Thông tin mô tả
Bán đất dự án Hưng Phú 1-2
Đường Liên
Dãy H.
Giá: 6,255 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 69,5 Triệu/m2
709345
Mua bán
Bán đất dự án Hưng Phú 1-2
Đường Liên
Dãy H.
Thuận
Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
920 triệu
65 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
3,05 tỷ
58 m2
Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
90 tỷ
991 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
720 triệu
62 m2