây Nam.- Kết cấu 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh và phòng thờ.- Vị trí quá đẹp đối diện công viên, đường lớn hiện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 6 tỷ

      6 tỷ 42 m2 142,86 triệu/m2
      Vô vàn công năng, Quang Trung - Gò Vấp, hẻm ô tô, ngang khủng 6m, 5tầng BTCT nhỉnh 6tỉ còn giảm.- Hiện trạng nhà kết cấu 1 trệt, 1 lửng 3 lầu. Tổng 4 PN,...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      * DT: 9m x5,5m. 4 tầng.* 3  phòng ngủ + 4  toilet. Có 1 phòng thay đồ - có thể cải tạo thành  phòng ngủ.* Cách 20m ra hẻm ô tô. Trục...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 80 m2 tại Đường 10 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD Đ. 10, P. Linh Trung, Thủ Đức.Giảm sâu bán ngay: Giá 5.9 tỉ.Nhà vừa ở vừa KD giá siêu mềm, TP Thủ Đức.- Hiện trạng: Nhà trệt 1 lầu...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn shophouse 2 tầng, 88 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 88 m2 61,37 triệu/m2
      Chưa từng có từ chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng.nhà phố thương mại tầng 2 có thể làm văn phòng, mở trường dạy năng khiếu, phòng tập yoga.Vị trí thuận tiện đi...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Trung tâm Bình Thạnh, P11, Đ. Nguyễn Văn Đậu, giáp Phú Nhuận, cạnh Q1.+ DT: Công nhận đủ 46,5 mét vuông (4.5x11) Sổ A4, nở hậu, không LG & QH.+ Kết...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      The Filmore Đà Nẵng điểm nhấn nổi bật trên bầu trời chung cư TP Đà Nẵng, không gian sống sang trọng, thiết kế độc đáo, xứng tầm vị thế đỉnh cao.L/H: 0906...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 40 m2 tại Đường Phúc Tân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 40 m2 150 triệu/m2
      - ngôi nhà 3 tầng nằm tren mặt đường Phúc Tân, KD tôt, khu vực đong dân, sat ngay trung tâm phố cổ, 3 ph lên Hồ Gươm, phố đi bộ, cầu CHương Dương, Chợ Đồng...
      331, Đường Phúc Tân, Phường Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đông Anh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 65 m2 78,47 triệu/m2
      Nhà 4,5 tầng mới tinh không lỗi phong thủy, chính chủ mua đất xây nhà cho bố mẹ ở quê nên ở nhưng ông bà ngại xa quê không nên đc, chủ quyết định bán mua...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Đường Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      đầy đủ nội thất gỗ xịn - 70 m2 - Sơn Kỳ - Tân Phú - 7.5 x 9.5m - 2 tầng - 6.x tỉ.Mô tả:DT: 70m2 (7.5 x 9.5) - 2 Tầng.Kết cấu: BTCT kiên cố 2  phòng ...
      Đường Sơn Kỳ, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 50 m2 113,8 triệu/m2
      Ngộp bank giảm mạnh 800 tr - siêu rẻ.+ Vị trí: Đường Bình Trị Đông - P. BTĐA - Bình Tân.+ DT: 4m x 12,5m. Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu: 5 PN, 1 phòng thờ,...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 93 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 93 m2 69,9 triệu/m2
      ngôi nhà phố DT 74m2thiết kế: 1 trệt 1 lầuđã hoàn thiện và bàn giao (như hình)Vị trí thuận tiện di chuyển đến các Q. trung tâm (cạnh khu Phú Mỹ Hưng)Xung...
      Dự án Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m , giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 104 m2 55,29 triệu/m2
      Bán Nhà Tỉnh Lộ 10 - Ngay Chợ Phú Lâm - hẻm xe tải -55tr/m - 104m - 4 Tầng - Chỉ 5.x tỉ 0917 461 *** Mô tả :- Kết cấu: 104m(3.6*30) Nhà 4 tầng một 2 lầu...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      U
      Nguyễn Thị Trúc Uyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 118 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kiến Thiết - Nha Trang, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 118 m2 49,16 triệu/m2
      Chủ ở xa do không nhu cầu ở nên cần sang lại ngôi nhà MT đường Kiến Thiết nhà rộng rãi có nhiều phòng.Tổng DT: 118 mét vuông MT hơn 5m.Hướng: hướng ...
      Đường Kiến Thiết, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 110 m2, giá 5,75 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.75 tỷ 110 m2 52,28 triệu/m2
      Giá đất chỉ: 38 tr/m2 cách khu đô thị Hoàng Huy New City 600m.Quy mô: 10,2ha - 330 căn.- liên kế: 110m2 (5x22m).- nhà phố thương mại: 140m2 (5x28m).-...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 100 m2 63,9 triệu/m2
      Mua đất mặt chợ, chẳng sợ thiếu tiền!Bán đất mặt đường Chợ Lũng buôn bán KD sầm uất.- DT: 100m2.- MT: 5m.- Đường rộng 16m có vỉa hè 2 bên, vị trí gần ngã 4...
      Đường Chợ Lũng, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      mảnh đất 100m2 hàng cực hiếm tại khu TĐC Sao Đỏ, Anh Dũng, Dương Kinh.Do số lượng cực ít nên chẳng mấy khi có lô bán. Nằm ngay giữa khu căn biệt thự...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.