Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 250 m2, giá 6,25 tỷ tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình

      6.25 tỷ 250 m2 25 triệu/m2
      Ra hàng đợt mới quỹ ngoại giao căn biệt thự Casa Del Rio Hòa Bình.DT đa dạng 250 - 500 mét vuông.Phân khu đã xong về pháp lí, đang đẩy mạnh triển...
      Dự án Casa Del Rio Hòa Bình, Thành phố Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán nhanh căn shophouse 2 tầng, 105 m2, giá 6,6 tỷ tại Huyện Long Thành - Đồng Nai

      6.6 tỷ 105 m2 62,86 triệu/m2
      Chính chủ Cắt Lỗ Sâu căn nhà phố thương mại MT đường Song Hành, đối diện khu thể thao.Vị trí thuận tiện KD sau này.DT 7x15 = 105m2 gồm 1 trệt 2 lầu thiết...
      Dự án Khu đô thị ID Junction, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, giá 5,65 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.65 tỷ 0 m2
      Chà là 58,5m rẻ nhất thị trường vin Ocean Park 2 - 5tỷ650 bao mọi thuế phí.DT 58,5 mét vuông (4,5x13m).Xây dựng 5 tầng.Vị trí áp góc nền tầm view cực...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 5,65 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.65 tỷ 0 m2
      Chà Là 58,5m2 rẻ nhất thị trường vin Ocean Park 2 - 5tỷ650 bao mọi thuế phí.DT 58,5m (4,5x13).Xây dựng 5 tầng.Vị trí áp góc nền tầm view cực thoáng, cách...

      Sang nhượng 8000m2 khu công nghiệp Hoà Phú BMT

      7 tỷ 8 m2 875 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng 8000m2 góc 2 MT khu công nghiệp Hoà Phú.DT: 95x85m.Hướng: Nam.giá: 7 tỉ.Hiện trạng gồm 1 nhà xưởng DT 1200m2. 1 dãy nhà làm việc, phòng...
      Đường 14, Xã Hòa Phú, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 1 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 1 m2 5600 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng - Đường Thoại Ngọc Hầu - Vĩnh Hoà - Nha Trang - giá chỉ 5,6 tỉ VNĐ.- DT: 100 mét vuông ngang rộng 5m, DT sàn xây dựng 275 mét ...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 5 tầng, 129 m2, giá 5,88 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.88 tỷ 129 m2 45,59 triệu/m2
      Căn Shophose đẹp của dự án, vị trí đắc địa, KD sầm uất.Tiện ích 129m2.Xây dựng 4 tầng 1 tum.MT 6m.2 MT trước sau: Mặt trước quảng trường trung tâm rộng 1,2...

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Phố Thái Nguyên - Nha Trang, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      ☘NHÀ PHƯỚC TÂN - THÁI NGUYÊN NHA TRANGKẾT CẤU NHÀ 3 TẦNG -ĐƯỜNG ô tôDT: 56.7  mét vuông - sử dụng 122.7  mét vuông Kết cấu : 1trệt 2 lầu; 3...
      Phố Thái Nguyên, Phường Phước Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 100 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Bán đất ngay gần bên toà nhà VCN Phước Hải - MT đường Văn Tiến Dũng (A2) - Giá 70 tr/ mét vuông.Vị trí đắc địa, KD sầm uất.Con đường An ninh, cây cối...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      VCN Phước Hải - đường A2 ( Văn Tiến Dũng )-Lô 100 mét vuông (5x20) đoạn gần Tố Hữu , hướng TNGiá chỉ 7tỷ-Vị trí lô cực đẹp, chỉ cách toà nhà CT2 và...
      VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 52 m2 134,62 triệu/m2
      bán ngay nhà 4 tầng MT Phan Đình Phùng Nha Trang 7 tỉ.- tầng một phòng khách, bếp...  nhà vệ sinh.- 2 tầng trên mỗi tầng 2  phòng ngủ...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Bất Động Sản Nha Trang House Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay shophouses 4 tầng, 100 m2, giá 5,45 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.45 tỷ 100 m2 54,5 triệu/m2
      Vị trí siêu đẹp.- KĐT mới Sapa nằm ngay tại mặt đường Điện Biên Phủ, nhìn thẳng xuống hồ Mắt Ngọc, khu nhà thờ cổ của thị trấn Sapa.- Từ đây di chuyển đến...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán căn shophouse 5 tầng, 272 m2, giá 6,15 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      6.15 tỷ 272 m2 22,62 triệu/m2
      CK 6 phần trăm chỉ trong tháng này theo chương trình LỘC TẾT.đc tặng 1 xe VF8 kèm pin trị giá 1,3 tỉ.Vị trí: Nằm trên trục đường phố đi bộ duy nhất...
      Dự án Vincom Shophouse Móng Cái, Thành phố Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Sapa City Clouds - sp hữu hạn giá trị truyền đời.+ Quý vị không thể bỏ qa thông tin này nếu quý vị đang tìm một sp vừa khai thác dòng tiền vừa có khả năng...
      Dự án SaPa City Clouds, Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai.

      Sở hữu ngay căn shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      mở bán nhà phố thương mại đẹp nhất khu đô thị mới hướng Tây Bắc. Ngay gần Hồ Sapa, cách Chợ tình 700m.Thông tin:+ Thuộc dự án Sapa City Cloud.+ DT:...
      S
      Ms Xuân - Ban Quản Lý Sapa Hơn 1 năm trước

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 100 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Bán hotel mini gần trung tâm Sapa (cách chỉ 900m) giá chỉ 5,6 tỉ.Hỗ trợ vay 65 phần trăm, miễn LS 0 phần trăm trong 12 tháng.Xây dựng 4 tầng,...

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 117 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.2 tỷ 117 m2 53 triệu/m2
      ngôi nhà KĐT Meyhomes Capital Phu Quoc sở hữu lâu dài.- 6,2 tỉ SHR sang tên chìa khoá trao tay.- DT đất: 117m2.- DTXD: 281m2 3 tầng 1 tum.- Sổ sẵn - chìa...
      Dự án Meyhomes Capital, Đường 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 60 m2, giá 5,7 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế, 60m2 4 tầng, giá 5.7 tỉ.khu đô thị Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Huyện Thanh Trì.Cần vốn bán ngay, giá cực rẻ khu vực.Phân...
      Dự án Đại Thanh, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.