Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.208 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 118 m2 46,62 triệu/m2
      "bán gấp căn hộ Grand View tòa căn hộ A q7. giá cực rẻ chỉ 5.5 tỉ.- DT 118m2. Thiết kế gồm 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh phù hợp cho gia...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 95 m2 71,58 triệu/m2
      Bán lỗ chung cư cao cấp Masteri Thảo Điền, 3 PN, đầy đủ nội thất - View sông.Cam kết giá thật - Hỗ trợ KH xem nhà 24/24.- Kết cấu nhà gồm: 3 PN, 2 WC.-...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 6 tỷ tại Đường Hồng Hà - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 83 m2 72,29 triệu/m2
      DT: 83 mét vuông, giá: 6 tỉ còn trừ lại ~ 150tr cho Khách TT khi có sổ.Tầng cao, view hướng Đông Nam thoáng mát nhìn Landmark.Thiết kế 2 phòng ...
      Orchard Park View, 130, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 94 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,26 tỷ

      5.27 tỷ 94 m2 56 triệu/m2
      Bán đất KDC Lập phúc hẻm 1078 Lê Văn Lương Phước Kiển Nhà Bè.* Dt 5x18.8m= 94m2.* sổ hồng riêng đầy đủ.* Đường 8m.* giá 56tr/m2 thỏa thuận.gọi ngay 0931...
      Hẻm 1078, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.75 tỷ 72 m2 79,87 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền - Dự án chưa bao giờ là hết HOT tại thị trường sang nhượng Thảo Điền nói riêng.chính chủ thân đã gửi bán chung cư 2 phòng ngủ tại...

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      T-Homes chuyên mua bán cho thuê ký gửi chung cư the Sun Avenue.phòng KD Cập nhật TOP Các chung cư đang bán hạ giá:- 1  phòng ngủ - 55  mét ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      chủ đầu tư Quốc tế từ Malaysia Gamuda Land chính thức triển khai dự án tại vị trí trung tâm Q. 2 - Eaton Park.Không thể bỏ qua dự án này vì:Vị trí cửa ngõ...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      bán nhanh trước tết ! Lô góc 2 MT, ngang 6,5m đường số, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 giá chỉ 5,9 tỉ - Lộ giới đường hiện tại rộng 6m, quy hoạch mở rộng 8m,...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 49 m2 104,09 triệu/m2
      chung cư cao cấp Lumiere Riverside tại trung tâm Thủ Đức.---1 phòng ngủ - NTCB.giá: 5 tỉ 100.2 phòng ngủ - NTCB.giá: 6 tỉ 900.3 phòng ngủ...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 72 m2 75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư như hình, cách cầu Thời Đại, Đảo Kim Cương Q. 2 300m, nhà mới như hình (giao nhà full kính, máy lạnh trung tâm, tủ quần áo, bếp điện,...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 5,7 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 126 m2 45,24 triệu/m2
      Năm mới về nhà mới - tặng nội thất 500tr." căn hộ chung cư cao cấp nhất Mizuki Park Panorama " với chính sách ưu đãi này là chính sách tốt nhất từ trước...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      Huỳnh Lộc ᴺᴬᴹ ᴸᴼᴺᴳ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 6 tỷ tại Đường Quốc Hương - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      * PKD cụm Thảo Điền xin gửi đến quý KH các căn giá siêu mềm như sau:Giỏ hàng Thảo Điền Pearl cập nhật mới nhất mới nhất với giá cực tốt. Đa số chủ cần bán...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Hotline Phòng Kinh Doanh Thảo Điền Pearl Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 64 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 64 m2 78,13 triệu/m2
      Cần bán miếng đất tại đường Số 1, Phú Mỹ, Q7, TPSài Gòn.SHR.Nền 64 mét vuông.Giá 5 tỉ công chứng ngay.Đường nhựa lộ giới 12m.Khu điện âm nước máy,...
      Đường Số 1, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 29 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 29 m2 179,32 triệu/m2
      * DT: 4.3x6.5m, nở hậu tài Lộc 4.7m.Cách hẻm vip xe tải tránh vài chục mét.Nhà mới đẹp mê ly, BTCT 1 trệt 3 lầu. 3  phòng ngủ có cửa sổ và logia...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Luông, giá 5,67 tỷ

      5.67 tỷ 54 m2 105 triệu/m2
      Giáp MT Phạm Văn Chí - Nguyễn Văn Luông Q6 - DT khủng 4x13,5m - 5. Xtỉ.- 2 tầng BTCT, 4 phòng ngủ, 2  toilet.- logia trước + sau thoáng mát quanh...
      Đường Nguyễn Văn Luông, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 52 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 52 m2 115,39 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh - giá rẻ bất ngờ - nhà 4 tầng đúc BTCT - phù hợp vừa ở vừa cho thuê - 217 Bùi Đình Tuý - 4 x 13m - sàn: 161 mét vuông.- Nhà trệt...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 76 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 76 m2 92,11 triệu/m2
      Mặt đường số Linh Đông, khu dân cư KD sầm uất.Nhà 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 4 PN, 3  toilet.Cách chợ chỉ 1 kilomet, ủy ban nhân dân, Trạm y...
      Đường Số 30, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 4 tầng tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 0 m2
      - Bán nhà: hẻm ô tô đường Hương Lộ 2, DT: 4.2x13m.- Hiện trạng: Hẻm trước nhà 6m oto vô đến nhà, cách đầu hẻm thông tứ hướng. Bán kính tiện ích đầy đủ...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.