Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán đất dự án 64 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 64 m2 61,72 triệu/m2
      Đường Bùi Phùng VCN Phước Hải chỉ 3,95 tỉ!- Vị trí nằm ngay trên đường B1 khu tái định cư rộng 13met.- Hiện trạng nhà c4 có gác gỗ, gồm 3 PN, bếp,...
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 92 m2 tại Phường Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      N622 Bán Nhà Lầu sổ hồng riêng Thổ Cư Hoàn Công Tân Phong Biên Hoà Đồng Nai 4,5 tỉ- DT 4,2 x 22 Nhà gồm 1 trệt 1 lầu 1 sân oto, 1 phòng khách, 1 bếp, 3...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,39 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.39 tỷ 106 m2 31,99 triệu/m2
      Chuyển về nhà mặt tiền nên bán căn 3 PN DIC Phoenix tâm huyết.View hồ Phượng Hoàng thơ mộng, logia hướng Tây Bắc.Tầng trung, DT 106m2.3 PN 2  nhà ...
      Dự án Dic Phoenix, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hà Khẩu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 63 m2 63,5 triệu/m2
      Chính chủ chuyển công tác cần bán nhà 3,5 tầng mới đẹp tại khu đô thị mới Hà Khẩu, Hạ Long.Nhà DT 63m2 MT 4,5m đẹp, thiết kế 3 phòng ngủ, 3vs, 1tum,...
      Phường Hà Khẩu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,1 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      3.1 tỷ 85 m2 36,44 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư The Dragon Castle Hạ Long: 3 PN 2 vệ sinh.DT 85m.logia siêu thoáng.Giá 2, X tỉ.Giảm thêm 10 phần trăm từ giá HĐ.căn ...
      Dự án The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà phố thương mại 2 tầng, 120 m2, giá 4,5 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Cơ Hội sở hữu nhà phố thương mại 2 tầng bìa đỏ lâu dài phù hợp vừa ở, vừa KD cho thuê dòng tiền an toàn tại trung tâm Bãi Cháy, TP. Hạ Long. DT: 80m2 -...
      Dự án The Dragon Castle, Hạ Long, Quảng Ninh

      Nhà vườn farm Diên Khánh đẹp như mơ, DT hơn 3.300m2 có đủ loại cây ăn trái, giá hơn 3tỉ xíu

      3.5 tỷ 3 m2 1166,67 triệu/m2
      Nhà vườn (farm) cần chuyển nhượng lại cho người hữu duyên.- DT: 3.300 mét vuông (thực tế 4.290 mét vuông) đã xây tường bao li toàn bộ khu đất.-...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất 129 m2, mặt tiền 5m tại Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 129 m2 31,79 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp 129 mét vuông KDC Bửu Long kế bên trường song ngữ Lạc Hồng & hải sản Phú Quý.Vị trí đẹp nằm phía ngoài dãy đầu đường.DT: (4,5m x...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Hùng Vương, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 0 m2
      nhà hướng chính đôngDT 61.5m2 PN 1 phòng khách. 2 nhà  phòng vệ sinh. 1 phòng thờgia chủ cần bán ngay về quê giá yêu thương4 tỉ xxxliên lạc chị nga...
      Đường Hùng Vương, Phường Chi Lăng, Lạng Sơn, Lạng Sơn

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 7m tại Đường Điểu Xiển - Biên Hòa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 125 m2 24,4 triệu/m2
      ngôi nhà phố Siêu Sang xây 125m2 Hoàn Thiện Ngay khu dân cư Tín Nghĩa, TP Biên Hòa. Sổ riêng thổ cư 100 phần trăm ngay MT đường Điều Xiển, Siêu...
      Đường Điểu Xiển, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà riêng 2 tầng, 119 m2, mặt tiền 16m tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 119 m2 27,32 triệu/m2
      Bán biệt thự 1 trệt 1 lầu, 2 MT Vĩnh Hiệp Tp Nha Trang, nằm giữa 2 trục đường chính Võ Nguyên Giáp và 23/10.DT sổ: 119 mét vuông, 100 phần trăm...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 76 m2 tại Đường Trường Phúc - Vĩnh Phước - Nha Trang, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Bán nhà Vĩnh Phước Nha Trang gần đường 2/4 đường rộng 6m xe oto đậu trước nhà.Nằm ngay trung tâm TP Nha Trang, gần đường 2/4, đường rộng 6m xe oto đậu...
      Đường Trường Phúc, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng khu TĐC VCN Phước Hải đường thông ô tô 5m ngay gần đường Số 4(thích Quảng Đức) giá chỉ 3.4 tỉ.- Dt 40.2m2 (ngang 4m).- Tây Bắc.- Nhà 4 tầng...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,4 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư Melody đường Võ Thị Sáu vị trí đi bộ ra biển Thuỳ Vân chỉ 5'! căn hộ chung cư 100m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 177 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Hưng Đạo - Ninh Kiều, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 177 m2 27,69 triệu/m2
      Nhà 1 lầu, hẻm 123, đường Trần Hưng Đạo, Ninh Kiều, TP. Cần Thơ. Ngang BV Tim Mạch. giá: 4 tỉ 900 tr - thỏa thuận. - DT: 8 x 22.5 (hậu 7.85m) = 177m2-...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Phú, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Tồn, giá 3 tỷ

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      contact: 0938 018 *** Vân (Phúc đẠt ReaL).Bán nhà đã hoàn công căn hộ góc 2MT Bửu Hoà vừa xây tặng nội thất giá 3 tỉ.Vị trí: Cách đường Nguyễn Thị Tồn vô...
      Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 40 m2 85 triệu/m2
      Siêu phẩm cực đẹp - nhà 3 tầng ngay khu đô thị Phước Hải. Giá 3,4 tỉ.- Đường lớn 8m, có thể đậu oto trước nhà...- Vị trí nằm ngay P. Phước Hải TP Nha...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,45 tỷ tại Đường Bến Đoan - Hạ Long - Quảng Ninh

      3.45 tỷ 79 m2 43,68 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại căn Shapphire Bến Đoan.+ DT: 79 mét vuông.+ Số PN: 2.+ Số phòng tăm,  nhà vệ sinh: 2.+ Tầng: 19.+ Full: Nội thất.+ giá:...
      Dự án The Sapphire Residence, Đường Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.