Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 37 m2 152,71 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm sát bên Lotte Mart Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp.Giá 5 tỉ 650 tr TL nhẹ.DT: 3.5m x 12m.Xây dựng 1 trệt 3 lầu. Công năng gồm PK, bếp,...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 86 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 86 m2 63,96 triệu/m2
      Kẹt bán nhanh CH cho thuê Lê Đức Thọ P16 GV. Ngay Chợ Xóm Mới.DT 4 x 22. Sổ CN 86 mét vuông. Nhà đúc 1 trệt 2 lầu sân thượng. Gồm có 6 phòng. 7 vệ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 38 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 1 - Phú Nhuận, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 38 m2 183,95 triệu/m2
      Cần bán nhà Phan Đăng Lưu P1  phòng ngủ 38m2 BTCT 5 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh dòng tiền sẵn giá 6tỷ99 TL.Mô tả: AGA.FI.D 6.3 5.8 + Kết...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 66 m2, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 66 m2 96,97 triệu/m2
      Đất đẹp KDC đồng bộ ngay cầu Bình tr, Coopmart Bình tr, đại học Luật.- DT: 4m x 16.6m, CN: 66m2. Tây Nam.- Đường Xe Tải tránh nhau, khu nhà cao tầng, sạch...
      Đường 12, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3, giá 5 tỷ

      5 tỷ 77 m2 64,94 triệu/m2
      giá : 5 tỉDT : 77 mét vuông công nhậnKết cấu : 1 trệt 2 lầu , 4 PN 5 toilet , phòng khách , bếp , sân thượng ... nội thất xịn xòĐường thông...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 44 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 44 m2 122,73 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô sát MT đường Quang Trung, P.8, Q.Gò Vấp.+ DT: 4 x 11m, không lỗi phong thủy.+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, tự xây để ở nên...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Lượng, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 42 m2 134,53 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm sát bên Lotte Mart Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp.Giá 5 tỉ 650 tr TL nhẹ.DT: 3.5m x 12m.Xây dựng 1 trệt 3 lầu. Công năng gồm PK, bếp, 4 PN, 3...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 3 lầu BTCT kiêng cố, 4 phòng ngủ , 4 toilet, Bếp lớn tủ bếp, phòng khách lớn, Sân thượng. Tặng hết nội thất như hình: Hệ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Phường Tân Quý - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 68 m2 92,65 triệu/m2
      153 nhà mới 68 m2 (6.8 x 10) - 3 tầng gần chợ Tân Hương - Tân Phú - nhỉnh 6 tỉ.Mô tả.DT: 68 m2 (6.8 x 10) - giá 6.3 tỉ TL.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng...
      Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 66 m2 95,46 triệu/m2
      Nhà đẹp Bình Thạnh - 66m2 - hẻm xe hơi - cách HXT 5m - 95 tr/m2 - 6.3 tỉ.Vị trí: Điện Biên Phủ P. 15, gần Hàng Xanh, cách Q. Nhất 1 cây cầu.+ DT: (4 x 17)...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Phường 10 - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 50 m2 102 triệu/m2
      Mô tả: (Cam kết tin đăng đúng sự thật, nhà có thật).- Trung tâm Tân Bình cách chợ vải Tân Bình vài trăm mét.- Hiện trạng kiên cố, đang cho thuê 8 tr/tháng.-...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng tại Đường Lò Siêu - 8 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô đường Lò Siêu, P. 8, Q. 11.giá 5.1 tỉ, TL.- DT: 3.2m x 9m.- Kết cấu trệt, 2 lầu đúc thật kiên cố, gồm 3 PN, 3 toilet.- Vị trí nhà...
      Đường Lò Siêu, Phường 8, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Năng Tế - Bình Tân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      - Nhà trệt đang KD.- Nhà củ tiện sửa chửa hoặc xây mới.- Đường rộng giao thông đông đúc.- Vị trí ngay bến xe miền tây, khu tên lửa.- Gần giao lộ Kinh Dương...
      Đường Đỗ Năng Tế, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 4 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 85 m2 70,48 triệu/m2
      NHÀ 4 TẦNG 85m2 ĐƯỜNG LÃ XUÂN OAI, TNP A Q.9, HXT THÔNG CHỈ 5,99 tỉ TL+Nhà 85m2 ( 5,5mx16m) 1 Trệt 2 lầu và sân thượng ,gồm sân đậu ô tô ,bếp ,4...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Bán nhà - hẻm ô tô tải quay đầu - đường Tân Kỳ Tân Quý, tân Phú - sát Eaon Tân Phú - giá chỉ 6, x tỉ thỏa thuận.Mô Tả:- Hẻm 8m - Tân Kỳ Tân Quý - gần Aeon...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 58 m2 tại Đường Năm Châu - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Tân Bình - ngã 4 Bảy Hiền - 58m - hẻm ô tô đỗ cửa - 4 tầng BTCT - chỉ nhỉnh 6 tỉ.Mô tả:+ DT: 58m2, ngang 4m dài 14m.+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 63 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 12 - Gò Vấp, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 63 m2 107,94 triệu/m2
      a/c, chính chủ cần bán.+ Một trong những ngôi nhà đẹp 2sao, fun nội thất nằm trên trục đường Huỳnh Văn nghệ p12 gò vấp, gáp với tân bình hẻm thông ra Phan...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 3 tầng, 69 m2 tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 69 m2 86,96 triệu/m2
      Giảm mạnh 500, bán ngôi nhà xây tâm huyết cực đẹp, đầy đủ nội thất cao cấp.+ Quy mô & kết cấu:Nhà 1 trệt 2 lầu đúc full sàn bê tông cốt thép mái và sàn...
      Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.