Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      bán nhanh căn 3 ngủ tầng trung view thoáng tại Park Hill Times City giá 5.3 tỉ có đồ. gọi ngay: 0978 468 ***- DT: 95m2.- Thiết kế: 3 ngủ vuông vức, phòng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.1 tỷ 94 m2 54,26 triệu/m2
      Bán căn hộ Goldseason 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.DT: 94 mét vuông.Thiết kế: 03 PN; 02 vệ sinh, phòng khách, bếp, logia.Nội thất:...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.4 tỷ 133 m2 48,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc vị trí đẹp nhất 4  phòng ngủ, DT 133 mét vuông, dự án vin West Point kí trực tiếp chủ đầu tư.- Với DT:...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,1 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.1 tỷ 115 m2 44,35 triệu/m2
      Hiếm! Tòa 17T Hoàng Đạo Thúy căn 115 mét vuông full NT đầy đủ căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh giá 5.1 tỉ.DT 115 mét vuông với đầy đủ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.35 tỷ 145 m2 43,8 triệu/m2
      Tôi chính chủ muốn bán chung cư vì nhu cầu chuyển đổi chỗ ở nên muốn nhường lại cho người có nhu cầu tại toà Comatce Tower số 61 Ngụy Như khôngn Tum Thanh...
      Comatce Tower, số 61, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 800 m2 tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 800 m2 6,5 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 nền đất nghỉ dưỡng tại xóm Thạch Bình, xã Yên Bình, huyện Thạch Thất, thành phố Hà Nội.DT 800 mét vuông. Cách Thủ đô Hà Nội...
      Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 45 m2 126,67 triệu/m2
      Bán nhà mới, mặt ngõ thông. Đường Âu Cơ, P. Tứ Liên, Q. Tây Hồ.DT 45  mét vuông xây 5 tầng, siêu đẹp, ngõ to, gần oto.Thiết kế hiện đại (sang trọng +...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 45 m2, mặt tiền 8m tại Đường Yên Xá - Thanh Trì, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 45 m2 150 triệu/m2
      DT: 45m2 x 1 tầng, MT siêu rộng 8M.+ Khu vực trung tâm tiện ích cực gần chợ đầu mối Văn Quán, Trường Lương Thế Vinh, 3 ph ra Hồ Văn Quán.+ Khu vực tổng cụ 5...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 62 m2 85,49 triệu/m2
      Bán nhà dân xây Nguyễn Văn Cừ SĐCC ngõ ô tô, 62m2 x 4T nhà đẹp 5.3 tỉ còn thỏa thuận.- Vị trí trung tâm Long Biên gần ngay phố Nguyễn Văn Cừ đi lại vô...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 60 m2 98,34 triệu/m2
      Bán nhà Vĩnh Phúc - Ba Đình 60 mét vuông 4 tầng - nhà dân xây chắc chắn, lô góc 2 mặt ngõ 5.9 tỉ thiết kế:T1: Để xe, khách, bếp.T2.3 Mỗi tầng 2 PN...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 44 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 44 m2 115,91 triệu/m2
      Nhà ngay chợ Khiếu Năng Tĩnh Q. Binh Tân 4mx11m Chỉ (5.7ty)tl Hổ Trợ Bank!Kết cấu: 2 tầng một, lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Vi trí: Đường...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 0 m2
      + DT: Ngang 4m, dài 11m. Kết cấu gồm 1 trệt, 2 lầu đúc BTCT, 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh. Bếp, khách, phòng thờ, sân thượng phía trước.+ hẻm ...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 74 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,59 tỷ

      6.59 tỷ 74 m2 89,06 triệu/m2
      + DT: 74 mét vuông (4,2 x 19m).+ Giá: 6,59 tỉ.Nhà trệt, lầu cấp 4, ở đc với 5  phòng ngủ, 3  toilet, cho thuê thu nhập ổn định.Xây dựng mới...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 110 m2 tại Đường Cây Trâm - 8 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 110 m2 61,82 triệu/m2
      Vị trí: Gần công viên làng hoa Gò Vấp.DT: 5,5mx20m, công nhận đủ.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, hẻm nhựa 6m.giá: 6 tỉ 800 tr.call ngay cho tôi 0878 797 *** Hải...
      Đường Cây Trâm, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 71 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 71 m2 78,88 triệu/m2
      Giảm sâu, bán nhanh nhà 2 tầng hẻm ô tô, P. Linh Tây, Tp Thủ Đức.Vị trí: Cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 50m, cách đường Kha Vạn Cân 500m đường ô tô thuận...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 285 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 285 m2 21,06 triệu/m2
      Chủ ngộp hạ giá bán gấp đất DT rộng tại Bình Dương đc: Khu tái định cư Phú Chánh, P. Hòa Phú, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương DT: 285m2. giá: 6,8 tỉ hạ chỉ...
      Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 81 m2 69,14 triệu/m2
      - 81 mét vuông mặt đường Tây Trung Hành (lô 16 17 liên hệP).- Thông số: Ngang 4.5m dài 20m.- Hướng Đông Tứ Trạch.- Đường 12m cả vỉa hè.- Lưu không...
      Phố Tây Trung Hành, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, giá 5,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 0 m2
      Em Nam chuyên bán các chung cư tại dự án Bonanza 23 Duy Tân, đang có quỹ căn đẹp, giá siêu mềm, cần bán nhanh.Loại 02 PN:DT 77 - 73 mét vuông, 2...
      Dự án Dreamland Bonanza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      E Nam - Bán/cho Thuê Chung Cư Hn Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.