Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay lô đất nền 162 m2, mặt tiền 6m tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 5,83 tỷ

      5.83 tỷ 162 m2 35,99 triệu/m2
      Lô góc mặt đường Nguyễn Hữu Cầu Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng 162mDt : 162m ; Mt : 6mHướng : hướng Đông BắcVị trí cực đẹp nằm trên mặt đường Nguyễn Hữu Cầu...
      Đường Nguyễn Hữu Cầu, Phường Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn shophouse 4 tầng, 108 m2, giá 6,1 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      6.1 tỷ 108 m2 56,49 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 4 tầng trục nhà phố thương mại shophouse thuộc KĐT FPT Đà Nẵng, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn.- căn hộ góc nằm trên trục nhà phố ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Núi Thành - Hải Châu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      - Nhà mặt phố đường lề bài bản, oto đỗ cửa thoải mái ngày đêm, ngay vị trí trung tâm, tiện ích không thiếu gì. Sát ngay phố Núi Thành, liên kế trường đại ...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 154 m2, mặt tiền 9m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 154 m2 39,29 triệu/m2
      Vị trí đẹp xuất sắc của KĐT FPT Đà Nẵng khó tìm đc lô thứ 2. Sát đường Nam Kì Khời Nghĩa cách sông Cổ Cò 100m cách biển ngũ hành sơn 1 kilomet, KĐT FPT...

      Chuyển nhượng shop house 1 tầng, 79 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường An Trung 2 - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.5 tỷ 79 m2 69,63 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse Monachy. MT An Trung 2, Sơn Trà, Đà Nẵng..DT 79 mét vuông. Ngang 6m5.Hướng đông.MT đường 7m5 lề 3m.giá...
      Dự án The Monarchy, Đường An Trung 2, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt view sông dự án Việt Phát South City chưa bao giờ có giá mềm đến thế:- DT: 85 mét vuông.- Nhà xây thô 3 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 60 m2 tại Phường Kênh Dương - Lê Chân - Hải Phòng, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 60 m2 99,67 triệu/m2
      🌈🌈🌈BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG XÂY MỚI 4 TÂNG. MẶT ĐƯỜNG THIÊN LÔI chỉ hơn 5 tỉ ⭐️𝐒𝐈𝐄̂𝐔 𝐏𝐇𝐀̂̉𝐌 𝐌𝐚̣̆𝐭 Đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐓𝐡𝐢𝐞̂𝐧 𝐋𝐨̂𝐢, Aeon, Hoàng Huy...
      Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Phường Đằng Lâm - Hải An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà 4 tầng x 86 mét vuông phố Tô Vũ ngay gần 193 Văn Cao, phố Tây cực kỳ sầm uất, thuận tiện giao thông đi lại.Nhà xây từ 2010 khung cột...
      Đường Tô Vũ, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 0 m2
      Chủ gửi miếng đất ICC Lạch Tray.Hướng: hướng Tây Bắc.Vị trí thích hợp xây toà nhà văn phòng, mở shop spa,Vị trí trung tâm TP, nơi sầm uất bậc nhất.DT:...
      Dự án ICC Quán Mau, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Nguyên Hãn - Lê Chân, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 4 tầng x 63 mét vuông mặt ngõ phố Trần Nguyên Hãn giá hơn 5 tỉ.DT: 63 mét vuông ngang 4m. Đường 7m.Xây 4 tầng công năng: 4...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Niệm Nghĩa, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thư Trung - Hải An, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      Nhà phân lô 193 Văn Cao 4 tầng 70m đường 10m, để lại toàn bộ nội thất xịn xò.- DT 70 mét vuông, ngang 5.5m.- Đông Nam.- Đường rộng 10m, vỉa hè...
      Bán Nhà Khu Phân Lô Văn Cao, Đường Thư Trung, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
      S
      Khổng Trung Minh - Salesman Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự 150 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán biệt thự song lập - Căn bìa thoáng mát.- DT 10x15m 150m2.- Đã hoàn thiện nội thất + sân vườn cực chill.Nhà đẹp - sp hiếm mà giá cực...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn shophouse 119 m2, giá 5,36 tỷ tại Thành phố Bắc Giang - Bắc Giang

      5.36 tỷ 119 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh lô nhà phố thương mại shophouse phố đi bộ Big C Bắc Giang giá chỉ nhỉnh 40tr/m DT: 119m.Nằm trong KĐT Nam TP Bắc Giang.Đông ...
      Dự án HP Intermix Bắc Giang, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 87 m2 57,48 triệu/m2
      - chung cư có DT 87m2.- đc thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh, phòng khách, bếp logia và lô gia phơi quần áo.- Nhà nội thất đầy đủ, không nhiều đồ nên không...
      Chung cư CT36 Xuân La, ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT 93m2 tim tường, thông thủy 84m2 - tòa W2.Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS.Hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc.đầy đủ nội...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 186 m2, giá 5,58 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.58 tỷ 186 m2 30 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư hoa hậu cực hiếm tại Dolphin Plaza.+ Gia đình tôi đã thiết kế căn hộ chung cư hoàn toàn, nội thất xịn ...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 115 m2 60,87 triệu/m2
      Toà Imperia Garden.Căn 04, tầng thấp, toà A.DT 115 mét vuông, 3 ngủ, 2 vệ sinh.Cửa hướng Đông Nam, logia hướng Đông Bắc.nội thất đầy đủ.Giá 7tỉ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.2 tỷ 122 m2 50,82 triệu/m2
      Do nhu cầu thay đổi nên gia đình cần bán ngay chung cư đang ở tại tòa A căn hộ chung cư Golden Palm 21 Lê Văn Lương:- chung cư 3 ngủ + 1 phòng phụ, 2...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.