Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mã Lò, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 88 m2 69,32 triệu/m2
      Bán nhà phố Mã Lò Chỉ 69Tr/m2 - 88m2 (4*22) - 4 Tầng - 5 phòng ngủ - Đường 8m - Giá 6.1 tỉ - Ngay Bv Bình Tân, Sát ngã 4 Bốn Xã, Giáp Tân Phú, Q6...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      U
      Nguyễn Thị Trúc Uyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 30 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 30 m2 179,67 triệu/m2
      + Vị trí: Lê Văn Sỹ, P14, Q3.+ DT: 30 mét vuông (4 x 7.5), 4 tầng BTCT.+ Chỉ 5.39 tỉ, thỏa thuận.+ Nhà 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, vừa ở...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 134 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 134 m2 50 triệu/m2
      Cần bán gấp lô góc khu Nam Việt Á.Thông tin sp:- Đường K20 & Nước Nặm 5.- DT: 134m2.- Tây Bắc.- Đường rộng 10m5 & 7m5.Cách sông Hàn chỉ vài trăm mét.Thuận...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường K20, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 137 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Phước Lan - Cẩm Lệ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 137 m2 51,1 triệu/m2
      Sụp hầm - căn hộ góc 2 MT - nhà 3 tầng trục Nguyễn Phước Lan, Q. Ngũ Hành Sơn - DT 137m2. Ngang 7m - giá nhỉnh 7 tỉ.+ căn hộ góc 2 MT đường Nguyễn Phước...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố shophouse 1 tầng, 163 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 163 m2 39,88 triệu/m2
      Em cần bán nhà phố thương mại shophouse chung cư Hoàng Anh Gia Lai 1 - Q7Dt : 163 mét vuông , 1 trệt 1 lửng , thích hợp ở , làm văn phòng , KD.Vị...
      Dự án Hoàng Anh Gia Lai 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      * Chính chủ cần ra nhanh nền đất MT Phạm Thế Hiển, giá mềm, nền bao đẹp.- DT: 5x24 (120m2).- Giá: 6,x tỉ.- Lộ giới: 30 mét.- Kế bên trường học, công viên,...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 50 m2, hướng Tây - Nam tại Đường 11 - Bình Trưng Tây - Quận 2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn 1 trệt 2 lầu đường số 11 tại (Q2) TP. Thủ Đức.Tây Nam.DT đất 50m, DTSD 150m nằm trong KDC đã ở kín sầm uất tiện KD mọi nghành...
      Đường 11, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 70 m2 tại Phường An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 70 m2 99,29 triệu/m2
      - Giảm tới 1,5 tỉ để bán gấp sang Mỹ đoàn tụ với con cái.- Song song trục đường Võ Văn Kiệt, cách biển Mỹ Khê 2 ph, khu KD buôn bán sầm uất.- Nhà xây dựng...
      Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 75 m2, giá 6,25 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.25 tỷ 75 m2 83,34 triệu/m2
      Với giá chỉ từ 6 tỉ sở hữu ngay nhà phố thương mại Centa City.Nhà nhà phố thương mại cho thuê thô 10tr/ tháng.Cửa ngõ Vin Wonder Vũ Yên, chân cầu...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đông Hải - Lê Chân - Hải Phòng, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 0 m2
      sang nhượng nền đất ICC Quán Mau - Lạch Tray.Chính chủ gửi bán.- DTMB 82,4m2 ngang 5m.- Tây Bắc. Tuyến 2 vị trí cực đẹp, hạ tầng giao thông xung quanh...
      Dự án ICC Quán Mau, Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng
      P
      Hoàng Văn Mạnh - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      Vin Ocp2 Em cần bán căn 48m2 đang cho thuê tổ ấm an vui 19tr/ tháng HĐ thuê trong 24 tháng.Đã hoàn thiện full 5 tầng.Giá 5,5 tỉ.liên lạc 0943 856 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 3 tầng đường 27m Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia giá cực tốt.- DT đất 100m2 ngang 5m, DTXD 240m2.- Hướng Đông.- Nhà 3 tầng thiết kế hiện đại, gồm...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 65 m2, giá 6,04 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.05 tỷ 65 m2 93 triệu/m2
      Bán cắt lỗ liên kế 65 mét vuông gần công viên giá 6,1 tỉ.DT đất 65 mét vuông.Xây dựng 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.Hướng mát vị trí gần công...

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 52 m2, giá 6,39 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.39 tỷ 52 m2 122,89 triệu/m2
      CX11-54.- Gần công viên trung tâm, công viên Silk Park, gần trường học Vinchool năm sau khai giảng.- Di chuyển ra khu Mega Grand World, quảng trường Kinh Đô...

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 123 m2, giá 6,54 tỷ tại phố Chùa Thông - Sơn Tây - Hà Nội

      6.54 tỷ 123 m2 53,18 triệu/m2
      Bán căn liên kế MT 12 tại KĐT Hud Sơn Tây thuộc hàng hiếm.DT 123 mét vuông (căn hộ góc).MT 12m Xây dựng 3 tầng (liên kế mới 100 phần ...
      Dự án HUD Sơn Tây, phố Chùa Thông, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 112 m2 48,22 triệu/m2
      sp chất lượng từ CĐT uy tín - tiềm lực mạnh.Hình thức sở hữu: Lâu dài.liên hệ tư vấn & đk xem căn hộ chung cư mẫu: Ms, Xuân 0389 301...
      Hoàng Thành Pearl, Số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,26 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.27 tỷ 112 m2 47 triệu/m2
      sp chất lượng từ CĐT uy tín - tiềm lực mạnh.Hình thức sở hữu: Lâu dài.gọi ngay tư vấn & đk xem chung cư mẫu: Ms, Xuân 0389 301 ***.-------------------căn ...

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,2 tỷ tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.2 tỷ 125 m2 41,6 triệu/m2
      + Tôi cần bán căn hộ 229 Phố Vọng căn hộ góc 125 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs chỉ 5.2 tỉ(có thỏa thuận).+ Nhà căn hộ góc nên các phòng đều có cửa sổ...
      Dự án 229 Phố Vọng, Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.