Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 5m tại Đường Định Công Thượng, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 31 m2 141,94 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ ĐẸP 5 TẦNG, S=31 mét vuông TẠI - đầy đủ nội thất, NGÕ THẲNG ĐẸP, THOÁNG SÁNG TẠI PHỐ ĐỊNH CÔNG THƯỢNG - Q. HOÀNG MAI:'** THÔNG SỐ...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Ngọc Hồi - Thanh Trì, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 40 m2 87,5 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT. SÁT SƯỜN UB HUYỆN THANH TRÌ.Nhà thuộc ngõ 373 Ngọc Hồi, thị trấn Văn Điển, sát chợ, sát UB huyện. Tiện ích bạt ngàn. Nhà 4 tầng, 4,ngủ,...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 98 m2 47,96 triệu/m2
      Cần tiền KD nên bán lỗ căn 3 phòng ngủ, phân khu Sakura, vin Smart City:- Căn 3 phòng ngủ, 98 mét vuông thông thuỷ, toà đẹp SA3- Giá 4.7...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 23 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 23 m2 139,14 triệu/m2
      Nhà dt 23m2 x 4 tầng, nhà dân xây chắc chắn, khách về ở luôn.Ngõ Mai Hương trung tâm của Bạch Mai.Thiết kế:Tầng 1 để xe, phòng khách, bếpTâng 2,3 PN ,...
      Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 130 m2 34,62 triệu/m2
      Chỉ 1,5tỉ (30 phần trăm) nhận nhà đón tết, 3 PN + 1, trả chậm 70 phần trăm trong 3 năm không lãi CC Hồ Gươm Plaza.Em xin gửi tới quý anh/chị...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 35 m2 tại Phố Đại La - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 35 m2 97,15 triệu/m2
      - Gần chợ mơ, trường đại xung quanh nên nhiều dân trí ở cạnh- Khu vực tiện nghi, an toàn, yên tĩnhThiết kế nhà mới hiện đại, nội thiết khỏi chê, cầu thang...
      Phố Đại La, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      Đ
      Trần Đức Anh Đặng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thạnh Xuân 18 - Quận 12, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 52 m2 70,2 triệu/m2
      - Nhà 1 lầu hẻm ô tô đường TX18, Thạnh Xuân, Q.12.- DT 5 x 10.5, công nhận đủ 52m2, DT sàn hoàn công 102.8m2.- Kết cấu 1 lầu 2 PN, 2  nhà vệ sinh,...
      Đường Thạnh Xuân 18, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 41 m2 tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 41 m2 93,91 triệu/m2
      DT đất: 38 mét vuông, MT 3.5m, Đông Nam, nở hậu, có bìa đỏ.- Vị trí cách đường oto 20m, ngõ thông 2 đầu, cách hồ sen 30m.- Nhà xây 4 tầng, gồm có 3...
      Ngõ 82, Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Điềm Trung, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      🔥Bán nhà 3 tầng đường P2 KĐT Vĩnh Điềm Trung giá rẻ 3,8 tỉ.☘️Nhà 1 trệt 2 tầng gồm 3 PN, 3 nhà vệ sinh, đường trước nhà 13m thuận lợi KD.☘️ DT...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chính chủ đất View hồ Eakao dài 108m Tp Buôn Ma Thuột

      3.9 tỷ 0 m2
      BÁN VIEW HỒ EAKAO TP BUÔN MA THUỘT DT: Hơn 2,6 sào - Tiếp giáp mặt hồ: 108m ô tô vào tận nơi, bìa đỏ sẳn Đầy đủ các tiện ích xã hội, về trung tâm ...
      Xã Ea Kao, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Trọng Nghĩa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 95 m2 35,79 triệu/m2
      Chủ đả đậu visa úc Nên chủ cần bán ngay ngôi nhà cấp 4 5mx19m ( thực tế đất dài 22m)SHR thổ cư kp2 gần chợ trảng dài -nhà thờ thái an -công an P. trường ...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 114 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Trần Phú - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.8 tỷ 114 m2 42,11 triệu/m2
      ngôi nhà tọa lạc trên khu vực địa thế sát biển cực đẹp tại TP biển Nha Trang với chỉ 200m khỏang cách đến biển, bên cạnh KDL dinh thự lầu Bảo Đại - núi...
      Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Nhơn Trạch, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      nhà mặt tiền 2 MTDT: 5m x 14mXây dựng: 3 tầng 1 tum Đa dạng mục đích sử dụng để ở hoặc KD Giá từ: 8.5 tỉ/căn (thuế giá trị gia tăng)CK: 18 phần ...
      Eco Village Saigon River, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố thương mại 5 tầng, 48 m2, giá 4,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      MUA NHÀ SANG NHƯ ÝĐẢM BẢO LS, KHÔNG LO BIẾN ĐỘNGGói lại chuyện cũ, mở ra Tết mới cùng vin Ocean Park 2Xưa mua nhà lắm mối lo, nay đã có siêu chính sách "NHÀ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 300 m2, giá 4,2 tỷ tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình

      4.2 tỷ 300 m2 14 triệu/m2
      DT 300m, thiết kế xây 2 tầng, 3 PN, có bể bơi riêng từng căn. Mật độ xây dựng 40 - 50 phần trăm.Tổng quy mô 89,9ha.Vị trí siêu đắc địa nằm ở mặt đường...
      Dự án The Forest Villas, Hòa Bình, Hòa Bình

      Chuyển nhượng căn 72 m2, giá 3,24 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.24 tỷ 72 m2 45 triệu/m2
      Sở hữu lâu dài chung cư biển cao cấp chỉ từ 310 tr.Trong bối cảnh thị trường hiện tại, các dự án chung cư cao cấp hướng biển và sở hữu lâu dài đc coi như...
      Dự án Vũng Tàu Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 90 m2 tại Phường Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      🔥🔥Cần bán ngôi nhà phố tuyệt đẹp, kp9 pTân phong, TP Biên Hòa 🔥🔥💎 Giá Đầu tư: 3ty (thỏa thuận )——✅️ Dt: 4,4M x20M ( Nở hậu 4,6M ) 🧧 Sổ riêng thổ cư...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường 1 - Nha Trang, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 40 m2 85 triệu/m2
      Bán nhà TĐC VCN Phước Hải, có sổ.Căn 1: 40m ngang 4m nhà 4 tầng giá: 3,4 tỉ.căn 2 : 64m2 ngang 4m, giá : 3,95 tỉ Căn 3: 64m ngang 4m, nhà 2 tầng, giá: 4...
      Đường 1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.