Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 123 m2, mặt tiền 5m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 123 m2 34,96 triệu/m2
      - DT 123 mét vuông, MT 5,5m, dài 22m công năng đầy đủ.- Nhà cách MT đường chỉ vài bước chân, oto đậu tận cửa.- Tiện ích bao quanh, kế CĐ Công Thương,...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 250 m2, giá 4,47 tỷ tại Đường NE2 - Bến Cát - Bình Dương

      4.47 tỷ 250 m2 17,88 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh biệt thự thung lũng ước mơ Ecolakes Mỹ Phước Bến Cát.DT 10x25m. 1 trệt 1 lầu 5 phòng ngủ 6 nhà vệ sinh.Giá F0 từ...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 140 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Huỳnh Thị Mài - Hóc Môn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      MT Huỳnh Thị Mài, xã Tân Hiệp - Hóc Môn!* Nhà 02 MT Huỳnh Thị Mài & Tân Hiệp 9, Đang KD cà phê.+ DT 7m x 20m, thổ 94 mét vuông, Tây Nam, sổ hồng.+...
      Đường Huỳnh Thị Mài, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 10m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      khu dân cư Đông Dương vài nền cần bán.- Vị trí: Số 82 đường Bưng Ông Thoàn p. Phú Hữu.+ Ngay cạnh dự án Sở Văn Hóa Thông Tin - Villa Park.+ liên kế ngã ...
      82 Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 120 m2, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 120 m2 39,17 triệu/m2
      * tòa căn hộ B1.36 khu sinh thái ven sông Hòa Xuân.* nền đất nằm sát ngã 4 đường Trung Lương 20.* Song song đường lớn Nguyễn Phước Lan, rất thuận lợi...
      Dự án Dream Home, Phố Hoàng Thế Thiện, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà đất 78 m2 tại Đường B2 - An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 78 m2 40,9 triệu/m2
      NHÀ vừa xây DỰNG TRỆT LẦU 2 MT khu dân cư 3A ĐƯỜNG B2. P, AN BÌNH, CÁCH BỜ KÈ CHỢ NỔI CÁI RĂNG 200M- Phía sau có một căn Mini house 40m cho thuê tầm...
      Đường B2, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 90 m2 tại Đường Điểu Xiển - Tân Biên - Biên Hòa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 90 m2 33,89 triệu/m2
      Nhà thiết kế hiện đại.- Công năng 3 PN, 2 WC, sân oto, phòng thờ, gian bếp, phòng khách, có giếng trời.- DT: 90 mét vuông.- Thiết kế Tân cổ điển, bao...
      Đường Điểu Xiển, Phường Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 4,75 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      4.75 tỷ 160 m2 29,69 triệu/m2
      Cần bán gấp trước Tết, cắt lỗ sâu căn biệt thự song lập 8x20 nằm dãy đối diện Hồ bơi, Clubhouse giá chỉ 4.75 tỉ. hotline 0911 493 ***- DT: 160m, thiết kế...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán đất nền 111 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 111 m2 29,73 triệu/m2
      DT đất 111m2Hướng hướng Tây BắcĐã có bìa đỏ sở hữu lâu dàiThuộc dự án Green Dragon City Cẩm Phả Dự án đã có bãi tắm riêng dài 1,2 kilomet đang hoạt...
      Dự án Green Dragon City, Thành phố Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Bán miếng đất sạch đẹp, không dính tủ, cống ở đường Số 19 khu đô thị Hà Quang 2, Nha Trang.DT 100 mét vuông ngang 5m.Đông Nam.pháp lí: HĐMB.call ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 19, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Nhà đã hoàn công - Giá siêu tốt.DT đất: 100m2 (ngang 5m) - Nằm trục đường thông rộng 16m.Kết cấu nhà gồm: 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 4  toilet, phòng khách,...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán liền kề 1 tầng, 1 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Gia Lâm - Lâm Hà - Lâm Đồng

      3.3 tỷ 1 m2 3300 triệu/m2
      Chỉ 3.3 tỉ sở hữu ngay nhà gỗ nghĩ dưỡng ven Đà Lạt.DT đất 1211 mét vuông.Thổ cư 200 mét vuông.MT 30m.Full tiểu cảnh sân vườn ạ, đèn trang...
      Đường ĐT 725, Xã Gia Lâm, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu liền kề 5 tầng, giá 5 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      5 tỷ 0 m2
      Bán liên kế vin Móng Cái - Quảng NinhDt 67,5m2, 5 tầng- View công viên trung tâm tại TP Móng Cái.- Nằm trong khu phố đèn lồng thuộc phân khu Little Sanghai...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 56 m2 tại Đường Bùi Lâm - An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 56 m2 56,25 triệu/m2
      Cần bán trước tết - nhà 3 tầng đường Bùi Lâm - gần chợ An Hải Bắc & Nại Hiên Đông.+ Vị trí đẹp, cư dân đông đúc, gần Trần Thánh Tông, Trần Hưng Đạo. Ra...
      Đường Bùi Lâm, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 115 m2 40,87 triệu/m2
      - Bán nền đất 2 mặt trước sau Hồ Phi Tích & Đinh Văn Chấp,Hòa Xuân,Cẩm Lệ- DT : 115 mét vuông Đông Bắc & hướng Tây Nam- giá : 4 tỉ 7====- Bán nền ...
      Đường Hồ Phi Tích, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà 2 lầu 1 trệt giá rẻ gần QL 1k, ngã 4 Bình Thung Dĩ An Bình Dương.Đường trước nhà đường nhựa 6m đường thông có vỉa hè cây xanh.Nhà cách QL 1k, ngã ...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền bán mảnh đất MT đường Phú Lộc 22. ven biển nguyễn tất thành chỉ 100m.Vị trí đẹp để xây nhà nghỉ, homestay với MT rộng 7m đường 7,5m thông...
      Đường Phú Lộc 22, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường 5 - Biên Hòa, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 150 m2 28,67 triệu/m2
      Bán dãy phòng trọ 8 phòng ngay hẻm Highland đường 5 cũ đi vào P. Tân Tiến.DT 6.9x22m.Sổ riêng thổ cư 100 phần trăm.Giá 4tỷ3 thỏa thuận chính...
      Đường 5, Phường Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.