Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà shr 2 tầng, 81 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 81 m2 77,78 triệu/m2
      Ngộp giảm sốc 2.2 tỉ Bán Nhà Hoàng Diệu 2 Linh Trung Thủ Đức 81m2_5x16 hẻm xe hơi 2T chỉ nhỉnh 6 tỉ xíu.Ngộp giảm đến 5 lần tổng giảm 2.2 tỉ bán ngay -...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 64 m2 96,88 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 5m đường số 10 Tân Quy, P. Tân Quy, Q. 7 - 4m x 16m - 6tỷ2.Giá: 6tỷ2. (TL).DT: 4m x 16m.Kết Cấu: 1Trệt, 1Lầu (3PN, 2 toilet, Sân để...
      Đường Số 10, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh
      B
      Khương Võ Nhà Chính Chủ Q7, Nhà Bè. Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 74 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 74 m2 93,92 triệu/m2
      - Nhà Xây mới vuông vắn, tặng nội thất đầy đủ cao cấp.- Cách MT QL 13 chỉ 200m.- hẻm ô tô thông thoáng.* DT: Ngang 6.4m x 11m và nở hậu 8.5m.* Kết...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Phường 11 - Gò Vấp, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 42 m2 141,67 triệu/m2
      Bán nhà ngay MT đường Số 4 - P. 11 - Gò Vấp.Giá: 5.950 tỉ.Đường 4m - kết nối vào Lê Văn Thọ, Phạm Văn Chiêu.+ Gần chợ Thạch Đà, công viên Làng Hoa, trường...
      Đường Số 4, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 69 m2, hướng Nam tại Đường Kha Vạn Cân - Linh Trung - Thủ Đức, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 69 m2 100 triệu/m2
      căn nhà phố 1 trệt 2 lầu hẻm ô tô Kha Vạn Cân.Ngay ngã ba đường Hoàng Diệu 2 - Giao Kha Vạn Cân, P. Linh Trung, Q. Thủ Đức cũ, Hồ Chí ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 12m tại Bình Chánh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán nền ngôi nhà phố khu dân cư Đại Phúc GreenVillas Phạm Hùng.- Hướng Tây view cv lô đẹp.- Dt 100m2 không ép xd, bìa đỏ chủ đầu tư Đại Phúc.- Giá...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 109 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,12 tỷ

      5.13 tỷ 109 m2 47 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nền đất bìa đỏ KDC Cát Lái, Q. 2.---------------------- DT 5x21.9.- Tây Bắc.- Đường 12m thông thoáng.- pháp lí: bìa đỏ mua bán...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Lương Sơn - Hòa Bình

      7 tỷ 250 m2 28 triệu/m2
      Do chuyển công tác vào Nha Trang nên cần bán chính chủ Căn 250m mua từ giỏ ngoại giao 7 tỉ đầy đủ nội thất mặt suối nhận nhà ngay vào tiền trước 2,3 tỉ...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 310 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Lương Sơn - Hòa Bình

      7 tỷ 310 m2 22,59 triệu/m2
      Tìm chủ mới cho biệt thự sinh thái bên hồ. bìa đỏ lâu dài. Vừa để nghỉ dưỡng kết hợp cho thuê 9tr/đêm.- Vị trí: Cách Mỹ Đình 45 ph di chuyển.- DT đất...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất hướng Tây - Bắc tại Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường Bửu Đoá, Phước Long, Nha Trang.- DT: 103,2m2 (full thổ ODT).- Tây Bắc.- Đường rộng 16m.- Giá rẻ cho quý khách ở và KD chỉ 5,5 tỉ.- sổ ...
      Đường Bửu Đóa, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      Đất Biển Khu Ocean Dunes - Phố Biển Phan Thiết - P. Phú Thuỷ - Tp. Phan Thiết.* Tổng hợp tất cả các lô khu Ocean Dunes - ngôi nhà phố nhà phố thương ...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 0 m2
      Tổng hợp quỹ căn nhà phố thương mại Sao Biển giá mềm nhất hiện nay.Tất cả đều có thông tin rõ ràng, minh bạch. Hỗ trợ tư vấn khoản vay, nối chuyển vay...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,95 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông - Hà Nội

      6.95 tỷ 50 m2 139 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè Kiến Hưng Hà Đông. DT 50m2, 4 tầng, Giá 6.95 tỉ nhà để xe oto, KD Spa, tặng toàn bộ nội thất.Nhà thiết kế & trang bị nội thất đồng bộ, đẹp...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 7 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7 tỷ 92 m2 76,09 triệu/m2
      1 căn duy nhất tầng cao view trọn hồ Thành Công thoáng, hợp KH Tây tứ trạch.DT 92m2.Tầng 20.Nội thất nhập khẩu cao cấp CĐT.Nhận nhà ngay.Có sẵn chỗ để oto...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán ngay căn 3 ngủ toà Bonaza Duy Tân DT 96.7m2Thiết kế 3 ngủ 2  phòng vệ sinhlogia : Nam - Tây , lô góc , tầng trung view thoáng...
      Dự án Dreamland Bonanza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,4 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 110 m2 49,1 triệu/m2
      Bán chung cư 17T8 Hoàng Đạo ThuýDT 110m2 thiết kế 3 PN 2 vệ sinhNhà đẹp nội thất đầy đủ.căn hộ góc phòng nào cũng đầy đủ ánh sáng tự nhiênbìa đỏ...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.7 tỷ 102 m2 55,89 triệu/m2
      Mình chuyển xuống liên kế ở nên cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ  phòng ngủ căn hộ Hapulico Complex Thanh Xuân 85 Vũ Trọng Phụng.Căn các...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 102 m2 50,99 triệu/m2
      Mình chuyển xuống liên kế ở nên cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Hapulico tòa 21T1.căn hộ góc các phòng đều đầy đủ ánh sáng.DT...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá