Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 66 m2 tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 66 m2 81,82 triệu/m2
      Vị trí:Khu vực cư dân đông đúc, dân trí cao an sinh xã hội tốt.Gần chợ, UBNN, gần trung tâm thương mại giao thông thuận lợi đi võ chí công, sân bay...
      Đường Phú Thượng, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 54 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 54 m2 96,3 triệu/m2
      Bán nhà Vĩnh Phúc - Ba Đình 54 mét vuông - 4 tầng - MT 5.1m - giá 5.2 tỉ - nhà đẹp ở ngay.Trung tâm Ba Đình - DT rộng - ngõ thông - gần oto - tương...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà shr 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà Đội Cấn - Kim Mã - 50m tới phố - ở và cho thuê - tiện ích đầy đủ - 46.7 mét vuông - xây 5 tầng - MT 5m - Nhỉnh 5 tỉ.- Thiết kế hiện đại, phong...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 55 m2 107,28 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phân lô, nhà 2 mặt ngõ oto đỗ cửa Phùng Khoang.- DT 55m2.- Nhà 5 tầng / 6 ngủ / khung cột chắc chắn.+ bìa đỏ phân lô.+ đc 2 MT trước sau...
      Ngõ 67, Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 59 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Phúc, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 59 m2 100,85 triệu/m2
      Ảnh thật 100 phần trăm nhà dân xây Vĩnh Phúc, lô góc 2 mặt ngõ, DT 59m2, MT siêu khủng 5.7m.Cần bán nhà Vĩnh Phúc, Ba Đình. Lô góc 2 mặt thoáng. DT...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 37 m2 168,92 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà mặt ngõ Trần Phú, Văn Quán oto thông KD giá chỉ nhỉnh 6 tỉ.- Nhà 37m2 tự xây dựng 5 tầng, MT 4m, mỗi tầng 1 phòng khép kín, tổng 3 ngủ,...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2 tại Đường Cầu Đơ - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      - Mặt phố chính - Cầu Đơ 3 lô góc MT rộng 4,5m KD sầm uất 24/7h - oto qua nhà - tiện ích ngập tràn - tổng 4 ngủ đủ công năng - nội đẹp thất lung linh - về ở...
      Đường Cầu Đơ 3, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 85 m2 78,83 triệu/m2
      CĐT Capitaland Singapore, đang chạy chương trình cực tôt cho tất cả KH có thể sở hữu căn hộ chung cư ngay trung tâm.Chỉ cần a/c, TT 30 phần trăm đã...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán shophouse 4 tầng, giá 5,8 tỷ tại Đường 5 - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      5.8 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh suất ngoại giao căn nhà phố thương mại 4 tầng.DT 158.5 mét vuông.Giá 5.8 tỉ.
      Dự án Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Hội, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 45 m2 tại Đường Cầu Đơ - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      cực hiếm mặt phố - trung tâm - Cầu Đơ - Lê Hồng Phong - Hà Đông.- Mặt phố chính - KD sầm uất 24/7h - oto qua nhà ngày đêm - tiện ích ngập tràn - tổng 4 ngủ...
      Đường Cầu Đơ, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 7 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 87 m2 80,46 triệu/m2
      Tổng hợp những chung cư "kẹt tiền" cần bán nhanh ở Hà Đô Centrosa Q. 10.1/ - Căn 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh.* 50m2, nội thất đầy đủ đẹp -...
      Dự án Hà Đô Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Đồng Văn Cống - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 85 m2 65,89 triệu/m2
      * Độc quyền! Chuyên tập trung list giỏ hàng 2  phòng ngủ - 2  phòng ngủ - Feliz giá chính xác trực tiếp từ chính chủ.* LH Em Dung 0907 055...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 6,6 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 0 m2
      - Chính chủ vô cùng thiện chí nên cần bán ngay căn hộ chung cư1 phòng ngủ The Metropole, view cực đẹp, nội thất cực sang trọng, cần bán ngay...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 80 m2 77,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Midtown 2 phòng ngủ - PMH.- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet.- DT: 80m2.- View đẹp thoáng mát.- giá: 6.2 tỉ bao hết có...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 42 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 42 m2 152,39 triệu/m2
      * DT 4x10.5m2, 1 trệt 3 lầu gồm: 3  phòng ngủ, 4  nhà vệ sinh, bếp, phòng thờ, sân thượng trước, sau.* Hẻm bê tông nhựa, rộng 10m, cách mũi tàu...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng tại Đường Tô Hiệu - Hiệp Tân - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà phố nội bộ Tô Hiệu, Q. Tân Phú.DT: 4,2m x 11m.Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu. Đang cho thuê 16tr/ tháng.Đường nhựa 10m thông. Thích hợp mở spa, phòng...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Giảm mạnh 700 tr trong 2 tuần. 7.6 tỉ xuống 6.9 tỉ.hẻm ô tô Hoàng Hoa Thám P5, Phú Nhuận.- Giá giảm: 6.9 tỉ bớt lộc.- DT: 6m x 5.1m vuông vắn.- Kết cấu:...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chu Văn An, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 76 m2 90,79 triệu/m2
      + Vị trí đẹp sát MT, đường trước nhà 3m oto đỗ cửa.Đường Chu Văn An dự phóng bằng ngân sách nguồn: 1067 tỉ đến 2026.Tương lai nhà ngay MT đường lớn cực...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.