Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.208 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà phố thương mại 2 tầng, 87 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      6.5 tỷ 87 m2 74,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán shop khối đế cao 7m có thể thiết kế thành 2 tầng.KD nhà hàng, quán cafe vô cùng sầm uất.Tiềm năng tăng giá mềm.Xung quanh cư dân đông...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 100 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      * Thông tin nhà đất KĐT Đông Tăng Long cần bán.- Nhà liên kế 5x20 100m2: Giá Từ 59 tr/m2.Đường nhánh 12m và 20m, có căn view công viên.- nhà phố thương ...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      a/c chính chủ cần ký gửi những căn đã mua xin vui lòng contact: 0938 484 *** Quốc.E sẽ kết hợp ra hàng cho mình theo đúng nhu cầu và đúng đối tượng KH.Cập...

      Bán nhanh căn biệt thự 75 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Trịnh Quang Nghị - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      nhà mặt tiền Lovera Park nhà thật giá thật không ảo.+ giá: 5.6 tỉ (thỏa thuận).+ Nhà đã có sổ.+ Có garage oto riêng.+ Ra vào cổng bảo vệ an ninh 24/7.+...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 6,35 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.35 tỷ 84 m2 75,6 triệu/m2
      Giá sang nhượng: 6.35 tỉ TLcăn hộ chung cư 84m2 Khối D khu The Town2 phòng ngủ - 2WCĐang cho thuê 20tr/tháng.Phú Mỹ Hưng khu đẳng cấp đáng sống,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 189 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 189 m2 33,34 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê căn Sky Garden 2 trung tâm Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT 189 m2, 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. chung cư lầu 3 có sân rộng.- KDC...
      Dự án Sky Garden II, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.45 tỷ 89 m2 61,24 triệu/m2
      - Khách cần bán gấp một căn siêu phẩm dự án Victoria Village.- DT 89 mét vuông, 3 phòng ngủ hướng cửa hướng Đông Bắc.- Mới chỉ TT...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 82 m2 70,74 triệu/m2
      đc: 290 An Dương Vương, P. 4, Q. 5, TPTp HCM căn hộ Everrich Infinity. MT đường An Dương Vương đễ dàng di chuyển giữa các Q. với nhau.- DT: 82 mét ...
      The Everrich Infinity, 290, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Everrich Infinity đường An Dương Vương Q. 5.căn hộ chung cư view hướng Đông thoáng mát, không gian đẹp.Nhà đã có...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 78 m2 67,95 triệu/m2
      - DT: 77m2.- Thiết kê: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- View căn biệt thự. Hướng logia hướng Đông Bắc, cửa TN.- Nhà bàn giao PMH, dễ Decor...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 7 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 79 m2 88,61 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Midtown THE PEAK (phong thủy đẹp). FULL NT xịn. hợp đồng thuê dài hạn HOT TIKTOCer thuê giá 30Tr (cao hơn mặt bằng chung)Thông tin...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      3 phòng ngủ + 3  nhà vệ sinh + khách - logia DT: 125m2Giá: 6,5 tỉ (thỏa thuận)Tặng nội thất đầy đủ cao cấp nhập khẩu. Tiện ích nội khu sang...
      Dự án Căn hộ Cosmo City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Gọi là có căn. Em biết a/c hiện đang tìm hiểu về Galleria- Đây là căn 1 phòng ngủ có giá mềm nhất thị trường- Giá: 6.5 tỉ bao toàn bộ chi phí- chính...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 6,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 126 m2 51,59 triệu/m2
      Duy nhất căn 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh 126m2 Panorama, căn DT lớn nhất Mizuki view sông, số lượng siêu hiếm, khu compound, mua trực tiếp Nam...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 97 m2 53,1 triệu/m2
      Chỉ cần trả trước ~ 1 tỉ là sở hữu ngay ngôi nhà 3 phòng ngủ, dự án Lumiere Boulevard q9, TP Thủ Đức, nằm trong khu đại đô thị vin Grand Park. Giá...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,1 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.1 tỷ 0 m2
      3 phòng ngủ sở hữu view nội khu hồ bơi + CV 36ha ngắm pháo bông. Rẻ nhất thị trường 6.2 tỉ BTP giá chốt trong tuần. hotline: 0942 988 ***/ 0942.999.88...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 6 tỷ tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 83 m2 72,29 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ dự án Orchard Parkview 130 Hồng Hà, Phú Nhuận.- chính chủ thiết kế 2 phòng ngủ 83 mét vuông, căn hộ góc, phòng...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 121 m2 53,72 triệu/m2
      sang nhượng chung cư cao cấp Cosmo City Nguyễn Thị Thập Q. 7- DT 121m2 -2 phòng ngủ + 1 phòng làm việc + 2  toilet-nội thất đầy đủ như hình,...
      Dự án Căn hộ Cosmo City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.