Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà phố 160 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Văn Rốp - 4, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 160 m2 33,75 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT đang KD đông khách.Ngay góc đường Nguyễn Văn Rốp, P. 4, TP Tây Ninh.Kích thước 8x20 mét vuông vuông vắn, có cây xanh mát mẻ.Mặt bằng kế...
      Đường Nguyễn Văn Rốp, Phường 4, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán căn shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      DT 100 mét vuông xây 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài.Nằm trong khu đô thị hướng Tây Bắc 32ha nơi có:- Trung tâm hành chính mới sapa.- Nhà khách BQP.-...
      Dự án Sapa Heritage, Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhanh mảnh đất 917 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 917 m2 5,89 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp, thuộc dạng hàng thơm nhưng giá rẻ hiện nay tại Củ Chi.DT vuông vắn khá đẹp ngang 20m dài 46m SHR công nhận đủ 917 mét vuông....
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Một miếng đất nền góc 2 MT hẻm xe hơi đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.DT đất: 6,5m x 16m. 100m.SHR.giá chỉ với 5,9 tỉ TL (giá bao rẻ nhất...
      Đường Số 14, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 138 m2, giá 6,77 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.77 tỷ 138 m2 49,06 triệu/m2
      liên lạc em Quang 0921 733 ***phòng KD CĐT xem thực tế dự án.căn nhà phố vườn - DT 6x15m (1 trệt, 2 3 lầu).nhà phố thương mại shophouse - DT 7x15m...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Lô duy nhất hẻm 833 kha vạn cân, linh tây.DT 4x15m công nhận 60m2 tiện xây ở trệt 3 lầu thông thoáng, an ninh.Giá 5 tỉ.
      833, Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 45 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay shop chân đế vin Ocean Park mặt sảnh DT 45 mét vuông bán giá 6,2 tỉ: 0912 132 ***.Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Bán đất nền sổ hồng, giấy phép XD ngay, hạ tầng hoàn chỉnh cao ráo, điện, nước âm.Vị trí giao thông thuận tiện, đc khu trung tâm Phước Kiển ngay KDC...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 103 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 103 m2 50,49 triệu/m2
      Bán đất đẹp giá đầu tư Đường số 8, Kp 4. P. Hiệp Bình Phước, Tp Thủ Đức.- DT: 4m x 25m2 = 100m2.- Đất đẹp đã ép Cọc, XD Móng, để XD 3 Tầng + đã có cổng rào...
      Đường 8, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hiệp Thành 49 - Quận 12, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 72 m2 82,64 triệu/m2
      * DT: 4 x 18m, sổ hồng hoàn công đủ.* Nhà 1 trệt 3 lầu 4 PN rộng rãi, sân thượng.Tây Nam.Giá 5.950 tỉ bớt lộc, rẻ nhất khu vực xung quanh.* MT Hiệp Thành...
      19, Phố Hiệp Thành 49, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 5 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 48 m2 124,8 triệu/m2
      - Khu vực dân trí cao, nhiều tiện ích đầy đủ từ siêu thị, trường học, chợ,...- Nhà vuông vắn và thoáng mát.- Hẻm nhựa xe tải 8m, thông và tránh nhau.liên ...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Thuận - Quận 7, giá 6 tỷ

      6 tỷ 76 m2 78,95 triệu/m2
      - Bán nhà chính chủ sổ hồng sang tên liền.- MT hẻm ô tô đậu trước cửa.- Nhà kiên cố 3 tầng sân thượng kiên cố.- Sân tước để xe thoải mái, phòng khách, 4...
      Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thúc Hoạch - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      bán nhanh hẻm xe hơi Lê Thúc Hoạch, cách MT 10m.* DT 4x12m, vuông vắn.* Nhà đúc 1 trệt 1 lầu sân thượng.* Vị trí hẻm 5m, ngay MT Lê thúc hoạch cách 10m...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 6m , giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 64 m2 85,94 triệu/m2
      Chủ cần thanh lí lỗ vốn tránh nợ xấu ngôi nhà vừa hoàn công sổ hồng đầy đủ. Giao thô không nội thất vì đã xã lỗ mấy tỉ cần người thiện chí đầu tư nghiêm...
      Đường Nguyễn Triệu Luật, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Phước Phan, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 64 m2 104,69 triệu/m2
      Giải quyết công nợ, bán ngôi nhà phố đường Trương Phước Phan, Bình Trị Đông, Bình Tân, gần Tỉnh Lộ 10DT: 4x16 - công nhận 63,8m2Hiện trạng: cấp 4, tiện...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2, hướng Bắc tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 75 m2 92,67 triệu/m2
      Nhà đường Hưng Hoá 5, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.- Bán nhà 3 tầng 3 mê full toàn bộ NT MT Hưng Hoá 5 đường 5m5 lề 3m. Khu vực an ninh dân trí cao. Tiện ích gần...
      Đường Hưng Hoá 5, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      Ngộp bank: Cần ra gấp ngay giá 5,4 tỉ đất khu dân cư Đông An ngay chợ chưa qua cao tốc.* DT: 10m x 30m = 300 mét vuông full thổ cư.* MT đường nhựa...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 75 m2 92,67 triệu/m2
      căn nhà mơ ước.- Nhà 3 Tầng 3 mê. MT 5m5 lề 3m Hải Châu.- Thiết kế hiện đại, sang trọng.- DT: 75 mét vuông x 3 Tầng.- Hướng bắc.- Nhà gồm...
      Đường Hưng Hoá 5, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.