Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 29 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 29 m2 179,32 triệu/m2
      MT Tân Bình - KD đa ngành nghề - vị trí cực đẹp - nhỉnh 5 tỉ.Mô tả:+ MT Tân Bình, vị trí cực đẹp, KD đa ngành nghề, gần chợ, trường học, BV, sân bay, bến...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường T6 - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 56 m2 121,43 triệu/m2
      Bán Nhà mt đường T6 P Tây Thạnh, Q Tân Phú đối diện siêu Thị Aeon Mail Tân Phú.DT ngang 3.7m x 15m 1 trệt 3 lầu.Nhà SHR hoàn công đầy đủ.Vị trí: Đường T6...
      Đường T6, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Năm Châu - Tân Bình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 32 m2 187,5 triệu/m2
      Mô tả:Khu vực dân trí, tiện ích, sầm uất nhà cao tầng, đường Năm Châu, gần BV Thống Nhất, trường cấp 1,2,3, kết nối đường Lý thường Kiệt, Bảy Hiền với Võ...
      Đường Năm Châu, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 177 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 177 m2 36,73 triệu/m2
      Bán nhà phố đường số P. Tân Quy, Q7, vị trí trung tâm, gần trường, chợ, TTTM Lotte Q7, thuận tiện đi lại các ngả Q4, Q1, Q8.DT 177 mét vuông, tổng...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 9 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Q. TÂN BÌNHBán nhà phố hẻm 8m KD buôn bán, LẠC LONG QUÂN, P9, TÂN BÌNHGiá chỉ 5.5 tỉ bớt lộcDT 4,9x15, công nhận 75m2Kết cấu Gồm 1 trệt 1 lửng SHR hoàn...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 70 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      Bán nhà phố KD giá chỉ 5,2 tỉ.+ nhà phố, DT khủng. Ngang hơn 7m rất bề thế, vừa ở vừa KD.+ Hiện trạng 1trệt, 2lầu, sân thượng 5 phòng ngủ,...
      Đường Số 4, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 72 m2 95,84 triệu/m2
      MT vip - căn biệt thự mini ngang 6m - 5 tầng oto đổ cửa 6.9 tỉ.+ Vị trí đẹp MT đường 10m Hương Lộ 2 P. Bình Trị Đông Q. Bình Tân đậu xe thoải mái, 2 oto...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 100 m2 69 triệu/m2
      - bán nhanh ngôi nhà 2 MT KD đường Đông Hưng Thuận P. Tân Hưng Thuận.- Đường trước nhà 12m thông KDC An sương, Song Hành, Nguyễn Văn Quá.- Có MT ngang 5m...
      Đường Đông Hưng Thuận, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      CHỦ NGỢP GIẢM 1.2 tỉ. GIÁ MỚI 5.7 tỉ+ Khu sầm uất, KD đa ngành nghề.+MT ngang 5m6 bề thế, dài 15m, 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ , 2  toilet.+ nhà ...
      Đường Liên Khu 16-18, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 106 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 106 m2 61,33 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa cách MT Đỗ Xuân Hợp chỉ 15m, trung tâm P.Phước Long B, 1 ph đến Global City, Cao tốc LT-DG.+ MT đường số, xe tải thông các hướng, KDC đông...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn shophouse 40 m2, giá 5 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Shop House - The Sun Avenue.===================================Sát MT đường Mai Chí Thọ, nút giao thông An Phú.+ Lượng dân cư đông.+ Các tòa nhà tại The...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 4 tầng, 72 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 72 m2 86,12 triệu/m2
      - Thông tin sp:+ Nhà nằm trong khu vila đẳng cấp của P. Thạnh Xuân Q. 12.+ Kết cấu: 4 tầng (4 phòng ngủ, 4 toilet, phòng khách, phòng ăn, phòng...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay mảnh đất bìa đỏ cá nhân tại khu dân cư Cát Lái. Q. 2 - 153 ha. Gần trường đại hoc Quảng Lý công nghệ UMT và cụm trường cấp ...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      * căn nhà phố An Gia:Chủ đầu dư ban hành CSBH mới, chỉ TT 30 phần trăm nhận nhà, tài trợ lãi vay cho KH (nếu vay) 24 tháng, TT nhanh CK 12 phần...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố 100 m2 tại Đường Tân Vạn - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      10 phần trăm tương đương hơn 500 tr là nhận nhà ngay, có sổ riêng từng căn.+ Trả tối đa 30 phần trăm trong 1 năm đầu - ngưng hẳn sau 3 năm mới...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 20m tại Tân Uyên, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Cần bán nhà 1 trệt 2 lầu 4  phòng ngủ (Giá gốc CĐT).Có Đông Nam, hướng Tây Bắc, Tây, hướng Tây Nam... Đông cho KH lựa chọn.giá 5,8 tỉ có hỗ trợ...

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 lầu 1 trệt, quá rẻ 5,1 tỉ, MT chợ Xóm Nghèo, KD sầm uất, p. Dĩ An, Tp. Dĩ An.DT: 73,6m2 thổ cư 100 phần trăm (4x18m).Nhà hoàn công, sân oto,...
      Đường Nguyễn Đức Thiệu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Hiệp Thành - Thủ Dầu Một, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      - Nhà MT KD lớn trong khu Hiệp Thành 3 - Thủ Dầu Một - Bình Dương giảm 2 tỉ.- giá còn 6,6 tỉ / SHR - nội thất đầy đủ.- Nhà 4  phòng ngủ - 4...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.