Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, hướng Nam, giá 6,2 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.2 tỷ 102 m2 60,79 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ NO1 Ngoại Giao Đoàn, là khu căn hộ chung cư Cao cấp tọa lạc tại vị trí khu Ngoại giao, tương lai quy hoạch sầm uất, đông dân cư,...
      Dự án N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 123 m2 40,66 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế hiện đại, các phòng hợp lý, không gian sống đẳng cấp, không lỗi phong thủy.- DTSD 117 mét vuông thông thủy- 123 mét ...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư trung tâm Q. Cầu Giấy.DT: 103 mét vuông.chung cư 3 phòng ngủ - 2VS. Cửa hướng Nam, logia hướng Bắc.Tòa nhà mới đưa vào sử...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, hướng Đông, giá 5,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm trong Tòa A1, vin Gardenia Hàm Nghi gồm 37 tầng với thiết kế hiện đại, sang trọng.Khu nhà tọa lạc trên đường Hàm Nghi, ngay sát đường...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,2 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      6.2 tỷ 70 m2 88,58 triệu/m2
      + Bàn giao nội thất liền tường cao cấp nhập khẩu châu âu+ View hồ tây cực đẹp+ Hệ thống PCCC đc tối ưu tốt nhất+ Ban quản lý toà nhà từ lễ tân ,bảo vệ rất...
      Dự án D’. El Dorado, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 697 m2 tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 697 m2 9,19 triệu/m2
      Bán 697 m2 đất Đông Thượng, Đông Yên, Quốc Oai, TP Hà Nội400m2 nền thổ cư, còn lại đất trồng cây lâu nămVị trí đất đường ô tô 7 chỗ vào đất, thông...
      Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 4 phòng ngủ, 118 m2, giá 6,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6.9 tỷ 118 m2 58,48 triệu/m2
      Gia đình em chuyển vào Nam nên muốn bán ngay căn hộ chung cư đang sở hữu tại tòa Chelsea Residence 48 Trần Kim Xuyến.căn hộ chung cư có DT 118m2...
      Chelsea Residences, 48, Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.2 tỷ 122 m2 50,82 triệu/m2
      Chuyển lên tây hồ mình cần nhượng lại chung cư tại dự án The Golden Palm 21 Lê Văn Lương. Thông tin chung cư như sau:DTTT 122 mét vuông. Căn đẹp...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,2 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5.2 tỷ 104 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Ecolife Tây Hồ tầng cao:- DT: 104m2, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách và bếp.- Nội thất mới xịn chính chủ mới sửa. Nhà siêu đẹp.-...
      Dự án Ecolife Tây Hồ, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,03 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.04 tỷ 117 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán hơn 100 căn hộ chung cư cực đẹp, giá siêu mềm tại dự án Thăng Long Number One.Thông tin:+ căn hộ chung cư 2 PN, DT từ: 81 - 87 -...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 6,6 tỷ tại Phố Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      6.61 tỷ 161 m2 41 triệu/m2
      CĐT bán căn hộ thông tầng tầng 18 tại căn hộ chung cư C1 Thành Công(chợ Thành Công), Ba Đình, HN.căn hộ duplex 2 tầng: 3 PN và 1 phòng đa năng, DT...
      Dự án Chung cư C1 Thành Công, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 5,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.4 tỷ 126 m2 42,86 triệu/m2
      Gia đình mình cần bán chung cư 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Riverside Garden để chuyển sang căn rộng hơn.căn hộ góc DTSD 126 mét ...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp đất 107 m2, mặt tiền 5m tại đường Liên Mạc - Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 107 m2 61,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh đất mặt phố, Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, mặt phố, vỉa hè, ôtô đỗ, KD nhộn nhịp, view sông Hồng.Khách mua giữ vốn hay xây trụ sở vp,...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 40 m2 146,25 triệu/m2
      Tôi có nhà cần bán tại ngõ 379 Đội Cấn đối diện chợ Cống Vị.Nhà tự xây rộng 40m xây 5 tầngNội thất như trong ảnhNhà cách oto chừng chục métbìa đỏ tại...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán lô đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,64 tỷ

      5.64 tỷ 60 m2 94 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất DT: 60m2.- MT: 4m.- Đường: 13m.- đc: Khu tái định cư, đường Nguyễn Mậu Tài, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.Đông Nam: Vị trí đẹp,...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Linh - Nam Từ Liêm, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 70 m2 90 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm Đại Linh, gần oto, cư dân đông đúc, tiện ích xung quanh đủ đầy.Thiết kế: 3 tầng nhà dân xây BT cốt thép chịu lực chắc chắn, khách mua xây...
      Đường Đại Linh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thành Công - Ba Đình, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 42 m2 149,53 triệu/m2
      ***NHÀ ĐẸP - THIẾT KẾ SIÊU TỈ MỈ - VÀI BƯỚC CHÂN RA MẶT PHỐ SẦM UẤT - an sinh xã hội ĐỈNHDT 42M - 5 TẦNG - MT 6M - GIÁ 6.28...
      Đường Thành Công, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 29 m2, mặt tiền 4m tại Đường Núi Trúc - Giảng Võ - Ba Đình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 29 m2 203,45 triệu/m2
      Núi Trúc 29/T1- 32m/T2 cao 5 tầng MT 3.5m giá 5.9 tỉ Ba Đình NHÀ ĐẸP - LÔ GÓC - NGÕ THÔNG - 3 BƯỚC RA PHỐ - CHỐT CHỐT Mô tả:* Nhà nằm ngay trong trung...
      Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.