Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh miếng đất 86 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 86 m2 63,96 triệu/m2
      nền đất MT Trần Thị Do ( HT19) -P.Hiệp Thành- Q12 , Ngay ngã 3 Nguyễn Thị Kiểu tiện KD Buôn bán. Kế quán cfe lớn hiện đang cho thuê 5 tr/ tháng.DT : 4.6m...
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, hướng Nam, giá 6,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 81 m2 82,72 triệu/m2
      DE LA SOL THÔNG BÁO LỊCH TT MỚI Giỏ hàng Delasol mua trực tiếp CĐT - Tầng trung view nội khu hồ bơi siêu đẹp. DTXD: 81,90m2 DTSD: 72,72m2 Giá siêu tốt chỉ:...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 135 m2 50,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Vista An Phú, MT Xa Lộ thành phố Hà Nội, P An Phú, TPTP.HCM.- DT 135 mét vuông - 3 phòng ngủ.- Hiện trạng đc thiết...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hoa Sứ - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      Cần bán chung cư  phòng ngủ Techcons, Q.. Phú Nhuận.đc: 48 Hoá Sứ, P. 7, Q. Phú Nhuận.DT: 130 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2  toilet.Nhà...
      PN-Techcons, 48, Đường Hoa Sứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      CẦN BÁN CĂN 2 phòng ngủ - PARK 1 - vin CENTRAL PARK giá :5,5 tỉ - sổ sẵn2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 logiaDT tim tường: 70,6 m²DT thông...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Đoàn Hồng Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 112 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ góc, 2 view thoáng, tầng cao, giá giảm sâu 700 tr, mua lời ngay 700 tr.Sang tên ngay trong ngày, bao thuế phí,...
      Dự án Urban Green, Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 0 m2
      598TT.* Bán mảnh đất MT, Đường Số 11, P. Trường Thọ.* KDC hiện hữu vị trí ngay vành đai 2.* Gần trường cấp 1,2,3, NH ABC, BIDV...* DT công nhận: 81.2...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 71 m2 91,55 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư dự án Q2 Thảo Điền (Terrace), P. An Phú, TP Thủ Đức, TPHồ Chí Minh.- DT: 71m2 - 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ ...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 88 m2 65,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Icon 56 Q. 4 tầng cao giá mềm. call ngay: 0909 024 ***- DT 88 mét vuông thiết kế 3 phòng...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Cộng Hòa Plaza chính chủ, giấy tờ hợp lệ, nội thất luxury.DT: 100m2, gồm 3 PN, 2  phòng vệ sinh, full nội thất.Vị trí...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 85 m2 65,89 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm - đáy-mua đầu tư nhanh ạ- 2 PN - 5,6 tỉ - view toàn TP - Đang có hợp đồng thuê* Đăng tin nào thật tin đó - Không đăng giá ảo -...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 141 m2 48,23 triệu/m2
      contact phòng KD: 0989 730 *** Mr Thanh.---------------------------------------------Tổng quan về dự án The Infiniti Riviera Point.Dự án The Infiniti Q. 7...
      The Infiniti Riviera Point, 584, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      L
      Phòng Kinh Doanh Keppel Land Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 81 m2 82,72 triệu/m2
      DE LA SOL THÔNG BÁO LỊCH TT MỚI Giỏ hàng Delasol mua trực tiếp chủ đầu tư - Tầng trung view nội khu hồ bơi siêu đẹp. DTXD: 81,90m2 DTSD: 72,72m2 Giá siêu...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      $ One Verandah - chung cư cao cấp hàng đầu tại Q. 2 đc đầu tư bởi chủ đầu tư hàng đầu Singapore.$ Dự án hiếm hoi nằm cạnh bên sông Tp TP.HCM và sở hữu...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 5 phòng ngủ, 330 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 330 m2 19,7 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp căn hộ thông tầng 240 mét vuông có sân vườn siêu rộng 90 mét vuông tại Phú Hoàng Anh, đường Nguyễn Hữu Thọ,...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      NHÀ PHÚ NHUẬN TRUNG TÂM - NGANG RỘNG KẾT CẤU TỐT GIÁ RẺ - Thích Quảng Đức P. 05 Q. Phú Nhuận, hẻm ngay nhà 3m, cách hẻm xe hơi thông chỉ 2 ngôi nhà, khu...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      Nhà bán gần UB Tân Hưng, cạnh Him Lam Nguyễn Thị Thập, Hồ Tùng Mậu.- 3 tầng 60m2 sổ hồng riêng đường 10m, giá 6.9 tỉ.- Nhà nở hậu tài lộc, 3 phòng ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 29 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 29 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà ngay Xô Viết Nghệ Tĩnh có sổ hồng để lại toàn bộ nội thất, giá 5.8 tỉ.- Vị trí đất địa giáp Q. 1 xa hoa.- 6 lầu sân thượng, 5 PN.- Để lại toàn bộ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.