Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Tô Hiến Thành - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Với những chung cư đẹp, giá rẻ và phù hợp nhất, Kingdom 101 sẽ là điểm đến lý tưởng cho cuộc sống hoàn hảo của bạn!Thông tin chi tiết:một căn 1 phòng...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 1 m2, mặt tiền 10m tại Đắk Som - Dăk GLong - Đắk Nông, giá 3 tỷ

      3 tỷ 1 m2 3000 triệu/m2
      DT 10 X 110m có sẵn 100 mét vuông thổ cư. Nhà lớn kiên cố rộng rãi. Chân đất ôm sát mặt hồ lớn siêu đẹp, phía trước là view hồ Tà Đùng- đc mệnh danh...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Đắk Som, Dăk GLong, Đắk Nông

      Cần bán nhanh lô đất nền 94 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Lâm - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 94 m2 35,11 triệu/m2
      Rẻ nhất khu khai sơn, chỉ 3.3 tỉ - cần bán nhanh 94 mét vuông, thỏa thuận giá siêu mềm.liên hệ ngay 0961 266 *** để xem nền đất đẹp và làm việc...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Xuân Lâm, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Thành phố Tân An - Long An

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      bán nhanh căn nhà phố thương mại shophouse KD MT Hùng Vương - Đường Số 1 ngay dãy nhà Trần Anh+ DT: 5x20=100m2+ Xây 1 trệt 3 lầu (6 phong ngủ)+ Giá:...
      Dự án Idico Tân An, Tân An, Long An

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 61 m2 51,64 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Phú Hồng Khang.Thiết kế 1 pk 1 bếp 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh tum sân thượng trước sau.Ngang 4.7m.Giá chỉ 3ty150...
      Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 129 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 129 m2 31,79 triệu/m2
      — Bán đất hướng Nam khu dân cư Bửu Long ngay trường Song Ngữ Lạc Hồng.— Vị trí đẹp 1 xẹt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, đường oto chạy thông thương. — DT : 4,5...
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán miếng đất Tại STC Long Thành DT 100 mét vuông full thổ cư đường thông 14mSổ sẳn xây nhà ở ngay. Bán giá 3,3 tỉTiện ích: - Công viên trung tâm STC...
      Dự án STC Long Thành, Huyện Long Thành, Đồng Nai
      N
      Huỳnh Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 48 m2, giá 4,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.91 tỷ 48 m2 102,09 triệu/m2
      Kính thưa quý KH!Hiện nay chúng tôi chào bán ĐỢT CUỐI và đưa ra CHÍNH SÁCH BOM TẤN đối với nhà phố thương mại, liên kế, căn biệt thự tại dự án vin...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình

      4.5 tỷ 250 m2 18 triệu/m2
      Thông báo:- Trong tháng 1/2024 chúng tôi cần ra hàng quỹ 10 căn hàng ngoại giao giá gốc từ CĐT- Qũy căn gồm nhiều căn đẹp đường 25m, đường trục chính view...
      Dự án Casa Del Rio Hòa Bình, Thành phố Hòa Bình, Hòa Bình
      R
      Ban Quản Lý Casa Del Rio Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 63 m2 53,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Emerald View hồ sinh thái+ DT: 63 mét vuông 2 phòng ngủ + 1WC+ giá: 3.4tỉ (Bao hết) + Nhà trống chủ đầu tư + NH cho...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đường 8 - Quận 9, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      Giảm gần 2tỉ Giá cũ 6tỉ - Gần Lã Xuân Oai Q. 9 - 60m2 (Ngang 4m x dài 15m) có hoàn công gần 200m2 sàn - Hẻm 2 xe tải tránh - Nhà 3 tầng mới đẹp, đẳng cấp...
      Đường 8, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGÕ 12 ĐÀO TẤN, THIẾT KẾ 5 TẦNG MỚI khôngONG, HAI MẶT THOÁNG, 30M RA oto TRÁNH, SỔ ĐẸP, DAN TRÍ VĂN MINH Ở CỰC SƯỚNGDT: 38M, 5 TẦNG, MT: 3.8M GIÁ...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,35 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.35 tỷ 60 m2 55,84 triệu/m2
      Can hộ 2 phòng ngủ mặt trước nhìn ra hồ thiên nga, thuộc toà L1 Landmark khoáng nóng xịn nhất Ecopark.- Thiet kế view mặt trước tầng dưới 10 trục căn...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
      E
      Hồng Nhung Vinhomes - Ecopark Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khoái - Nha Trang, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      LVCC - Bán Đất Tặng nhà phố Nguyễn Khoái + Lý Thái Tổ, Vĩnh Hoà Tp Nha Trang.- DT: 116,6 mét vuông ngang 5,9M, 100 phần trăm đất đô thị- Đường...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Nhà 3 tầng tại Phú Quốc, Kiên GiangNhà đẹp Phú quốc tìm chủ nhân biết khen !trên 4 tỉpháp lí sổ hồng Vị trí tại khu phố 1( Đồi sau Toà án , đối diện nhà...
      Phường Dương Đông, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Xuân Oai - Long Trường - Quận 9, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Nhà hẻm xe hơi, tương lai thành MT, giá trị tăng cao chỉ 3 tỉ 7 thỏa thuận- DT 5.15*10.5 = 53.1m2, diện tích xây dựng 41.7m, DTS 137.5m- 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Lê Xuân Oai, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vũ Xuân Thiều, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 39 m2 112,83 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ngõ rộng 2 oto tránh nhau đường Vũ Xuân Thiều, Q. Long Biên thành phố Hà Nội. MT 3,3m. DT đất 39 mét vuông. Đất trên sổ 33 mét...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà 6 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 30 m2 140 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MỚI 6 TẦNG, DT30m2 VỚI NHIỀU TIỆN ÍCH, NGÕ NÔNG, THOÁNG, ô tô ĐỖ CỬA TẠI PHỐ LĨNH NAM - HOÀNG MAI:* THÔNG SỐ:+ DT: 45/30m2, nhà 6...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.