Thông tin mô tả
Bán nhà Bạch Mai, lô góc, 3 thoáng, ngõ nông, không.
- Ngõ trước nhà 3 gác vào đc.
- Nhà dân xây khung cột chắc chắn.
- Cách
- Gần Vincom Bà
-
- Cam kết thông tin chuẩn.
Ảnh thật 100
Mr. Nam.
Giá: 5,6 Tỷ
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 93,33 Triệu/m2
802112
Mua bán
Bán nhà Bạch Mai, lô góc, 3 thoáng, ngõ nông, không.
- Ngõ trước nhà 3 gác vào đc.
- Nhà dân xây khung cột chắc chắn.
- Cách
- Gần Vincom Bà
-
- Cam kết thông tin chuẩn.
Ảnh thật 100
Mr. Nam.
Trần Văn Nam
Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
56 m2
Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,9 tỷ
86 m2
Đường Thanh Nhàn, Phường Quỳnh Lôi, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
13,5 tỷ
50 m2
Ngõ Hoà Bình 2, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
Thỏa thuận
45 m2