Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.190 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 69 m2 tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 69 m2 86,96 triệu/m2
      Giảm mạnh 500, bán ngôi nhà xây tâm huyết cực đẹp, đầy đủ nội thất cao cấp.+ Quy mô & kết cấu:Nhà 1 trệt 2 lầu đúc full sàn bê tông cốt thép mái và sàn...
      Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kinh Dương Vương, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 70 m2 91,43 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm tải Kinh Dương Vương, P. 12, Q. 6.- Vị trí cực đẹp sáng sủa tải thông Hậu Giang Kinh Dương Vương.- Tiện ích khu vực đầy đủ - KDC đồng bộ an...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 60 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Chủ cần tiền xoay kịp tết, giảm giá mạnh bán gấp nhà tại đường Làng Tăng Phú, P. Tăng Nhơn Phú A Q. 9.Nhà thiết kế 1 trệt, 2 lầu.+ - Sân, phòng khách, bếp,...
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      S
      Huỳnh Thị Tuyết Sang Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 44 m2 159,1 triệu/m2
      - Hẻm trước nhà 3m,KDC an ninh dân trí ,sạch sẽ xung quanh nhiều tiện ích như Chợ,Siêu thị ,NH ,Nhà Thờ ,...Giáp Q. 3 - DT : 3,9m x 12m . Công nhận...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 24 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Quận 10, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 24 m2 233,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hẻm 7m Đường Lê Hồng Phong, P. 2, Q. 10 giá chỉ 5tỉ6.DT: 24 mét vuông.Giá: 5 tỉ 6.+ Nhà đẹp, có sân để ô tô. Vị trí KD, nội thất...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 0 m2
      ĐI ĐỊNH CƯ bán nhanh NHÀ ĐẸP HẺM LÊ VĂN SỸ, P10, Q.PHÚ NHUẬN. DT: 4,5 x 8.5m. 4 TẦNG. GIÁ CHỈ 5.65 tỉ- DT: 4.5 x 8,5m- DTCN: 36,5 mét vuông- diện ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 64 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh giảm mạnh 1.3 tỉ còn 6.8 tỉ bớt ít, nhà chính chủ bán xây mới 100 phần trăm.+ DT: 4x16m (64m2 đất) đúc trệt lửng 3 lầu, 5p ngủ, 4 WC -...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng tại Đường Kinh Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi Nhà bán MTKD 1/ Kinh Dương Vương- An lạc- Q. bình Tân giá : 6,5 tỉ TL DT: 3,6 m* 22m Có 3 PN + 4 toilét + nhà đẹp sạch sẽ mới đẹp ngôi nhà ...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 62 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 62 m2 111,3 triệu/m2
      Bán nhà đường số 23 - p. Bình Trưng Tây gần nguyễn duy trinh Q. 2.- Dt: 62m (ngang 4.5 x 14m). Tổng sàn xây dựng 189m.- Nhà xây: 1 trệt 2 lầu, sân thượng,...
      Đường Số 23, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Nguyễn Tư Giản, P. 12, Q. Gò Vấp.+ DT: 3,6 x 13m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, tự xây để ở nên...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 83 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 83 m2 67,47 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà góc 2mt ni sư huỳnh liên, Tân bình , 3 tầng , không lộ giới, nhà mới như hìnhtặng bạn nội thất đầy đủ, giá chỉ 5.6 tỉ còn thỏa ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường 4 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Ngộp cần bán ngay nhà 1 trệt 2 lầu kiên cố đẹp. Nhà 4  phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, hẻm ô tô, Đường số 4, Trường Thọ, Thủ Đức.Tiện Ích xung...
      Đường 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 108 m2 55,47 triệu/m2
      Nhà 1 trệt, 2 lầu, 1 chuông cu.MT rộng 6,8m, đuôi 4,6m, dài 21m.Cách Nguyễn Ảnh Thủ 30m, hẻm thông.Đang cho thuê 16tr/tháng.L/H: 0902 663 *** gặp A Thành
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 76 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 76 m2 77,64 triệu/m2
      Mô tả: 76 mét vuông.- Ngang 4,6m x 16m phù hợp KD buốn bán.- 1 trệt 1 lửng đang cho thuê 11 tr.Vị trí KD sầm uất đong đúc từ sáng tới tối thuận lợi di...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thoại Ngọc Hầu, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      - Thoại Ngọc Hầu, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.* DT 4m x 20m. nhà c4 tiện xây mới theo ý.- Gần Luỹ Bán Bích. Nguyễn Sơn. Tiện Đi Lại Trung Tâm.* Vị trí gần...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 6 tỷ

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      Bác sỹ bán nhà 3 tấm 85 mét vuông, hẻm xe hơi Lã Xuân Oai kế ĐH Giao Thông, tặng nội thất xịn chỉ 6 tỉ.+ Mô tả: Nhà 1 trệt 2 lầu và sân thượng, gồm...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 0 m2
      - Hẻm trước nhà hơn 3m, sạch sẽ, yên tĩnh, xung quanh là nhà cao tầng.- DT 48.6m2 có chiều ngang lớn 4.72m.- Nhà kết cấu BTCT, 3 lầu, sân thượng có PK, bếp,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 83 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Hữu Diện - Bình Tân, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 83 m2 71,09 triệu/m2
      59. Bán nhà khu Tên Lửa gần Aeon Bình Tân, An Lạc A.Đường nhựa 8m trước nhà, có lề 2m.DT: Ngang 4m x dài 21m, 1 lầu, 2 PN.Giá 5.9 tỉ, sổ hồng chính chủ.
      Đường Bùi Hữu Diện, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá