Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 110 m2 tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 110 m2 304,55 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ PHỐ VỌNG HAI BÀ TRUNG, 8 TẦNG, 110m², MT RỘNG 10M, GIÁ 33.5 tỉ, LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG, SỔ CỰC NỞ HẬU, DOANH THU THU ĐỘNG 200 tr/THÁNG.* Vị trí...
      Dự án Chung cư 229 Phố Vọng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 35 tỷ

      35 tỷ 140 m2 250 triệu/m2
      Mặt phố vip Hoàng Văn Thái, Khương Mai, Thanh Xuân Thủ đô Hà Nội, DT 140m2 4 tầng, MT 6m, giá chỉ hơn 200tr/m2 (có thỏa thuận tốt).* Vị trí đẹp nhất...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng, 105 m2 tại Phường Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 105 m2 285,72 triệu/m2
      - bán nhanh toà nhà 7 tầng, lô góc, thang máy, vị trí đẹp KD nhà hàng, văn phòng, viện thẩm mỹ.- DT 105 mét vuông, MT 9m.- Nhà vừa xây 5 năm, nội...
      Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 305 m2, mặt tiền 13m tại Đường Trần Thủ Độ, giá 32 tỷ

      32 tỷ 305 m2 104,92 triệu/m2
      Nhà xây thô, khu víp yên tĩnh, khách về hoàn thiện theo ý mình, chính chủ nhiệt tình và hiếu khách.
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 100 m2 335 triệu/m2
      Toà nhà 7 tầng thang máy lô góc vip nhất phố Hào Nam, Đống Đa. Thông số đẹp giá đầu tư, chủ cần bán ngay ace đẩy mạnh.đc: 170 Hào Nam.- DT: 100m2, xây 7...
      170, Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Viết Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 105 m2 295,24 triệu/m2
      cực hiếm mặt phố Nguyễn Viết Xuân - Thanh Xuân .DT 105m MT 7.6m 6 tầng thang máy, vỉa hè lý tưởng, KD đẳng cấp.Vị trí đẹp giao thông tiện đi các phố như,...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 33 tỷ

      33 tỷ 100 m2 330 triệu/m2
      Vị trí đẹp KD nhà hàng văn phòng viện thẩm mỹ đều hái ra tiền, nhà không bị che lấp đường sắt trên cao, trước nhà vỉa hè rộng để đc nhiều oto xe máy, rất...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 75 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 75 m2 520 triệu/m2
      + Bán nhà mặt phố Xã Đàn, Phố VIP Đống Đa. Vỉa hè cực rộng - KD đỉnh. + Nhà ngay gần ngã 6 Ô Chợ Dừa. Tuyến phố quy hoạch ổn định, giao thông thuận lợi sang...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 150 m2, mặt tiền 10m tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 35 tỷ

      35 tỷ 150 m2 233,34 triệu/m2
      Chủ cần bán chuyển Vào HCM cần bán nhanh toà nhà văn phòng Vạn Phúc, DT 150 mét vuông x 6 tầng. Xây mới năm 2021 vẫn còn như mới chưa sử dụng. Giá 35...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 38 tỷ tại Đường Him Lam - Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 200 m2 190 triệu/m2
      Giảm 10 tỉ hot nhất Him Lam Q7.BT 10x20m, 4 tầng giá 38 tỉ.+ Bán ngôi nhà phố 2 lầu sân thượng + hầm, MT khu dân cư Him Lam, Q. 7.+ DT: 10m x 20m vuông ...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 628 m2, giá 30 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 628 m2 47,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đất MT đường số 1 P. Long Trường, Q. Thủ Đức.- Vị trí: Đoạn gần cầu Ông Nhiêu, gần Lã Xuân Oai- DT: 12,6 x 52m, có nhà trệt 276m2....
      Đường Số 1, Phường Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 4 tầng, 152 m2, giá 40 tỷ tại Phường 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 152 m2 263,16 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự khu compound 357A Nguyễn Trọng Tuyển, P. 1, Q. Tân Bình- DT 8x20m- Kết cấu 4 tầng - Nhà căn biệt thự mới, kiến trúc hiện đại ...
      Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 425 m2, giá 33,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      33.5 tỷ 425 m2 78,83 triệu/m2
      -Cần bán căn biệt thự góc đối diện trường mẫu giáo cầu vòng trẻ thơ và kế bên là công ty đào tạo xuất nhập khẩu.-Tổng DT 425,5m2, 1 trệt 2 lầu hoàn thiện...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, giá 30 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 169 m2 177,52 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự góc 2 MT hẻm xe hơi XVNT P. 17 Q. Bình Thạnh. Vị trí vô cùng đắc địa, hẻm thông ô tô 8m, khu cực kỳ an ninh, sạch sẽ, dân...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 163 m2, giá 35 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 163 m2 214,73 triệu/m2
      Định cư bán nhanh căn hộ chung cư Vincom Đồng Khởi Q. 1 3 phòng ngủ full nội thất, giá 37 tỉ có sổ. 0901 362 *** DT: 165m - 3 phòng ngủ...
      Dự án Vincom Center TP HCM, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 32 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 110 m2 290,91 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay biệt thự với giá rất tốt.đc: Nằm giao giữ Trần Nhật Duật - Hoàng Sa - Trần Quý Khoách - P. Tân Định - Q. 1.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 tầng, 323 m2, giá 38,9 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      38.9 tỷ 323 m2 120,44 triệu/m2
      căn biệt thự The Mizuki ven sông cao cấp nhất KĐT Mizuki Park, mua trực tiếp chủ đầu tư Nam Long.chào bán biệt thự kênh đào duy nhất.- DT:...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 204 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 204 m2 147,06 triệu/m2
      căn biệt thự Thảo Điền ngộp quá sức, rẻ hơn thị trường 40 phần trăm, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Q. 2 chỉ bán trước tết, giá sốc và hàng ngộp nặng.Kết...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.