Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 80 m2 38,13 triệu/m2
      ❌Bán nhà đẹp 3 tầng Ngộc Hội - Vĩnh Ngọc - Nha Trang ❌❎Dt : 80 mét vuông ngang 5m ❎Để lại nội thất đầy đủ Gỗ tự nhiên xịn❎tầng một: Sân , PK ,bếp...
      Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Gò Cây Sung - Nha Trang, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Bán nhà phố đường gò găng cách đường 19/5 KĐT Vĩnh Điềm Trung 100mNhà 1 trệt 1 lầu thông thoáng thuận tiện vừa ở vừa KDDt: 100m2 2 PN nội thất sang đẹp...
      Đường Gò Cây Sung, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      🔥 mở bán Nhà 3 Tầng Mt Đường Lê Văn SỹVị trí KDC văn minh toàn nhà đẹp--------------------------Đường : 5,5m - Vỉa hè : 3mDt đất : 70 mét vuông,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Thành phố Tân An - Long An

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà view công viên khu lavilla green city TP tân an DT 5x20 xây 1 trệt 2 lầu giá 3 tỉ 8 tl chính chủ .hổ trợ góp dài hạn Cách Aeonl...
      Dự án Lavilla Green City, Tân An, Long An

      Sở hữu miếng đất 87 m2, hướng Đông - Bắc tại Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 87 m2 35,64 triệu/m2
      Cần bán nhà cấp 4 kiệt oto 6m Ngô Quyền, Thọ quang,Sơn trà, Đà Nẵng.DTĐ : 87M ( Đông Bắc )Giá : 3Tỷ1 có tlcontact : 0782 794 ***
      Đường Ngô Quyền, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 76 m2 tại Đường Hoàng Thị Loan - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 76 m2 60,53 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG MT ĐƯỜNG 5,5m LỀ 3m HOÀNG THỊ LOAN, GIÁ NHỈNH 4 tỉ (TRẢ LÀ BÁN) sân đỗ oto trong nhà, phòng khách, bếp, 3 PN khép kín, 4 phòng vệ sinh,...
      Đường Hoàng Thị Loan, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      bán gấp nhà nguyên căn trong KĐT Himlam Đại Phúc - TP Bắc Ninh - Nhà thiết kế 4 tầng- DT đất 75 mét vuông MT 5m rộng thoáng - Nhà Đông Nam mát mẻ-...
      Dự án Him Lam Green Park, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 90 m2 55 triệu/m2
      Bán mảnh đất nằm gần biển, KĐT Mipeco - Vĩnh Nguyên ( sổ hồng riêng cá nhân ) chỉ 55tr/m2- DT : 90m2 ( ngang 5m )- Nằm trên đường số 6, Đông Nam... Giá...
      Dự án Mipeco Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Khát Chân - Nha Trang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Bán nhà c4 đường Trần Khát Chân, Hòn Xện, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 90 mét vuông (ngang 4m).- Hương tây.- Đường nhựa hiện trạng 20m.- nhà c4:...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh lô 2 nền đất liền nhau DT 80 mét vuông/ mảnh,đường rộng 20.5m,vỉa hè 5m,khe thoáng phia sau rộng 3m .Vị trí: Cách chợ Hoà Mạc...
      Dự án Khu đô thị Đại Cương, Huyện Kim Bảng, Hà Nam

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Quốc Lộ 51 - Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh miếng đất có nhà c4, phòng khách rộng 2 phòng ngủ bếp tolet, MT QL 51 thuộc xã Tân Hòa TX Phú Mỹ.4,2x46m có 100m2 TC giá ngợp.3,5tỉ...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán miếng đất 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Bán đất đường Bùi Huy Bích, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- Lô 16 - Ô20.- Dt: 65 mét vuông (ngang 5m).- Hướng Nam.- Đường nhựa hiện trạng 13m.- KDC hiện hữu,...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 72 m2 53,48 triệu/m2
      Đất tại Khu 10 Đại Phúc Bắc Ninh, đường thông hè thoáng, ngay gần chợ và cách ngã 6 2 ph đi bộ! Giá chỉ ngang với 1 ngôi nhà trong ngõ nhỏ...Cơ hội mua duy...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 200 m2 tại Đường Bùi Trọng Nghĩa - Trảng Dài - Biên Hòa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 200 m2 18,25 triệu/m2
      Hạ giá kịch sàn cần bán dãy trọ 2 MT đường to rộng rãi 7m thông thoáng , đang cho thuê full phòng thu nhập hàng tháng 10tr hơn .- Vị trí : khu phố 2 gần hồ...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 62 m2 tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 62 m2 62,1 triệu/m2
      Chủ gửi Bán nhà mới hoàn thiện, P. Thuận Giao, Tp Thuận AnDT 62m2 (4,7m x13m) hướng đôngNhà 1 trệt 2 lầu 1 tum, 4 PN, 5 phòng vệ sinh, 1 phòng thờ,...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      BÁN GẤP 1 MẪU SẦU RIÊNG, CAFE, BƠ Ở KRONGBUK, DAKLAK

      3.7 tỷ 10 m2 370 triệu/m2
      # KRONGBUK - ĐAKLAK CẦN bán nhanh KHU VƯỜN SẦU RIÊNG ĐẸP CÓ 170M MT BÁM ĐƯỜNG TỈNH LỘ 697C - RỘNG 32M! Đất đang có 170 cây sầu riêng thái Mongthong + 380...
      Xã Cư Né, Krông Buk, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 46 m2 tại Đường Tân Mỹ - Tân Kiểng - Quận 7, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 46 m2 100 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp trước tết nhà hẻm 3m đường Tân Mỹ P.Tân Thuận Tây ,Q.7 gần đại học Marketing .*Mô tả :-DT: 46m²(ngang 3.07m dài 15m)-Kết cấu : Nhà 1 trệt...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 34 m2 141,18 triệu/m2
      Bán Nhà 193/ Nguyễn Cư Trinh Q. 1 - 2 Tầng vuông vắn - Đ ẹ p vô ở ngay DT : 34m2 ngang 3m x 11m4 Xây dựng gồm 1 trệt 1 lầu, sân thượng, 2 PN, 2...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.