Thông tin mô tả
Chính chủ bán tòa nhà VP
Nằm ngay trung tâm
VỊ trí đẹp thuận tiện để cho thuê
Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng btct kiên cố,
Gồm 5
Dòng tiền cho thuê ổn định 65
Hỗ trợ cho kh vay 60
Giá: 5,97 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 106,61 Triệu/m2
728283
Mua bán
Chính chủ bán tòa nhà VP
Nằm ngay trung tâm
VỊ trí đẹp thuận tiện để cho thuê
Kết cấu: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng btct kiên cố,
Gồm 5
Dòng tiền cho thuê ổn định 65
Hỗ trợ cho kh vay 60
Thanh Trúc
Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
90 m2
Đường Hàm Nghi, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
27,5 tỷ
68 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
18,5 tỷ
84 m2
Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
130 tỷ
143 m2