Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.216 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 44 m2 143,19 triệu/m2
      + 482 Lê Quang Định P. 11 Bình Thạnh.+ DT: 44m2 (3.6x12.5), nhà xây full DT.+ Kết cấu trệt lầu, sân thượng, tổng 2 PN, 2 Vệ sinh, sân thượng trước sau, có...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 63 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - Quận 12, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường bê tông 8m ô tô quay đầu thoải mái, di chuyển mất 2p ra tới siêu thị metro, cầu vượt, uỷ ban P., công an.. V.. V tất cả đều ở xung quanh...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thiệt - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Siêu mẫu 1/ Khu Họ Lê Tân Phú 4.7x15 vuông đéc - 4 tầng sân thượng chỉ 6.x tỉ tl Quá đẳng cấp - nội thất luxuryBán chia TS nên trả là bán Giá chào chủ...
      Đường Lê Thiệt, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 36 m2 152,78 triệu/m2
      (bán ngay nhà 2 MT hẻm 4m). Đường Lạc Long Quân. P. 10. Q. Tân Bình.Khu ngôi nhà phố liên kế. Khu an ninh tuyệt vời. Ngang chợ tân bình.. Xây kiên cố...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 117 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 1 - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 6 tỷ

      6 tỷ 117 m2 51,29 triệu/m2
      - Nhà một đời chủ lâu đời, MT ngang hơn 5m hiếm.- 117m2 4 tầng, hẻm xe hơi đỗ cửa, nhà mới không lộ giới không quy hoạch.- Vừa ở vừa có 3 phòng trọ phía...
      Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Tân Phú, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      💕Tân Phú, nhà 4 tầng , hẻm nhựa 4m , Đường Văn Cao , DT 70m²( 4,7x15)m , Nhỉnh 6 tỉ + vi trí : Văn cao khúc Lê thúc hoạch, Lê Thiệt + Nhà chính chủ xây để...
      Đường Văn Cao, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 79 m2 tại Đường Bùi Minh Trực - 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 79 m2 82,28 triệu/m2
      HIẾM CỰC NGON1 TRỆT 1 LẦU 1 LỬNG 50M RA hẻm xe hơi an sinh xã hội ĐỈNH TRUNG TÂM Q. 8 CHỈ NHỈNH 6 tỉ Bùi Minh Trực 79m2 , 2 tầng , ngang 4.2 , dài...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m , giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay ngôi nhà đẹp lung linh, khu dân trí cao, lịch sự, an ninh, văn minh, sạch sẽ.- DT: 4x10m, sổ đẹp nở hậu, không lộ giới.- Kết cấu: Trệt...
      Hẻm 766, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: Bán nhà hẻm 10m xe tải đậu cửa hoặc vào nhà, đường Tân Hương, gần nhà thờ Tân Hương, chợ, trường cấp 1,2,3, bách hóa, NH.. Vị...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 30 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 30 m2 216,67 triệu/m2
      (6 tỉ 450 tr TL lộc) 2 mặt hẻm xe hơi thông - xây mới Q. Phú Nhuận đang có hợp đồng thuê 19tr/ tháng.hẻm xe hơi Thích Quảng Đức P5 Q. Phú...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà sổ riêng 99 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 99 m2 60,11 triệu/m2
      Nhà 1/ Hà Huy Giáp cách Gò Vấp 300m.DT: 4,5x22m.Hướng Nam.Đường 7m xe oto quay đầu.Vị trí cách Hà Huy Giáp 30m.Cách Gò Vấp 300m gần Nguyễn Oanh cầu An...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Súy - Tân Phú, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 36 m2 145,84 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Vị trí: Bán nhà hẻm 4m đường Nguyễn Súy, hẻm cụt khu yên tỉnh, an ninh, cách chợ Tân Hương 100m, cách MT Nguyễn Suý 50m. Gần trường học...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thúc Hoạch - Tân Phú, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      Bán nhà Lê Thúc Hoạch, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, DT nhà: 4x12.5, hiện trạng nhà 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, đường trước nhà...
      Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 44 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      Vị trí : hẻm xe hơi đi thông 159 Phạm Văn Hai, 1237 Hoàng Sa, 766 &686 CMT8, Sát Q. 3, ngay bờ kè, khu vực thuận tiện thoáng mát.- TS tiềm năng, NGUỒN THU...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thị Hè - Quận 12, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 64 m2 85,94 triệu/m2
      bán ngay cặp siêu phẩm 4*16m đúc BTCT kiên cố 1 lửng 3 lầu. Gồm 4 phòng ngủ 5 toilet, sân thượng, giếng trời thoáng mát. Nhà hướng Đông đón năng...
      Đường Trần Thị Hè, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Kênh Tân Hóa - Phú Trung - Tân Phú, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp - giá mềm - chính chủ cần bán ngôi nhà vị trí đắc địa tại Q. Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh.đc: Kênh Tân Hóa, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, Tp Sài...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 45 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - Quận 7, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      NHÀ MỚI TẶNG đầy đủ nội thất - HẼM THẲNG 1 TRỤC - ô tô QUAY ĐẦU_NHỈNH 6.x tỉ_HUỲNH TẤN PHÁT _P. BÌNH THUẬN Q. 7+ DT: 45m(Ngang 4.5 dài gần 12)+ Kết Cấu...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 33 m2 tại Phường 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 33 m2 166,67 triệu/m2
      Chính Chủ Bán nhà SHR, Đang cho thuê 10tr/thángDT : 3,3 x 10 mét ( Nở Hậu 6 mét).Tổng DT sàn: 90 mét vuông.Kết cấu gồm : 1 Trệt,1 Lầu+ 2 PN + 1 Phòng...
      Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.