Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 230 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      6.3 tỷ 230 m2 27,4 triệu/m2
      Vị trí tọa lạc ngay MT dự án Oasis City, phiên bản giới hạn Limitted. Cách QL 13 chưa đầy 500mVị trí đắc địa Thuận lợi đầu tư cho thuê, mở nha khoa, trung...
      Dự án Oasis City, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường 1, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 61 m2 90,17 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhà phố đường Số 1 trung tâm hành chính Dĩ An P. Dĩ An. TP Dĩ An.Nhà 3 tấm có 3 p ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà ngay góc gần ngã 3 vị...
      Đường 1, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ, DT 70 mét vuông, dự án Sun Cosmo, sở hữu lâu dài, tầng cao,view trực diện Sông Hàn và biển Mỹ Khê giá 5 tỉ. giá mềm...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Dĩ An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 83 m2 78,32 triệu/m2
      ngôi nhà phố ĐT 743, gần trung tâm y tế Dĩ An.DT: 83 mét vuông (ngang 4,6m - thổ cư 75 mét vuông).- Thiết kế 2 lầu, 3 phòng ngủ,...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng tại Đường Bế Văn Đàn - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Nhà 1 trệt , lửng và 1 lầu, xây dựng mới thiết kế hiện đại và thông thoáng. DT đất: 68,5 m2. giá: 5,8 tỉ.liên hệ ngay: 0905 591 ***
      Đường Bế Văn Đàn, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Chính chủ đang ở chịu không nổi nhiệt NH cuối năm cần gả gấp ngôi nhà tâm huyết đường An Cư của 2 vợ chồng còn rất mới chưa ở đc bao lâu. Vị trí nhà sát...
      Đường An Cư, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2 tại Đường Giang Châu 1 - Ngũ Hành Sơn, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 2 tầng - KĐT Nam Việt Á - cách sông chỉ 50m.ngôi nhà phố Giang Châu 1.Có 3 phòng ngủ, 3 toilet - 1 phòng ngủ dưới.DT:...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Giang Châu 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2 tại Đường An Xuân - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 81 m2 83,96 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG GÓC 2 MT ĐƯỜNG TRẦN XUÂN LÊ - TRUNG TÂM THANH KHÊ VỊ TRÍ : Gióc 2 MT Đường Trần Xuân Lê - Vị Trí Đẹp Gần Công An Q. Hà Huy Tập...
      Đường Trần Xuân Lê, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Hot, nhà 3 tầng sụp hầm giảm hơn 500 tr ngay sát đường Ngô Quyền.DT: 75m2 (5x15m).Đường 5.5m, lề 3m.Cách chợ An Hải Bắc vài chục mét.Sát trục đường Trần...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 75 m2 72 triệu/m2
      Vị trí trung tâm Q. Liên Chiểu thông Hoàng Thị Loan, Tôn Đức Thắng. Chỉ 5 ph đến biển. Gần các trường Đại học Sư Phạm, Bách Khoa, CĐ Kinh tế kế hoạch, Bến...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Lâm Hoành - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Nhà 3 tầng mới 2 MT Lâm Hoành, Sơn Trà, Đà Nẵng.Nhà 3 tầng vừa xây. Bên hông có kiệt thoáng mát.Đường 7m5.Dt: 60m2. Ngang 4m7. 3 PN, 3 toilet...Gần...
      Đường Lâm Hoành, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường An Xuân - An Khê - Thanh Khê, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 200 m2 34,96 triệu/m2
      Lô góc 200 mét vuông - ngang 10m MT Trần Xuân Lê - trung tâm Thanh Khê - giá 6. X tỉ.- Siêu phẩm sập hầm lô góc 2 MT, DT khủng 200 mét vuông,...
      Đường Trần Xuân Lê, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 110 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.3 tỷ 110 m2 48,19 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán căn LK Sapphire Gem KĐT đáng sống bậc nhất Thuỷ Nguyên, Hải Phòng.- DT: 110 mét vuông (5x22m quá đẹp luôn ạ).- Hướng: Đông tứ...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 56 m2, hướng Nam tại Đường Thiên Lôi - Kênh Dương - Lê Chân, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 56 m2 91,97 triệu/m2
      Nhà Đẹp Lô Góc Độc Lập, đón tận cửa trong ngõ Thiên Lôi Thông số: DT: 56m2 x 4 tầng.Công năng: 4 PN,5 vệ sinh, phòng thờ,sân phơi,phòng khách,nhà ...
      250 Đường Thiên Lôi, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự - Thành Tô - Hải An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Giảm giá sốc, chỉ còn 6 tỉ.Chủ định cư nước ngoài, bán nhà vị trí rất đẹp khu TĐC Sao Sáng - 618 Ngô Gia Tự, TP. Hải Phòng.Nhà xây mới, độc lập 60m2 x 4...
      618, Đường Ngô Gia Tự, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng
      K
      Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 65 m2 tại Phố Trần Nguyên Hãn - Lê Chân, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 65 m2 83,85 triệu/m2
      - Nhà đẹp có sân cổng, độc lập xây mới 65 mét vuông x 4 tầng tại phố Trần Nguyên Hãn, ngõ 2 oto tránh nhau vô tư và oto đỗ cửa 24/24 thoải mái.- KDC...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 80 m2 72,5 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng cực đẹp có nhà để xe oto đường nội bộ phân lô rộng rãi giá hợp lý đường Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng.DT 80 mét vuông.Ngang 4m vuông ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng
      K
      Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,7 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.7 tỷ 130 m2 51,54 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ thông tầng suất nội bộ siêu hiếm dự án chung cư Vũng Tàu Centre Point.+ Tầm view bao cao toàn Đông Nam.Trực tiếp bao quát bãi Chí...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.