Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 70 m2 89,29 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ, Long Biên ngõ oto đi, an ninh dân trí tốt 70 mét vuông 3T 3 phòng ngủ.- Vị trí: Ngõ văn minh, an ninh dân trí tốt oto qua...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 55 m2 113,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 5 tầng phân lô Sài Đồng.DT 55m2 x 5 tầng.Thiết kế:Tầng 1: Phòng khách, phòng làm việc và  phòng vệ sinh.Tầng 2: 02 Ngủ và...
      Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 71 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 71 m2 95,78 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Cừ, Long Biên ngõ đẹp, 5m ra đường lớn 71 mét vuông x 5T giá chỉ nhỉnh 6 tỉ.- Vị trí: Ngõ đẹp văn minh, chỉ 15m ra oto, đường thông...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phương Mai - Đống Đa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 43 m2 158,14 triệu/m2
      Bán vị trí vàng, khu cán bộ Phương Mai, Đống Đa - nhà dân xây - lô góc MT thoáng - ngõ 3m sát phố Phương Mai.Chính chủ gửi bán nhà 4 tầng hiếm có, khu dân...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 37 m2 tại Đường Võ Chí Công - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 37 m2 154,06 triệu/m2
      Trung tâm Cầu Giấy, nhà mới - nội thất xịn mịn - lô góc thoáng - ở ngay.+ Nhà thuộc đường Võ Chí Công, vị trí ngon Cầu Giấy, DT 37  mét vuông*5 tầng.+...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 52 m2 99,04 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Lumiere Riverside MT Xa Lộ thành phố Hà Nội.- DT căn hộ chung cư: 52.7m2.5,150 tỉ (view sông) (bao...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 107 m2 47,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay để xoay tiền làm ăn, căn 3 PN tại phân khu Diamond Alnata giá cực tốt:- Thiết kế 3 PN, 3 logia.- View đại lộ Gamuda và công viên...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Giỏ hàng cập nhật liên tục giá cả cạnh tranh thị trường cho thuê & sang nhượng:1  phòng ngủ: 13 tr (NTCB) - 17 tr (full NT). giá từ 4.6 tỉ.2...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 96 m2 72,92 triệu/m2
      Em Lợi đang đc chính chủ gửi bán 3 phòng ngủ giá mềm nhất thời điểm hiện tại.* chung cư 3 phòng ngủ (95 mét vuông - 100 mét ...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường An Dương Vương - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 81 m2 71,61 triệu/m2
      Cám ơn a/c đã quan tâm mua chung cư tại căn hộ chung cư Everrich Infinity.đc: 290 An Dương Vương, P. 4, Q. 5, TPSài Gòn.căn hộ chung cư có hơn 700...
      The Everrich Infinity, 290, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.35 tỷ 80 m2 66,88 triệu/m2
      - Thiết kế: 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh.- DT: 80m.- View ngoài riêng tư, yên tĩnh.- Nội thất cơ bản.Giá: 5.35 tỉ bao gồm thuế, phí và...

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 145 m2 43,45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại Him Lam Riverside, đường Hoàng Trọng Mậu, P. Tân Hưng, Q. 7, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 145 mét vuông, 03 PN, 03...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 87 m2 72,42 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ (87m2) tại Hà Đô Centrosa Q10.View nội khu - công viên không ồn ào, ít bụi.Hướng logia hướng Tây Bắc - hướng cửa hướng ...
      HaDo Centrosa Garden, 200, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 87 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Thành - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 87 m2 80,46 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết - Thoại Ngọc Hầu - Tân Thành - Q Tân Phú.87m2 - 3 tầng - giảm sâu chỉ còn 7 tỉ.Ngang 5.3m x 16 m.oto ngủ trong nhà + hẻm KD buôn bán.Nở hậu...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 88 m2 tại Đường Dân Chủ - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 88 m2 63,64 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng 5,5x16m2.Dân Chủ, Hiệp Phú, Thủ Đức.+ Vị trí: Khu bàn cờ Hiệp Phú, gần chợ Kiến Thiết, trường cấp 1,2,3...+ Hiện trạng: Nhà củ, 1...
      Đường Dân Chủ, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 104 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      HXT vào cách cổng nhà chỉ 10m.giá thu về: 7 tỉ - GIÁ THU VỀ (Chưa bao gồm các khoản thuế , phí, ...).- DT đẹp: 5.5x19m công nhận đủ 104 mét ...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 57 m2 tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 57 m2 114,04 triệu/m2
      - DT: 4x15m.- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng, 5 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh.- Nhà hẻm nhựa, khu trung tâm Bình Thạnh, gần trường cấp ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Tô Ngọc Vân - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      MT chợ Thạnh Xuân Q. 12 - 145,5  mét vuông - KD đa ngành nghề - nhỉnh 5 tỉ.Cơ hội có một không hai chốt giá hời.Mô tả:DT: 145,5  mét vuông...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.