Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thạch Lam - Sơn Trà, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 81 m2 80,13 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp - nhà 2 tầng MT đường Thạch Lam cách biển Mỹ Khê 300m - DT đất 81 m²- DTXD 61,3 (4,96 x 13,21)- DT sàn 101,32m²- Công năng: Phòng khách,...
      Phố Thạch Lam, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 81 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường An Xuân - Thanh Khê, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 81 m2 83,96 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà 3 tầng 2 MT Trần Xuân Lê-vị trí vừa ở vừa KD ổn định- nhà mới kiên cố2 MT đường 5m5 DT 81 mét vuông, Đông BắcCông năng sử dụng...
      Đường Trần Xuân Lê, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường An Xuân - Thanh Khê, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 81 m2 83,96 triệu/m2
      - Bán lô góc 2 MT đường Trần Xuân Lê có sẵn Nhà 3 tầng ngay trung tâm Q. thanh khê, gần ngay công an Q. và toà án Q., khu vực an ninh.- DT: 81 mét ...
      Đường Trần Xuân Lê, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 125 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 125 m2 49,6 triệu/m2
      Bán nền đất đường 29/3 ( đường Hàng Dừa) , khu đảo vip, gần cầu Bùi Tá Hán.- Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng- Vị trí : tòa căn hộ: B1.16 lô 75, Hướng: hướng ...
      Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tiên Sơn - Hải Châu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:DT: 80m2 ngang 4.5m, dài: 18m, vỉa hè 3m, Cống thoát nước 1m5, vuông vắn không phạm phong thuỷ.Tầng 1: Sân trước - phòng khách - bếp -...
      Đường Tiên Sơn, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng
      T
      Minh Ngọc Nguyễn Thị Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất nền hướng Tây - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Cần bán góc 2 MT đường Dương Tử Giang & Mạc Cửu - khu ĐT Nam Việt Á, Đà Nẵng.- Lòng đường 7.5m; lề mỗi bên 5m.- Hướng: hướng Đông Bắc - hướng Tây Bắc.-...
      Đường Mạc Cửu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 85 m2 75,3 triệu/m2
      Giảm ngay 1,5 tỉ bán gấp trong tết - nhà 3 tầng - 3 mặt thoáng - cực kỳ đắc địa - đối diện Euro Village, dự án Sun Cosmo.ngôi nhà toạ lạc ở vị trí cực đẹp...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 83 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 83 m2 83,14 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI 1 TRỆT 2 LẦU PULL NỘI THẤT NGAY CÔNG VIÊN khu dân cư NAM LONG - CẦN THƠ- GIÁ 6.9 tỉ Vị trí ngay công viên,khu dân cư Nam Long 2,p.Hưng...
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phan Thiết - Bình Thuận

      6.5 tỷ 160 m2 40,63 triệu/m2
      Đinh cư nước ngoài Anh Chính cần bán nhanh căn biệt thự tâm huyết mua để ở. Vị trí đẹp, hiếm nhất dự án.Ngay sau căn biệt thự là Hồ Cảnh quan và công...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,3 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      Do gia đình ngộp bank lên cần bán nhanh căn 65 mét vuông giá 6,3 tỉ bao trọn phí sang tên nằm ngay công viên nhà có hướng mát hút gió quanh năm.Thiết...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh lô đất nền 242 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 5,08 tỷ

      5.09 tỷ 242 m2 21 triệu/m2
      Bán lô góc song lập 2 mặt đường 26m & 15m, DT 242m2 đường 26m đẹp nhất nhóm 4, gần trường học, gần công viên phù hợp đầu tư, KD, tiềm năng sinh lời cao.-...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 52 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      Các quỹ căn đẹp nhất thị trường + độc quyền.căn biệt thự The Empire - căn biệt thự Hưng Yên - Văn Giang.- căn biệt thự đơn lập góc.- Song lập view...

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      * Thông tin lô liên kế :- Vị trí : Tổ 24, thị trấn Đông Anh, huyện Đông Anh.- DT : 70m2 (5 x 14) đã xây nhà 4 tầng 1 tum, bên trong nhà để thô và hoàn...
      Dự án Happy Land Đông Anh, Tổ 24, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 36 m2, giá 5,7 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      5.7 tỷ 36 m2 158,34 triệu/m2
      - Vị trí Nhà nằm trong quần thể khu đô thị Simco sông đà, khu nhà ở cục CS hình sự, sau khu Himlam Vạn Phúc, đường trước nhà 5m, oto dừng đỗ ngày đêm...
      Dự án Vạn Phúc - Simco Sông Đà, Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 2 tầng, 40 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      VĂN QUÁN... liên kế PHÂN LÔ, VỈA HÈ, 3 LÀN oto TRÁNH,KD ĐỈNH GIÁ CHỈ 6tỉ Chỉ 6 tỉ x có ngay nhà sát phố Chiến Thắng khu vực trung tâm vài bước ra chợ đầu...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 60 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      oto vào nhà - oto tránh - phân lô - khu dân trí cao - nhà đẹp long lanh - 2 thoáng trước sau.Cầu Bươu, Kiến Hưng 52/60 mét vuông, 4 tầng, MT 3.9m, giá...
      Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 81 m2 66,67 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 1 PN - 51m - tại căn hộ chung cư cao cấp vin Skylake Phạm hùng.- DT: 51 mét vuông, giá 3.6 tỉ- full nội thất.-...
      Dự án Vinhomes Skylake, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 130 m2, hướng Đông - Nam, giá 5,9 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      5.9 tỷ 130 m2 45,39 triệu/m2
      Nhà tôi cần căn hộ căn hộ thông tầng dự án Eco Dream sớm để chuyển nhà trước tết âm DT: 130m2 Thiết kế: Tầng 1: 1PK + bếp + 1WC Tầng 2: 2 phòng ...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.