Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp đất MT Trần Thánh Tông ngay ngã tư Khúc Hạo, 100 mét vuông, ngang 5m chỉ 4.85 tỉ.liên hệ ngay Tú: 0931 923 ***- mảnh đất nằm vị...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,02 tỷ

      3.02 tỷ 100 m2 30,2 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất đường 7m5 Hoàng Đình Ái, hướng tây, dt 100m sát ngã 4, gần căn hộ Văn Tiến Dũng, gần trường Tiểu học &2 kẹp giữa 2 nhà, cư ...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Hoàng Đình Ái, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu mảnh đất 504 m2, mặt tiền 22m, hướng Đông - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 504 m2 6,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô căn biệt thự nhà vườn Hòa Ninh.- Vị trí: Cổng chào thôn kiểu mẫu An Sơn (dưới chân Bà Nà đi vào 500m).- Khu quy hoạch đất căn biệt ...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đường Bùi Trang Chước, P. Hoà Xuân, Đà Nẵng - Hình ảnh thực tế.- DT: 100 mét vuông.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Vị trí: Lên số nhà 324 Bùi...
      324, Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền 6 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Xã Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 6 m2 500 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất vườn Hoà Ninh tổng DT: 5600 mét vuông trong sổ 3000 mét vuông. Còn lại đất viết tay ngoài sổ đã xây dựng khung viên tường...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp mảnh đất 600 m2, mặt tiền 12m tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 600 m2 8,34 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay đất KDC hiện hữu, nhánh đường HL410, Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương, đối diện cổng Vsip2 mở rộng. Rất phù hợp ở, xây dựng kho xưởng.
      Đường HL 410, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 105 m2 tại Đường Hồ Xuân Hương - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 105 m2 39,05 triệu/m2
      Bán Nhà 2 Tầng 105 mét vuông Phố Hồ Xuân Hương, Ngay KDL Biển Mỹ Khê Phố Tây, Khu Vực Toàn Resort, hotel, Nhà Hàng Đắt Đỏ, Cách Biển Chỉ 200m Đi Bộ....
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 37 m2 tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 37 m2 96,76 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Thống Nhất, P. 11, Q. Gò Vấp.- DT: 37m2 (4m x 9.5m).- Cấu trúc: Nhà lô góc, 1 trệt, 1 lầu và sân thượng rộng.Mô tả: ngôi nhà đc xây mới,...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Đá - Hồng Bàng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      DT: 60m2 x 4 tầng.Công năng: 4 PN, 3 vệ sinh, p khách, bếp, phòng ăn, p thờ, logia.Đường phân lô rộng 10m (có vỉa hè).Hướng: Tây tứ trạch.Giá: 4,85 tỉ (có...
      Đường Hồ Đá, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 42 m2, hướng Tây - Nam tại Phố Bà Triệu - 1 - Vũng Tàu, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 42 m2 80,96 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp hẻm Bà tr. P1. TP Vũng Tàu... + Kết cấu: Nhà xây: 1 trệt, 1 lầu, sân để xe máy, phòng khách, phòng thờ, 2 PN, 3  toilet, bếp, bancon.+...
      Phố Bà Triệu, Phường 1, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Thứ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      GẤP BÁN NHÀ 03 TẦNG KIỆT LÊ VĂN THỨ SƠN TRÀ + Nhà 3 tầng, chủ 1 đời xây chắc chắn. + Vị trí sát bãi tắm du lịch Mân Thái, gần đường Võ Nguyên Giáp, Hải sản...
      Đường Lê Văn Thứ, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vân Đồn - Hai Bà Trưng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 52 m2 74,04 triệu/m2
      BÁN NHÀ - VÂN ĐỒN - HBT - GẮN PHỐ - NGÕ THÔNG - DT RỘNG - 52M - 3 TẦNG - CHỈ 3,85 tỉ- Vân Đồn 52m, 3 tầng, MT 4.5m, 3.85 tỉ Hai Bà Trưng - bìa đỏ CHÍNH...
      Đường Vân Đồn, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 21 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Quang Định, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 21 m2 226,2 triệu/m2
      Mô tả:+DT: 5x4.3+ Kết cấu nhà 5 tầng BTCT: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng.+ Thiết kế: Đầy đủ công năng 2 PN vệ sinh riêng mỗi phòng, 1 Khách, 1 Phòng xem...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Phổ Quang - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.75 tỷ 74 m2 50,68 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ Sky Center, thiện chí bán ngay 3.750 tỉ.- Tôi đăng giá thật, không ảo.- Giá tôi là tốt nhất thị trường...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      🔥💥Cần bán ngôi nhà cấp 4, đường LƯU HỮU PHƯỚC, Hòn rớ 1, Nha Trang. Giá chỉ 3,1 tỉ0- DT: 90m2 ngang 6m- nhà c4, có 2 PN và 1 tolet.- Hướng Tây.- giá:...
      Đường Lưu Hữu Phước, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 33 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 33 m2 142,43 triệu/m2
      SIÊU PHẨM LÔ GÓC - oto ĐỖ CỬA, KD 5 TẦNG Ở LUÔN -DT 33M -5 TẦNG -MT3.4M-GIÁ : 4.7 tỉ Độc lạ Hà Đông nhà đẹp mới cứng Thiết kế đẹp, phong cách Tổng 3 PN +...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Ban quản lý KHu chung cư Khu A Tân Phước khu chung cư 4 MT Q11 0938 295 *** zalo ------------CẬP NHẬT chung cư TÂN PHƯỚC Lô A BÁN QUÍ dân cư- MT 153 Lý...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 7, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 39 m2 84,62 triệu/m2
      LÔ GÓC 3 THOÁNG, NGÕ TRƯỚC NHÀ 3,5M, GẦN PHỐ, NHÀ ĐẸP Ở LUÔN.ngôi nhà 5 Tầng nằm trên mặt ngõ Vĩnh Hưng chủ tự xây chắc chắn, có thiết kế nên vô cùng...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.