Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà chung cư 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Thông tin mô tảBQL toà Imperia Garden thông báo quỹ căn sang nhượng mới nhất! liên lạc: 0961 846 ***.Tổng hợp quỹ căn Imperia Garden: liên hệ ngay: 0961...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 112 m2 53,58 triệu/m2
      Cần bán Trung Yên Plaza, Đường Trung Yên 11, P. Trung Hòa, Q. Cầu GiấyDT: 112 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh. Để lại hết nội thấtCửa chính Đông ...
      Dự án Trung Yên Plaza, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.2 tỷ 135 m2 45,93 triệu/m2
      Goldmark City - Tòa Diamond- Giá bán gấp: 6,2 tỉ bao thuế phí- căn hộ góc 2 mặt thoáng DT 135m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 toilet.- Tầng đẹp,...
      Dự án Diamond Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán lô đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      Bán nền đất khu Cổng Đồng, La Khê.DT 50 mét vuông, MT 4,2m.Vị trí: Khu cổng đồng La Khê nằm ngay vòng xuyến Lê Trọng Tấn giao Tố Hữu nối dài, khu...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 120 m2, hướng Tây, giá 5,35 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.35 tỷ 120 m2 44,59 triệu/m2
      Hiếm! Bán chung cư Chelsea Park DT 120 mét vuông - 3 PN view bể bơi, nội thất xịn sòDT: 120m2Thiết kế : 3 PN +1 phòng cho bác giúp việc, 1 khách, 1...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.9 tỷ 150 m2 46 triệu/m2
      Chủ chuyển xuống căn biệt thự nên cần bán ngay lại căn Penthouse 2 tầng ở căn hộ cao cấp.Với DT 150 mét vuông thiết kế 2 tầng gồm 4 PN, 3 vệ sinh...
      Dự án 108 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư N04 Udic Complex - Thiết kế : 2 ngủ 100  mét vuông- nội thất đầy đủ sang trọng- Giá chỉ 5x tỉ- Có sẵn slot...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 114 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Hoàng Minh Giám - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.5 tỷ 114 m2 57,02 triệu/m2
      Chúng tôi bán căn hộ căn hộ chung cư Mandarin Garden 2 ngủ sáng tự nhiên, và 1 phòng ngủ vừa, dt 144m2,giá 6,5 tỷ (có suất để oto), full...
      Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 120 m2, hướng Tây, giá 5,35 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.35 tỷ 120 m2 44,59 triệu/m2
      Hiếm! Bán chung cư Chelsea Park DT 120m2 - 3 PN view bể bơi, nội thất xịn sòDT: 120m2Thiết kế : 3 PN +1 phòng cho bác giúp việc, 1 khách, 1 bếpFull full ...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 6 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 146 m2 41,1 triệu/m2
      Mặt đường Hoàng Đạo Thuý.- Bán căn hộ chung cư 146m toà 34T Hoàng Đạo Thúy.- Thiết kế 3 phòng ngủ 3VS, 2 logia. Thiết kế vuông vức nhất dự án.-...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Quỹ căn bán/cho thuê chính chủ độc quyền rẻ nhất tại Park Kiara Hà Đông.Căn A dt 60m2 (1 phòng ngủ + 1) tầng trung giá chỉ 3,9 tỉ (cho thuê...
      Park Kiara, kdt ParkCity Hà Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 40 m2 164,75 triệu/m2
      LÔ GÓC SÁNG THOÁNG - VÀI BƯỚC CHÂN RA 2 PHỐ VŨ TRỌNG PHỤNG VÀ NHÂN HOÀ - TRƯỚC NHÀ GẦN 3,5M- Nhà cách 2 mặt phố Vũ Trọng Phụng và Nhân Hoà chỉ 20m.- Ngõ 98...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Xuân Thiều - Long Biên, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 51 m2 102,95 triệu/m2
      Bán 2 ngôi nhà mới đón tết Vũ Xuân Thiều, Sài Đồng 51M 5 tầng MT 4M giá chào 5,25 tỉ- Nhà mới khôngoong, DT rộng, các phòng đều thoáng sáng, có...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 54 m2 115,75 triệu/m2
      Bán nhà Ngọc Khánh Ba Đình Thông tin mô tả : + DT 54  mét vuông, MT 4.3 m. Giá 6.25 tỉ.+ Vị trí gần phố ngõ tương đối rộng ba gac.+ Nhà thiết kế 4...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 45 m2 153,34 triệu/m2
      + Cần bán ngay nhà Mỹ Đình - Lê Quang Đạo.+ Vị trí: Mặt ngõ thông, KD sầm uất. Ngõ thông các ngả.+ S: 45m5T, chủ tự xây nên cực kỳ chắc chắn và hiện đại. 2...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 48 m2 tại Đường Ngô Quyền - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 48 m2 131,25 triệu/m2
      Nhà thuộc khu phân lô cán bộ, dân trí cao, hàng xóm thân thiện, đường Ngô Quyền đang mở rộng tương lai giá trị tăng cao, oto chạy xung quanh siêu hiếm.Vị...
      Ngõ 18, Đường Ngô Quyền, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 109 m2 tại Đường Ngọc Trục - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 109 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán nhanh lô đất Ngọc Trục - Đại Mỗ, gần ngay trục Lê Quang Đạo nối dài.- lô đất hiếm còn sót lại, oto tải đỗ tận cửa, oto tránh 20m.-...
      Đường Ngọc Trục, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 41m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 48 m2 129,17 triệu/m2
      SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN - 7 PHÒNG KHÉP KÍN - đầy đủ nội thất - 30TR/TH BẠCH MAI DT 48m, 5 tầng, MT 4.1m - Giá 6.2 tỉ - Vị trí đẹp nằm ngay ngã 4 Minh Khai...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.