Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Giáp - Hải Châu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng kiên cố đường Hà Huy Giáp - Hoà Cường Bắc - Hải Châu.+ DT 80m2 (5x18m).+ Hướng Nam.+ Đường 5m5 lề 3m, sau lưng Phan Đăng Lưu sầm uất.+...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiến Thành - Sơn Trà, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 95 m2 68,43 triệu/m2
      Định cư Úc cần bán nhà đường Tô Hiến Thành - Sơn Trà Đà Nẵng.DT đất 95 mét vuông, MT 5m, nhà 2 tầng kiệt Tô Hiến Thành, khu đất biển giá hơn 6...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Hiến Thành - Sơn Trà, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt kiệt oto Tô Hiến Thành, Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng.Tây Nam.DT: 102 mét vuông ngang 6m.Đường oto 4m và đường bên hông 1m.Nhà xây 2...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Như Hưng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      DT đất: 5x16 = 80 mét vuông.DTXD 251 mét vuông.Nhà thiết kế đẹp, công năng: 1 garage, 1 bếp, 1 khách, 3 ngủ, 3 nhà vệ sinh, sân thượng,...
      Đường Võ Như Hưng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 4 ngôi nhà 3 tầng Diệp Minh Châu, Hồ Trung Lượng, Hồ Phi Tích, Phạm Công Trứ full nội thất chỉ cần vào ở khu vip nhất Hoà Xuân...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 76 m2 tại Đường An Thượng - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 76 m2 90,79 triệu/m2
      - Nhà 2 tầng nằm trên tuyến đường ven biển chỉ 3 ph đi bộ.- Tọa lạc tại vị trí đẹp nhất tại Đà Nẵng với khu Phố Tây sầm uất, KD mọi ngành nghề.- Cạnh...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 80 m2 tại Phố Thạch Lam - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      Nhà mê lửng đẹp MT đường Thạch Lam, p. Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, Đà Nẵng- DT 80.9m2 (4,96 x 16.3m)- Đông Bắc- DTSD: 100m2- Nhà đẹp thiết kế hiện đại gồm 2...
      Phố Thạch Lam, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Lý Triện - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      - Cần bán 2 MT đường Lý Triện, đường rộng 7m5, song song Huỳnh Ngọc Huệ.- Nhà: 4 tầng (4 mê) đầy đủ nội thất.- Dt: 50 mét vuông (dt sử dụng:...
      Đường Lý Triện, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng.

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh block 4 tầng MT đường 7.5mVị trí: gần công viên, sát biển, cách bãi tắm Sơn Thủy chưa đầy 500m.DT: 100 mXây dựng 4 tầng, 7 phòng, nội ...
      Đường Phạm Khiêm Ích, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hải Châu, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố 3,5 tầng ngay ngã 4 Phan Đăng Lưu, Lê Thanh Nghị.- Vị trí trung tâm Hòa Cường, gần mọi tiện ích đáng sống.- Đường rộng 5m5 lề 3m hướng...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Giáp, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 80 m2 71,88 triệu/m2
      Sụp - Chủ cần thanh khoản trước tết nhà 3 tầng kiên cố đường Hà Huy Giáp - Hoà Cường - Hải Châu.Dt 80m2 (5x18), hướng Nam.Đường 5m5 lề 3m, sau lưng Phan...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Du, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      Cần Bán nhà 4 tầng kiệt ô tô Nguyễn Du, Thạch Thang, Hải Châu- DT : 65m2 ( 4,3 x 15 ) ___ DTS : 220m2- Hướng : Đông , Kiệt trước nhà 4m, ô tô đậu trước...
      Đường Nguyễn Du, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Bắc Đẩu - Hải Châu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      - Nhà 3 tầng MT KD đường Bắc Đẩu, sát biển, đại học công nghệ Cao Thắng.- DT đất: 56m x 3 tầng sử dụng.- Hướng: Đông.- Công năng: 3 p. Ngủ (mỗi phòng có...
      Đường Bắc Đẩu, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 106 m2, giá 5,83 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.83 tỷ 106 m2 55 triệu/m2
      Bán 106m2 liên kế góc Belhomes đối diện trường học giá 5.x tỉ.DT: 106m2, MT 7m, sâu 15m.DT sàn xây dựng 148.8m2, xây 3 tầng hoàn thiện ngoài.Thiết kế: 4...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 54 m2, mặt tiền 4m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 5,62 tỷ

      5.62 tỷ 54 m2 104 triệu/m2
      nền đất nằm song song với phố đi bộ Thế Lữ, vị trí phố trung tâm, KD buôn bán.Gần ngay dự án nhà ở 80 Hạ Lý.Xung quanh cũng có rất nhiều dự án đang đc đề...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 96 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.9 tỷ 96 m2 61,46 triệu/m2
      Hàng độc tìm chủ vip bán căn liên kế T3 Belhomes Hải Phòng - ngay chân cầu Nguyễn Trãi.Giá: Từ 5,x tỉ. SHR lâu dài.NH hỗ trợ 70 phần trăm.DT:...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 103 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường 359 - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.1 tỷ 103 m2 49,52 triệu/m2
      DT 103 mét vuông. Xây 3 tầng tổng sàn xây dựng 162 mét vuông.Đường 12m.Hướng bắc, trục chính KĐT.Tiện ích đang đủ đầy KD sầm uất.Đón sóng Vin...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Máng - An Đồng - An Dương - Hải Phòng

      5.3 tỷ 65 m2 81,54 triệu/m2
      Vớt giá khi cầu đang làm.Bán căn liên kế thô tại Hoàng Huy Pruska khu mới, sau mặt đường Máng Nước, An Đồng, An Dương, Hải Phòng.DT: 65 mét vuông...
      Dự án Hoàng Huy Pruksa Town, Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.