Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.208 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Mã Lò - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 52 m2 113,47 triệu/m2
      - Bán nhà: hẻm ô tô đường Mã Lò, DT: 4.5x11.5m.- Hiện trạng: Hẻm 6m oto vô đến nhà, cách MT đường chỉ 100m, cách ngã ba Mã Lò - Ao Đôi chưa đến 300m. Bán...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 51 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 51 m2 132,36 triệu/m2
      - DT: 51 mét vuông.+ Nhà 4 tầng: - Trệt: Phòng khách, bếp.- Tầng 1,2: Có 4 PN và 4  nhà vệ sinh.- Sân thượng: Sân phơi đồ.+ hẻm xe hơi, hàng...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 55 m2 101,82 triệu/m2
      Bán nhà mới vô ở ngay, ngang to 5m, cách hẻm xe chỉ 20m Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận Q. 7.Mô tả:- DT: Ngang 5m dài 11m.- DT sàn: 176m2.- Giá 5.6 tỉ (gặp chủ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 55 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 55 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 55m2_gần chợ Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh Giá 5,5 tỉ.+ DT: 55m2_5x11,5m, khu phân lô chuẩn, nhà mới dọn vô ở ngay. TX2311106.+ Kết cấu:...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Gò Cát - Quận 9, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Chủ cực ngộp gấp bán trước Tết - tòa nhà 5 tầng sàn 300 mét vuông căn hộ góc 2 mặt siêu hiếm - đường xe tải né nhau 8m - tìm đâu ra căn thứ 02 -...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chu Văn An - Bình Thạnh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 52 m2 118,27 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay - giá rẻ bất ngờ - nhà 4 tầng đúc BTCT - vừa ở vừa cho thuê.- Kết cấu: Nhà trệt, 2 lầu + sân thượng, 4 phòng ngủ (cho thuê 3...
      Đường Chu Văn An, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Thọ - Gò Vấp, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 43 m2 120,7 triệu/m2
      Cần bán - nhà 3 tầng - hẻm xe hơi.DT: 43 mét vuông (5.4x8m).Giá: 5.190 tỉ.Vị trí:Lê Văn Thọ, P. 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.Mô tả:- Nhà 1 trệt, 2 lầu,...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 56 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Linh Đông - Thủ Đức, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Siêu phẩm Phạm Văn Đồng giá rẻ.+ Nhà hẻ rộng 10m phạm văn đồng.+ DT: 56 mét vuông, 4 lầu, 4x13m.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.+ 5 P. Ngủ,...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 80 m2 74,88 triệu/m2
      Chuyển công tác ra Phú Quốc cần bán căn nhà phố P. vip Trung Mỹ Tây Q12.- Nhà gần co.opmart Nguyễn Ảnh Thủ, trung tâm văn hoá Q12, khu vực sầm uất nhất...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Đức Thông - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Siêu vị trí! Bán nhà ngay MT Trần Đức Thông anh em MT Vương Thừa Vũ, 3 lầu giá 6.5 tỉ TL.Siêu vị trí.Bán căn nhà phố đường Trần Đức Thông, Phước Mỹ,DT:...
      Đường Trần Đức Thông, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 160 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      6.3 tỷ 160 m2 39,38 triệu/m2
      căn hộ góc 2 MT đẹp ngay trung tâm cụm tiện ích.DT: 8x20m.Sàn: 373 m2.Xây dựng 1 trệt 3 lầu.Ngay góc 2 MT đẹp, đối diện khu căn biệt thự song lập, BV,...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 160 m2, giá 6,2 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.2 tỷ 160 m2 38,75 triệu/m2
      Khách em cần bán ngay biệt thự view hồ bơi, clubhouse khu 7.- giá cắt lỗ: 6.2 tỉ (Bao thuế phí).- Khách mua GĐ đầu năm 2019. Giá thấp nhất từ khi chào ...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh căn nhà phố shophouse 3 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Em Huyền gửi tới quý a/c xem tin ngôi nhà phố towhouse giá mềm nhất tại dự án Eco Village Saigon River.- Mã căn: 9axx.- DT: 70 mét vuông.- Xây dựng:...
      Dự án Eco Village Saigon River, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán căn liền kề 2 tầng, 363 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      7 tỷ 363 m2 19,29 triệu/m2
      contact tư vấn trực tiếp: 0915 222 ***Trung Phạm).- CĐT: Công ty CP đầu tư Thăng Long Phú Thọ.- Địa điểm: Xã Đồng Trung, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ.- Quy mô...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 394 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường Xuân Khanh - Sơn Tây - Hà Nội

      5.8 tỷ 394 m2 14,73 triệu/m2
      Bán biệt thự khu Vip tổ 14, P. Xuân Khanh TX Sơn Tây, DT 394 mét vuông, xây dựng 87 mét vuông x 3,5 tầng, tổng DT sàn XD là 285 mét ...
      Phường Xuân Khanh, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 76 m2, giá 6,48 tỷ tại Đường 6 - Chương Mỹ - Hà Nội

      6.48 tỷ 76 m2 85,27 triệu/m2
      chính chủ gửi bán liên kế Lộc Ninh , Chúc Sơn, Chương MỸ- DT 76m x5 tầng- Nhà mới hoàn thiện- Vi trí KD sầm uất- Giá 6,48 tỉ- Ngoài ra tôi còn một số căn...
      Đường 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      💥 căn hộ góc SUẤT NGOẠI GIAO CUỐI CÙNG liên kế HUD SƠN TÂY👉 Giá cả nhà cả xây 5 tỉ 👉 DT 96m2, MT 6,8m👉 Thiết kế 3 tầng 1 tum, xây thô hoàn thiện mặt...
      HUD Sơn Tây, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 125 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6.3 tỷ 125 m2 50,4 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh trước tết căn NV1 DT 125m2, Đông Nam mát mẻ.DT 125m2, MT 6m.Có thỏa thuận cho KH thiện chí mua trong tháng.liên hệ ngay 0936 222 ***
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.