Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 73 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Bãi Muối - Hạ Long - Quảng Ninh

      4.8 tỷ 73 m2 65,76 triệu/m2
      BÁN NHÀ 2 TẦNG SÂN RỘNG LÔ GÓC TẠI DỰ ÁN KDC ĐÔ THỊ ÔNG NHAN, CAO THẮNG, HẠ LONG Do chuyển công tác, chúng tôi cần bán ngôi nhà 2 tầng với sân rộng lô góc...
      Dự án Khu đô thị Bãi Muối, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng, 169 m2 tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 169 m2 23,67 triệu/m2
      Chính chủ của ngôi nhà mái Thái đẹp và rộng rãi này đang cần bán do chuyển công việc. Với DT 169m2 và công năng 3 PN và 2  toilet, ngôi nhà này sẽ là...
      Đường Ao Cá, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Phan Đăng Lưu - Tuy Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Chú ý! một căn duy nhất khu nội bộ Phan Đăng Lưu P9.Nhà 1 trệt 1 lầu cách Hùng Vương 500m. Tuy Hòa Phú Yên.Gần Vincom, ven biển, các trường học, chợ...Nhà...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      SIêu chính sách đến từ chủ đầu tư dành cho khách mua trước tết âm lịch :anh/chị nào muốn mua căn căn hộ để ở tầm 5-6 tỉ thì có nên sở hữu biệt thự...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà phố shophouse 3 tầng, 114 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình

      4.5 tỷ 114 m2 39,48 triệu/m2
      Số lượng nhà phố thương mại có hạn, nhanh tay đặt chỗ để đc ưu tiên căn đẹp nhất, giá gồm cả xây dựngL/H: 0397 000 **** Thông tin chi tiết- Phân khu Roma...
      Dự án Casa Del Rio, Đường Quốc lộ 6, Phường Trung Minh, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán shop house 4 tầng, 105 m2, giá 4,9 tỷ tại Huyện Mộc Châu - Sơn La

      4.91 tỷ 105 m2 46,67 triệu/m2
      Chỉ từ 2 tỉ sở hữu căn nhà phố thương mại (hotel mini) 10 PN đầu tiên và duy nhất tại trung tâm du lịch Mộc Châu khai thác vận hành quanh năm.Tư vấn liên...
      Dự án Panacea Hill Mộc Châu , Thị trấn Mộc Châu, Mộc Châu, Sơn La

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, hướng Nam tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      Mua 1 mảnh đất đc 2 ngôi nhà 3 tầng và 2 tầng hẻm Lê Hồng Phong, P. Phước Hải, TP Nha Trang.- DT: 61,2m2 - DT sàn 140m2. Ngang 7,8m, đường rộng 5m.- Trên...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa.

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,66 tỷ

      3.66 tỷ 300 m2 12,2 triệu/m2
      - DT 300 mét vuông/lô (15x20m), mua cặp 600 mét vuông.- Đặc biệt: Xây dựng tự do, không quá 3 tầng + tum là đc.- Đường quy hoạch 5.5m(lề 3m),...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 105 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 105 m2 31,43 triệu/m2
      Cần bán nền đất đường 7m5 Nguyễn Hiến Lê, hướng Nam mát mẻ, sát cầu Nguyễn Tri Phương, sát ngã 4 sân bóng mini, đối diện đường lớn Võ Chí Công. Giá 3.3 tỉ.
      Dự án KĐT Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      Nhà trệt lầu mâm đúc Số 80, đường D6 (gần D1), khu dân cư Hồng Loan 6A, P. Hương Thạnh, Q. CR, TP. CT.DT: 5m x 16m = 80m2 (hẻm KT sau 2m).DTSD:...
      KDC Hồng Loan, Số 80, Đường D6, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường 359 - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      ngôi nhà 75 mét vuông xây dựng thô (5x15m).Thiết kế hiện đại: 4 ngủ, 5 vệ sinh, 1 phòng khách cho thuê có dòng tiền 15tr/tháng.Cách vin Vũ yên...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán đất dự án 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 300 m2 12,34 triệu/m2
      Chính chủ cần ra hàng lô căn biệt thự nằm tại dự án Lake Side Place.Lô vuông vắn sạch đẹp.MT rộng thoáng 15m.Nằm liên kế chuỗi Shop House Infinity.Giá...
      Dự án Lakeside Palace, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 75 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường 359 - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn LK - 75 mét vuông Centa City Thuỷ Nguyên, Hải Phòng.Các Bác đầu tư đón bước đầu tiên Thuỷ Nguyên là TP phát triển thứ 3 trên cả...

      Bán gấp đất nền 180 m2 tại Phường Anh Dũng - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 180 m2 26 triệu/m2
      Hiện tại sàn giao dịch BĐS Thuận An đang nhận bán cho các chủ đất nhưng lô thuộc dự án Anh Dũng 3,4,7 và Nam Sông Lạch Tray, Sao Đỏ, Mê Linh.- DT từ...
      Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 125 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 125 m2 28 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền, sân vườn, 1T1L hoàn thiện, đường Số 10, khu Văn Hóa Tây Đô, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP. Cần Thơ giá gần 3.9 tỉ.---* DT đất: 5mx25m =...
      Đường Số 10, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,7 tỷ

      4.71 tỷ 95 m2 49,5 triệu/m2
      Chính chủ cần ra đi gấp mảnh đất đường Số 1A KĐT Lê Hồng Phong II trung tâm thành phố Nha Trang.- Vị trí gần sông Quán Trường, gần đường Tố Hữu, gần...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 1A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 111 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 111 m2 29,73 triệu/m2
      Vị trí trung tâm du lịch Bái Tử Long - cách TP Hạ Long 20 ph lái xe. Đóng 30 phần trăm sang nhượng bìa đỏ, 70 phần trăm hỗ trợ vay không LS...
      Dự án Green Dragon City, Thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nền đất 132 m2, mặt tiền 14m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 132 m2 25 triệu/m2
      - DT: 131,7  mét vuông, LK-03- đc: River view Lương Sơn, huyện Lương Sơn, Hòa bình.* giá: Chỉ nhỉnh 3,x tỉ* Điểm nổi bật Tiềm năng:- Đất gần chợ đầu...
      Dự án Riverview Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.