Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự giá 5,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 0 m2
      HOT - Quỹ hàng sang nhượng giá siêu mềm nhất (cắt lỗ trên 20 phần trăm) dự án VHOCP2 - vin The Empire. hotline 0989 818 ***Quỹ căn liên kế, căn ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán biệt thự 65 m2, giá 6,37 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.37 tỷ 65 m2 98 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ căn liên kế 65 mét vuông rẻ nhất thị trường giá chỉ 6,37 tỉ bao toàn bộ thuế phí, thông tin cụ thể như sau:Thuộc phân...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 1 tầng, giá 5,75 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.75 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà phố thương mại chân đế căn hộ Sky Oasis.Vị trí:- Trung tâm phố đi bộ tòa S3.- Mặt hướng Đông Nam, KD tốt.- Ngay thang máy, rất thuân tiện...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán lô đất 528 m2, mặt tiền 11m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 528 m2 10,42 triệu/m2
      Bán lô MT Tỉnh Lộ 3 - Phước Đồng.(Giảm giá còn 5.5 tỉ )----------- DT 528m2 ngang 11.6m. Hiện trạng có đường bên hông 3m.- Sau QH Tỉnh lộ 3 còn lại...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng shop house 4 tầng, 75 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Mỹ Hào - Hưng Yên

      6.7 tỷ 75 m2 89,34 triệu/m2
      Nằm ngay trung tâm thị trấn Bần Yên Nhân, CĐT uy tín T&T, nhận nhà để đưa vào vận hành khai thác KD luôn.L/H 0382 559 ***
      Dự án T&T Phố Nối, Đường Quốc Lộ 5, Thị trấn Bần Yên Nhân, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Bán nhà TĐC VCN Phước Hải . 1 trệt 1 lầu .100m2 giá chỉ 5.2tỉ .Quá rẻ. a/c quan tâm hotline em Hoàng ----------------------DT 100m2 .Đã có sổ ạ . Ngang 4m ....
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23/10 - Phương Sơn - Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      Siêu tốt căn nhà phố trung tâm, MT 23/10 ngay trung cạnh Siêu thị Chợ Lớn (4 tầng - chỉ 7 tỉ).- DT: 72 mét vuông (ngang 4.5m).- Nhà 1 trệt 1 lửng 2...
      Đường 23/10, Phường Phương Sơn, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 146 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      7 tỷ 146 m2 47,95 triệu/m2
      Bán rẻ nhà 3 tầng hướng Nam đẹp nhất khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang, đối diện TTTMChủ hạ giá siêu mềm chỉ còn 6 tỉ 999 trDT 146m2 ngang 7.3m rộng thoángNhà...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:- Hình...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      6.8 tỷ 133 m2 51,13 triệu/m2
      căn hộ thông tầng 3  phòng ngủ, DT 133 m2, view chính biển, đầy đủ nội thất, hiện đang làm homestay.
      Dự án Citadines Marina Hạ Long, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 135 m2, giá 5,13 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      5.13 tỷ 135 m2 38 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vườn thuộc khu đô thị HUD Mê Linh Central, kí hợp đồngMB trực tiếp chủ đầu tư-ngôi nhà vườn DT 135m2, MT 6m-Xây thô hoàn thiện đồng bộ...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhà lk 4 tầng, 67 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.91 tỷ 67 m2 103 triệu/m2
      bán ngay nhà đường yên hoà cầu giấy 57m 4tầng oto vào(có thể lên thêm 2 tầng) 3 mặt thoáng hơn 6tỉ gần trung kính vũ phạm hàm láng bưởi trung tâm cảu...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Quốc lộ 3 - Đông Anh - Hà Nội

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      EM HƯNG CHÍNH CHỦ CẦN BÁN BTLK HAPPY LAND ĐÔNG ANH - THANG MÁY DT 80 mét vuông x 5 TẦNG GIÁ 5.8 tỉ CÓ TL- VỊ TRÍ : Happy Land nằm trong quần thể của...
      Đường Quốc lộ 3, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 52 m2, giá 5,89 tỷ tại Phố Bà Triệu - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.89 tỷ 52 m2 113,27 triệu/m2
      Nhà trên tầng 2, mặt phố Bà tr, P. Nguyễn Du, vị trí rất đẹp. Ngõ thoáng đãng , sạch sẽ. Cầu thang gỗ từ ngõ lên thẳng nhà , không phải đi qua hộ nào khác.+...
      Phố Bà Triệu, Phường Bùi Thị Xuân, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 101 m2 54,46 triệu/m2
      Chính chủ Bán chung cư 101  mét vuông, 3  phòng ngủ, tòa A10 Nguyễn Chánh. DT: 101  mét vuông, gồm 3  phòng ngủ,2  phòng vệ ...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.5 tỷ 103 m2 53,4 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 2304 A10 Nam Trung Yên. logia hướng ĐN, ĐB.Nhà đã sửa lại đẹp, để lại toàn bộ nội thất cho khách mua.- DT 103m2 thiết kế...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 96 m2 56,25 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi em bán chung cư cao cấp Golden Park Cầu Giấy, căn hộ chung cư có thông tin sau.- DT 96m thiết kế 3 PN 2 vệ sinh.- chính chủ mới...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,16 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.16 tỷ 112 m2 55 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở mới cần bán căn hộ Trung Yên Plaza số 1 Trung Hòa, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội+ căn hộ chung cư tầng trung DT 112,1m thiết kế...
      Dự án Trung Yên Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.