Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Đoàn Khuê - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đường Đoàn Khuê, khu đô thị Nam Việt Á, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT: 100m2, MT 5m, đường 10.5m, lề 5m.- Vị trí cực đẹp, khu vip...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2 tại Đường Tùng Thiện Vương - Ngũ Hành Sơn, giá 6 tỷ

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Bán nhà đẹp tâm huyết 3 tầng - MT đường 7m5 Tùng Thiện Vương, Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn.- DT: 95 mét vuông (5x19).- Đông Bắc.- Nhà đẹp 3 tầng, gồm...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Tùng Thiện Vương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 106 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.5 tỷ 106 m2 51,89 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất sở hữu căn hộ góc 106 mét vuông Belhomes đối diện trường quốc tế.Khi thông tin khởi công cầu Nguyễn Trãi chỉ tính bằng ngày.Cơ hội...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.7 tỷ 110 m2 51,82 triệu/m2
      NGAY cạnh trung tâm hành chính mới Hải Phòng.+ Cách Vin Vũ Yên chỉ 600 mét vuông.+ Cách cầu Nguyễn Trãi 1 kilomet sắp khởi công năm 2023.+ Nằm...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Đất tái định cư của dân sau ủy ban nhân dân Q. cách đường Lê Hồng Phong chỉ mấy trăm mét (E74). call ngay 0917 696 ***.DT: 80,5m2 (ngang 4,6m) - Hướng:...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hải An, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 60 m2 96,67 triệu/m2
      Nhà 5 tầng TĐC Đồng Giáp - thang máy, DT 60m2 - thiết kế hiện đại, tiện nghi đầy đủ.ngôi nhà 5 tầng với thang máy, nằm tại khu vực đông đúc gần trường học,...
      Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 56 m2 tại Phường Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      Giảm 300 củ chỉ còn 5.6 tỉ vẫn thoả thuận------------------- Đường trục chính rộng 12m, vỉa hè 3m, oto đỗ ngoài đường 24/7, phù hợp mở văn PKD- Nhà xây độc...
      Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Lực - Hải An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      - Nhà 4 tầng dân xây tuyến 2 Trung Lực- DTMB: 100m2 ngang 5m- Kết cấu: 4 ngủ 4  phòng vệ sinh, sân cổng rộng khoảng 25m2 ô tô đỗ trong nhà- Lưu...
      Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Ngọc Phách, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 46 m2 114,79 triệu/m2
      Giảm gần 1 tỉ nhà 4 tầng 46m2 mặt đường Hoàng Ngọc Phách giá chỉ 5,28 tỉ.Nhà mặt đường tuyến 2 Quán Nam lô góc 2 mặt thoáng, KD mọi loại mặt hàng.Khu vực...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Lê Chân, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 46 m2 114,79 triệu/m2
      + DT 46 mét vuông MT 5m đường 10m vỉa hè.+ Vị trí đẹp tuyến 2 Quán Nam, lô góc 2 mặt thoáng, điểm đẹp mở shop KD buôn bán, văn phòng công ty, spa thẩm...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn liền kề 1 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã Lộc Giang - Đức Hòa - Long An

      5.2 tỷ 1 m2 5200 triệu/m2
      Chủ cần bán căn biệt thự vườnTổng DT : 23 x 50 = 1.163 m2 thổ cư 100%+ Nhà vườn đc thiết kế theo phong cách hiện đại, có vườn cây ăn trái 4 mùa, có hồ...
      Xã Lộc Giang, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 150 m2, giá 6,65 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      6.65 tỷ 150 m2 44,34 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại mẫu tân cổ điển ở trục đường 22m ra bến du thuyền nằm trong phân khu Aquaria thuộc KĐT Waterpoint của chủ đầu tư Nam Long,...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán gấp căn liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự song lập dự án Waterpoint Nam Long, phân khu Rivera.biệt thự song lập phân khu Rivera, gần sông, căn bìa rất đẹp.DT đất:...

      Cần bán gấp nhà biệt thự 150 m2, giá 6,65 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      6.65 tỷ 150 m2 44,34 triệu/m2

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 150 m2, giá 6 tỷ tại Bến Lức - Long An

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      TP bên sông Waterpoint 355ha.- Vị trí: Bến Lức, Long An (vừa xuống đường dẫn đầu tiên từ tốc tốc Tp Thành phố Hồ Chí Minh - Trung Lương) xuống Bến Lức,...

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 150 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      6.3 tỷ 150 m2 42 triệu/m2
      Cần sang lại biệt thự song lập dự án Waterpoint. Nhà đối diện công viên thoáng mát.DT: 10x15m. 150m2.Mẫu nhà xây 1 trệt 1 lầu. Bao quanh nhà là sân vườn...

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 120 m2, giá 5 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Ngợp NH cần ra gấp căn hộ góc ngôi nhà phố vườn 1 trệt 2 lầu Waterpoint:- Vị trí liên kế trường mẫu giáo, công viên nội khu, hướng bắc mát mẻ, không...

      Bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 150 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      6.3 tỷ 150 m2 42 triệu/m2
      Cần sang lại biệt thự song lập dự án Waterpoint. Nhà đối diện công viên thoáng mát.DT: 10x15m. 150 mét vuông.Mẫu nhà xây 1 trệt 1 lầu. Bao quanh nhà...

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.