Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tầng 3 tại N4D Trung Hòa Nhân Chính.DT: 75m2.Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2VS (logia hướng Đông Nam).Nội thất: Cơ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Chỉ 1.11 tỉ vô ở ngay căn 3 ngủ cách Mỹ Đình Cầu Giấy 5 - 10p đi xe - 24T không phải đóng gốc lãi.- chung cư xây dựng trong KĐT nên không gian sống cực...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 0 m2
      Tôi trường đại diện ban quản lý toà nhà.Roman Plaza dân cư gửi bán quỹ căn.Thông tin chuẩn. Giá chuẩn không đăng ảo.* Quỹ căn 2 phòng ngủ.- Căn...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 114 m2 28,95 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư The Wisteria - Hinode Royal Park - cách ga Nhổn 800m.- Vị trí: Ưu thế cơ sở hạ tầng bứt phá = Đường Vành Đai 3.5, tuyến...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà to hơn nên cần bán nhanh chung cư tại toà Goldsilk Vạn Phúc.Thông tin chi tiết:- Vị trí: Nằm trên đường Vạn Phúc, trung tâm Q. Hà...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 95 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,6 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      3.6 tỷ 95 m2 37,9 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư dự án Eco Dream Nguyễn Xiển.95 mét vuông. 3 phòng ngủ, 2VS.Cửa hướng Đông Nam, ban công hướng Tây Bắc.Trần...
      Dự án Eco Dream, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,9 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      3.9 tỷ 95 m2 41,06 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư dự án Eco Green Nguyễn Xiển.95m2. 3 phòng ngủ, 2VS.Cửa hướng Đông Nam, ban công hướng Tây Bắc.Trần cao, gian bếp riêng...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Thành - Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm - Hà Nội

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Trung tâm phố cổ - oto đỗ cầu thang - nhà đẹp ở luôn - khu vực siêu hiếm nhà bán:Vị trí nhà quá đẹp, oto đỗ cầu thang, 20m ra mặt phố Lê Thánh Tông, đi bộ...
      Đường Lê Thánh Tông, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 78 m2, hướng Bắc, giá 3,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở nên gia đình mình cần bán căn căn hộ chung cư cao cấp Roman Plaza, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.DT 78 mét vuông.Thiết kế 2...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,1 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 86 m2 47,68 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư dự án căn hộ chung cư cao cấp Florence Trần Hữu Dực.86m. 2 phòng ngủ, 2VS.Cửa hướng Tây Nam, ban công hướng ...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 93 m2, hướng Đông - Nam, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán căn hộ góc 3 ngủ tại dự án An Bình Plaza - DT trên sổ: 92.65m. (thông thủy).- Thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh.- Hướng cửa:...
      Dự án An Bình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Bích Hương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 104 m2 38,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 104 mét vuông - căn hộ Iris Garden - 30 Trần Hữu Dực.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ -...
      Iris Garden, 30, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 104 m2 39,91 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp căn hộ cao cấp Văn Phòng TW Đảng thuộc khu đô thị mới Xuân Phương Residence phố Trần Hữu Dực Mỹ Đình.- Tiện ích: Nội khu quần thể gồm...
      Dự án Xuân Phương Residence, Đường Trần Hữu Dực, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      * Thông tin căn:+ Dự án: Iris Garden - 30 Trần Hữu Dực.+ đc: 30 Trần Hữu Dực, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.+ Tầng đẹp, căn hộ góc, Số phòng:...

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 73 m2 56,85 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ + 1 full đồ cao cấp phân khu Tonkin giá 4,145 tỉ bao phí vin smart city+ bìa đỏ lâu dài + Full tiện ích+ full đồ để lại
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 74 m2 56,09 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ +1 74 mét vuông Tonkin full đồ gỗ vin smart city giá 4,145 tỉ L/H 0986 023 ***+ Sổ lâu dài+ full đồ+ full tiện ích...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 155 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.85 tỷ 155 m2 31,3 triệu/m2
      - Chị Trang chính chủ gửi bán nhanh chung cư cao cấp 3 phòng ngủ, ngay trung tâm Hà Đông, mặt phố Trần Phú, nội thất sang trọng, thiết bị hiện đại,...
      Dự án PCC1 Complex, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4 tỷ tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      Gia đình chuyển lên 3 ngủ cần bán căn hộ chung cư thiết kế 2 PN tại dự án Hapulico mặt đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân.Chi tiết căn hộ chung cư.-...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Bích Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.