Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay lô đất nền 102 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 102 m2 41,18 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán rẻ mảnh đất gần ngay căn hộ An Phú Đông, đường nhựa 9m, xe ô tô vài tận đất. Cách đường Vườn Lài 400m, đi về Gò Vấp và các Q. trung tâm...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 150 m2, mặt tiền 4m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 150 m2 28 triệu/m2
      Bán 3 miếng đất MT Trần Hải Phụng - MT Bờ Kênh Tân Tạo.+ DT: 4mx37 mét vuông. Đất ODT 82 mét vuông, đất NN 65 mét vuông.+ Đường rộng 10 m...
      Đường Trần Hải Phụng, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 80 m2, hướng Đông - Nam tại Đường 47 - Thủ Đức, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 80 m2 55,63 triệu/m2
      DT: 4m x 18m. Nhà xây 1 trệt + 1 lầu, có 3 PN, sân để xe rộng rãi, nằm căn hộ góc 2 MT hẻm thoáng mát.. Nhà Đông Nam.ô tô tới nhà Gần Chùa U Đàm.Giá bán...
      Đường 47, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Phường Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 40 m2 83,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà ngay gần chợ Tam Bình, kế ủy ban nhân dân P. Tam Bình, nhà thờ Tam Hải- Nhà mới, thiết kế đẹp, tặng lại toàn bộ nội thất còn...
      Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 0 m2
      Ví trí: P. Long Trường, Q. 9. Cạnh khu đô thị Đông Tăng Long, chợ Long Trường.pháp lí: SHR.- Giá: 3 tỉ 190 tr / nền.NH hỗ trợ vay đến 2 tỉ 500 tr.- DT:...
      Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 2 mảnh đất HẺM 95 ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN P. PHÚ HỮU Q. 9 - Vị trí: hẻm 95 đường Bưng Ông Thoàn + liên kế dự án Villa Park, đối diện dự án...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Chính - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 30 m2 124,34 triệu/m2
      - Mình có ngôi nhà nằm tại ngõ 143 Phố Nguyễn Chính ,ngõ ngách thông . Nhà DT 30m2 5 Tầng - nhà thiết kế mỗi tầng 01 phòng rộng , tổng có 3 PN 1 phòng thờ...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m tại Thủ Đức, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 60 m2 78,34 triệu/m2
      Chủ nợ bank gần 3tỉ.MT KD P. Trường Thọ giá nhỉnh 4tỉ.DT 60m2 vuông a4.Nhà 2 Tầng 2  phòng ngủ.MT đường số 4, Trường Thọ.Tổng hạ chào 1tỉ5 Giá chào...
      Đường Số 4, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 50 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 50 m2 73 triệu/m2
      mảnh đất duy nhất trục chính MT hẻm 97C đường Bưng Ông Thoàn p. Phú Hữu Q. 9 - Vị trí: 1/ đường Bưng Ông Thoàn- DT: 50m2 ngang 4m dài 12,5m - Đông Nam+...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 58 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 58 m2 65,52 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN VÀI NỀN DỰ ÁN DIAMON TOWN ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN P. PHÚ HỮU - Vị trí: số 68 đường Bưng Ông Thoàn + Bên cạnh dự án Thời Báo Kinh Tế Hồ Chí ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 55 m2 78,19 triệu/m2
      - DT: Ngang 5.3m dài 11m- Nhà 4 tầng BTCT, thiết kế 1 trệt 1 lửng 1 lầu, sân thượng. Có 4 phòng ngủ,4 nhà vệ sinh. Nhà có sân , logia, thoáng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 54 m2, mặt tiền 30m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 54 m2 61,12 triệu/m2
      GIỎ HÀNG mảnh đất DUY NHẤT MT HẺM 66 ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN P. PHÚ HỮU Q. 9 +Vị trí: 1/ đường Bưng Ông Thoàn p. Phú Hữu + liên kế Thời Báo Kinh Tế HCM, cách...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      DỰ ÁN VẠN PHÁT ĐẠT ĐOẠN CẦU ÔNG BỒN P. PHÚ HỮU Q. 9 - Vị trí: dự án ngay MT đường Bưng Ông Thoàn p. Phú Hữu + Ngay sau lưng Verosa Khang Điền + Từ dự án di...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 511 m2, mặt tiền 12m tại Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,83 tỷ

      3.84 tỷ 511 m2 7,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất căn biệt thự 511m2 có SHR công chứng đc ngay- mảnh đất thuộc dự án XDHN Nhơn Trạch, xã Phước An huyện Nhơn Trạch, Đồng...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      T
      Bđs Chuyên Nhơn Trạch Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 61 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 61 m2 50,82 triệu/m2
      GIỎ HÀNG khu dân cư SAM SUNG SỐ 200 BƯNG ÔNG THOÀN P. PHÚ HỮU Q. 9 - bán ngay vài miếng đất thuộc cụm khu dân cư Sam sung + Vị trí: số 200 đường Bưng...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Bá Giao - Gò Vấp, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      DT: 5m x 11m. Cn 55 mét vuông. Nhà xây 1 trệt+ 2 lầu đúc.Đang cho thuê. Nhà Tây Bắc. Nằm gần ngã tư Nguyễn Thái Sơn. Cần bán : 4.9 tỉ còn tl. liên ...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 3 mê đúc mới 90 phần trăm . vì muốn chuyển đi nơi khác nên nhượng lại với giá thấp nhất so với căn MT ở Hoà Minh Liên Chiểu cánh biểnNhà...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,2 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      vin Central Park Nguyễn Hữu Cảnh Q Bình ThạnhDo gia đình có công việc cần tiền lên hạ giá bán ngay chung cư:Thiết kế : 1pn1wcFull full nội thất cao cấp...
      Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.
      • Kiểm tra pháp lý: Trước khi quyết định chọn mua bán nhà đất, yếu tố pháp lý là không thể bỏ qua. Đảm bảo rằng người mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ cung cấp đầy đủ giấy tờ hợp lệ về quyền sở hữu và các văn bản liên quan, tránh rủi ro tranh chấp về sau.