Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.198 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 106 m2, mặt tiền 5m tại Đường 475 - Quận 9, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 106 m2 64,16 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD đường 475, đối diện đại lộ 2, Phước Long B, Q. 9, DT 106m/6.8 tỉ.- DT 5x22 cn. 106m2.- Đông Nam.- Giá 6.8 tỉ.- Đường 6m.Vị trí đẹp ngay...
      Đường 475, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 8m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      SIÊU MT 5.3 tỉ - BÁN VỀ QUÊ Ở ẨN - 75m² - NGANG 4 - LÃ XUÂN OAI - TĂNG NHƠN PHÚ A - Q9 DT: 75 (4x18) GIÁ CHỈ 5.3 tỉ TL Nhà 1 Trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ,...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 109 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 4 - Quận 12, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 109 m2 53,22 triệu/m2
      ngôi nhà phố vị trí sát Hà Huy Giáp, 1 trệt 1 lửng 3 PN, sân để ô tô, nhà có 2 PN dưới tiện cho người lớn tuổi, nhà thoáng mát, KDC yên tĩnh. Thuận tiện...
      Đường Thạnh Lộc 44, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Xây - Quận 9, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Chính chính chủ gửi bán ngay ngôi nhà MT KD đường 16m có vỉa hè.MT KD đường Cầu Xây Q9.DT 6.1m x 16m, nhà 2 lầu hoàn công đầy đủ.pháp lí SHR.Nhà đang cho...
      Đường Cầu Xây, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Mr Ba Chuyên Bđs Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn shophouse 28 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 28 m2 207,15 triệu/m2
      Sắp chào bán nhà phố thương mại shophouse khu Oasis liên kế Vincom Mega Mall hỗ trợ NH 70 phần trăm ân hạn 0 phần trăm LS 4 năm, đặt 0...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 132 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      Góc 2 MT đường Thanh Hoá -Hoà XuânDT 132m ngang 7mĐường 10.5m Gần Sở Ban Ngành Đông Bắc vs hướng Tây BắcGiá 7 tỉliên hệ 0961 151 *** Tuyên
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, hướng Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Nhà 3T đối diện công viên - Ngay ngã 4 Mai Chí Thọ.- Vị trí: Đường Thanh Lương 6.- DT: 100m2 hướng: Chính Nam.- Công năng: 3 phòng ngủ, 4 nhà ...
      Đường Thanh Lương 6, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 101 m2 64,86 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng đầy đủ nội thất KĐT sinh thái Hoà Xuân - đường Diệp Minh Châu - Đường 7.5m lề 4m.DT: 101 mét vuông (ngang 5m).Hướng: hướng Đông...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 150 m2 45 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, 5 PN đẹp, nhà thiết kế hợp lí. Nhà cách MT Võ Nguyên Giáp 50 mét, đường oto chạy.+ Nhà thuộc khu vực khách Hàn Quốc đông, xây chung cư rất đông...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà shr 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      𝐌𝐎̣̂𝐓 𝐂𝐀̆𝐍 𝐍𝐇𝐀̀ Đ𝐄̣𝐏 𝐎̛̉ 𝐇𝐎𝐀̀ 𝐗𝐔𝐀̂𝐍, 𝐂𝐀̂̉𝐌 𝐋𝐄̣̂, Đ𝐀̀ 𝐍𝐀̆̃𝐍𝐆!!♻️Vị trí: Thanh Lương 6 hội tụ nhiều yếu tố:gần công viên, sát Mai...
      Đường Thanh Lương 6, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường An Cư 7 - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Đường Hồ Nghinh - Chủ chuyển xuống căn biệt thự nên cần bán nhà 3 tầng An Cư 7.Với DT 80m2 thiết kế 3 tầng gồm 3 PN, 2 toilet vệ sinh nhà tôi đã làm...
      Đường An Cư 7, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 75 m2 73,2 triệu/m2
      Ngộp bank! bán nhanh nhà 3 tầng Santorini - cách đường Nguyễn Hữu Thọ 20m - dòng tiền 15tr/th - giá nhỉnh 5 tỉ TL.DT 75 mét vuông, đường oto 5m, cách...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 66 m2 tại Đường An Thượng 1 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 6,39 tỷ

      6.39 tỷ 66 m2 96,82 triệu/m2
      Sập hầm - bán block căn hộ căn hộ 4 tầng An Thượng 17 - 6 phòng - dòng tiền 30tr/t - giá nhỉnh 6 tỉ TL.DT 66 mét vuông. Đường 5,5m. Lề 2,5m.Dòng...
      Đường An Thượng 17, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Khúc Thừa Dụ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Mô tả:Nhà xây dựng 4 tầng, vừa mới đc xây dựng năm 2020, thiết kế hiện đại kiên kế full công năng có thể vừa để ở hoặc vừa KD.Thiết kế tầng 1 có sân để xe,...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Khê - Thanh Khê, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 60 m2 96,67 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng tuyệt đẹp MT Phần Lăng - Thanh Khê - An Khê - TP Đà Nẵng.DT đất 60 mét vuông, ngang 4m, đường 5,5m, lề mỗi bên 3m quá rộng rãi. Nhà...
      Đường Phần Lăng, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đa Mặn - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      bán ngay nhà Đa Mặn 5, Ngũ Hành Sơn, DT 100m2 x 4 tầng, 5 PN, vỉa hè rộng, nhà cạnh đường Bùi Tá Hán, Chương Dương, gần trường cấp 1,2,3, bênh viện, chợ...
      Đường Đa Mặn 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Trường Chinh - Thanh Khê, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán ngay trước tết Nhà 3 tầng 2 MT trước sau, P. An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng đoạn Lê Trọng Tấn DT 116.4 mét vuông ngang 6,82m Trục Trường...
      Đường Trường Chinh, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Vị trí cực kỳ đẹp, đối diện trường học, ngay ngã tư với Tố Hữu, sát bên cạnh trường Đại học Ngoại Ngữ. Nhà 2 tầng kiên cố, thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.