Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Chính chủ là người quen gửi bán nhà 4 tầng phố Yên Hoà, Cầu Giấy.- DT 45 mét vuông x MT 4m.- Giá chào 6.5 tỉ.- Vị trí nhà gần đường Thành Thái, Phố...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Ngưu, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 35 m2 194,29 triệu/m2
      Bán ngôi nhà cực đẹp phố Yên Lạc, Kim Ngưu, Q. Hai Bà Trưng - thành phố Hà Nội.DT 35 mét vuông gia đình tự xây 5 tầng với khung cột bê tông chắc...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Phố Nguyễn Đình Thi, giá 5,68 tỷ

      5.68 tỷ 32 m2 177,5 triệu/m2
      Duy nhất nhà Nguyễn Đình Thi, Tây Hồ vài bước Hồ Tây lộng gió, 32m2x5T chỉ hơn 5 tỉ.Mô tả:+ Khu vực tiện ích bạt ngàn gần Hồ Tây không gian tuyệt đẹp sống...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 40 m2 143,75 triệu/m2
      Chị Uyên chính chủ cần bán ngôi nhà vừa xây 5 tầng, dt 40m2, 4 ngủ (2 master + 2 ngủ nhỏ), nMT rộng 5.5m, contact 0988 505 ***.Vị trí nhà cách oto ~ 50m...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 50 m2 139,81 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ dòng tiền trung tâm Cầu Giấy, 50 mét vuông, 9 phòng khép kín - full nội thất, thiết bị phòng cháy chữa cháy. Dòng tiền...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mễ Trì Thượng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 41 m2 121,96 triệu/m2
      + Vị trí ngõ tương đối rộng 2 mặt thoáng vĩnh viễn, ngõ thông buôn bán sầm uất ngày đêm, gần có bãi gửi xe 24/7.+ Nhà dân xây cực đẹp mới chắc chắn, hiện...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy, Dương Quảng Hàm - dân xây - ôtô - 50m2 - 4T - 6.9 tỉ.Nhà đẹp dân xây chắc chắn ngõ thông thoáng ôtô KD.- Nhà nằm ở vị trí rất đẹp, trước...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Đông Anh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 67 m2 101,5 triệu/m2
      Bán nhà Tây Bầu Kim Chung Đông Anh đường thông 9m KD vỉa hè.* Nhà 5 tầng 67 mét vuông 1 hầm để xe với 9 phòng ngủ.* Nhà đang cho thuê 19...
      Đường Kim Chung, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 44 m2 tại Đường Khương Đình - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 44 m2 120,46 triệu/m2
      ngôi nhà phố Khương Đình - Thanh Xuân, ngõ 3 gác tránh gần oto, DT: 44 mét vuông, 4 tầng xây mới.Nhà đẹp mới tinh ở ngay - 2 thoáng - gần phố. Ngõ 3...
      Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 6,32 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.32 tỷ 0 m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ Masteri Centre Point toà D căn 3 phòng ngủ 97.49m2 view view vincom mega mall.Bán 6.320 tỉ bao thuế phí.Giá mua đợt chào...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 7 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ Masteri Centre Point toà D căn 3 phòng ngủ 95 mét vuông view trực diện công viên 36ha - sông Đồng Nai.Giá gốc...

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường số 7, P. Hiệp Bình Phước - TP Thủ Đức.Cách MT QL 13 - 600m.Gần KĐT Vạn Phúc City. - 198ha *** Chi tiết": Đất 233,6 mét vuông (9,45...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      * Hot hot hot *.* chủ đầu tư chào bán giỏ hàng những căn view sông đẹp nhất + CSBH đầy ưu đãi trong tháng 12 này:- CK ngay từ 6 - 10 phần trăm trừ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Bán đất KĐT Thanh Hà - Cienco 5 - Hà Đông.- Vị trí: B1.4 Lk38 sát ngay căn hộ HH01A - HH01B - HH01C.- Xung quanh đã có hạ tầng đầy đủ gần trường học, hồ...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 0 m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ Masteri Centre Point toà D căn 3 phòng ngủ 97.49 mét vuông view view Vincom Mega Mall -.Bán 5.5 tỉ bao thuế phí -...

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 73 m2 79,46 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ giá siêu mềm nhất thị trường - Tháp C - view nội khu lầu thấp, DT 73m2. giá 5,8 tỉ all in.- Tiện ích vượt trội,...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Mỹ Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      sang nhượng nhiều căn hộ chung cư - penthouse khu Midtown Phú Mỹ Hưng giá mềm đầu tư & an cư!L/H: 0904 505 *** Trần Thảo Phú Mỹ Hưng - Hỗ trợ quý KH...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Đầu tư - bao lời ngay 1 tỉ - gò vấp - 80m2 - 1 trệt 2 lầu btct - hẻm ôtô quay đầu - rẻ nhất khu vực - nhà nở hậu đẹp 5,5 tỉ tl.DT 5,4 x 15m (sổ CN 80m2) giá...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.