Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường 8 - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      - HXT sát MT đường gần Hoàng Diệu 2, P. Linh Trung, Thủ Đức.- Nhà 1 trệt 1 lầu logia trước sau gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, bếp, sân...
      Đường 8, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 6,38 tỷ

      6.38 tỷ 56 m2 113,93 triệu/m2
      Chủ ra đi nhà tâm huyết! 6. x tỉ.Siêu phẩm nhà đẹp khu Tên Lửa - thiết kế tinh tế - sổ vuông a4 - tặng hết nội thất xịn xò xịn sò.Tỉnh lộ 10, bình trị...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 126 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Thới Hiệp 1, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 126 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà phố đường TTH 15 Đường Rộng 10m cách Dương Thị 10 chỉ 100mCách BV Q12 chỉ 300m Giá cực tốt : 5ty600tr chỉ 44tr/m DT 5,5x22m có 114m thổ...
      Đường Tân Thới Hiệp 15, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Thạnh Xuân 46 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố TX46 cần bán ngay!Nhà mt vừa ở - vừa KD.- DT: 4.2 x 17m: Thổ cư: 71.4m2.- KC: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng.- giá: 5 tỉ 3 TL.Hỗ trợ vay NH lên...
      Đường Thạnh Xuân 46, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Duy Trinh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 56 m2 92,86 triệu/m2
      GẤP Ạ! Nhà 1 Trệt 3 lầu Đường Nguyễn Duy Trinh, gần chợ Long Trường. Q. 9.Nhà thiết kế 1 triệt 3 lầu gồm: 5 phòng ngủ, 4 toilet, bếp, PK + Sân...
      Dự án Nam Khang Residence, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 60 m2 113,34 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố đường nhựa 12m - thông ngay siêu thị Điện Máy Xanh Nguyễn Thị Thập q7.- DT: 5 x 14m Vuông A4.- Vị trí: Đi đâu cũng tiện, tầm 200m ra ngã...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 92 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 92 m2 65,22 triệu/m2
      - Vị trí đường Hồ Văn Long p.Tân Tạo Q.Bình Tân- DT 4x23, kết cấu 1 trệt 3 lầu, có 4 phòng ngủ, 5wc- Đường trước nhà 12m, nhà có sân trước nhà dài...
      Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 82 m2 82,93 triệu/m2
      GIÁ: 6 tỉ 800 ( 4.4m 18.5m ) ĐANG CHO THUÊ 10 tr NHÀ 2 TẦNG MT ĐƯỜNG KD - TTTM HÀNH CHÍNH TAM PHÚ - ĐƯỜNG ÔTÔ THÔNG BÀN CỜ - KẾ BÊN CHỢ TAM HÀ - BV THỦ...
      Đường Số 3, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Yến - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐI ĐỊNH CƯ , CẦN RA GẤP CĂNNguyễn Văn Yến 70m² 2 TẦNG , NGANG 9.7 Tân Thới Hoà, Tân PhúMô tả: + DT: MT Ngang 10x6 lô gốc tuyệt đẹp 2 MT+ Kết cấu: 1...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu shophouse 100 m2, giá 6,97 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      6.97 tỷ 100 m2 69,7 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa trung tâm Q. 6 với 4 MT đường- Bán kính 1 kilomet có đầy đủ tiện ích lớn nhỏ.- Nhà mới vừa bàn giao dọn vào ở luôn.- Giá siêu rẻ cho...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 60 m2 114,17 triệu/m2
      Q7 - SIÊU PHẨM ô tô VÔ NHÀ - NGAY PHÒNG CÔNG CHỨNG - 4 phòng ngủ đầy đủ nội thất. CHỈ 6tỉ nhỉnh Mô tả: _ Nhà trệt 2 lầu sân thượng trước sau hoàn...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Bán đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, trục đường Liên P., P. Phú Hữu, Q9.Lô E DT 6x15m giá 4.6 tỉ Đông Nam.Lock O: DT 5x17m đường 20m giá 63tr/ mét ...
      Dự án Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường 1, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 61 m2 90,17 triệu/m2
      căn nhà phố khu trung tâm hành chính, P. Dĩ An, Tp. Dĩ AnNhà 5,5 tỉ TL - 61m (5x12,2m). Thổ cư 100 phần trăm 30SHR hoàn công. Hỗ trợ vay NH...
      Đường 1, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Ngộp đã giảm gần 1tỉ còn 6,6 tỉ TL.Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Số 17 trung tâm hành chính p. Dĩ An, Tp. Dĩ An.DT: 100 mét vuông (5x20m) thổ cư:...
      Đường Số 17, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 5,13 tỷ

      5.13 tỷ 90 m2 57 triệu/m2
      Chính sách TT mới của The Standard.* 10 phần trăm nhận nhà ( dao động 580 tr )* 20 phần trăm còn lại góp 2 lần trong 36 tháng sau.36 tháng chỉ...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương
      G
      Phương Châu - An Gia Group Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 100 m2 59,9 triệu/m2
      Bán nhà khu dân cư HT3, Hiệp Thành TDM.Nhà 1 trệt 2 lầu: 4  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, sân oto.Nội thất thiếp bị cao cấp.Giá rẻ cần bán ...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 300 m2, hướng Bắc tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      Ngộp bank 5tỷ400.Cần ra gấp đất khu dân cư đông an ngay chợ chưa qua cao tốc.Dt: 10x30 = 300 mét vuông full thổ cư.MT đường nhựa rộng 7m vỉa hè 4m...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Lê Ấm, hiện đại, song song đường 29/3, KĐT sinh thái Hòa Xuân + dt 100m2. + Tây Bắc + công năng: 3 PN, sân đỗ oto, nội thất hiện đại ...
      Đường Lê Ấm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.