Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.68 tỷ 75 m2 49,07 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư F4- Trung kính, 75m2, 2 PN, 2 toilet, Giá: 3.68 tỉ. call ngay: 0379 455 ***- DT: 75m2, 2 PN, 2 toilet, 2 logia thoáng mát,...
      Dự án Khu đô thị Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 103 m2 39,81 triệu/m2
      Bán căn hộ Sun Square Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Tầng thấp, tòa B. DT 103m2, gồm 3 PN, 2  phòng vệ sinh. đầy đủ nội thất.giá: 4,1...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      Chuyển đến nơi khác Gia Đình cần sang nhượng lại chung cư 2 phòng ngủ Season Avenue.chung cư góc thiết kế 2 phòng ngủ 2VS nhà vuông vức đã...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Chuyên Quỹ Căn Thuê - Bán Chuyển Nhượng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ Center Point, 110 Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Tầng cao. DT 76,5 mét vuông, gồm 2 PN, 2  nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ.giá: 4,5 tỉ...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Smile Trung Yên Buiding số 1 Nguyễn Cảnh Dị Đại Kim.DT 80m2 tầng trung. 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh.đầy đủ nội thất xịn, bìa ...
      Smile Building, số 1, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 4,68 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      4.68 tỷ 154 m2 30,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 ngủ siêu đẹp tại 131 Trần Phú, 154m2 giá 4.xx tỉ call ngay em Định 0878 800 ***.DT tim tường: 154 m2.Hướng cửa: hướng Đông Bắc,...
      Dự án Sông Đà Hà Đông Tower, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 61 m2 51,64 triệu/m2
      + Vị trí tòa căn hộ nằm trên mặt phố Trần Hữu Dực, thuộc quần thể của khu đô thị Mỹ Đình 1.+ Thiết kế đẹp gồm: 1 phòng khách, 2 PN, 2 vệ sinh, lô gia...
      Dự án Iris Garden, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 86 m2 58,14 triệu/m2
      Tôi đầu tư 2 chung cư để cho thuê nhưng giờ không còn nhu cầu nên tôi sang nhượng cho ai cần tại The Matrix one.- DT 86 mét vuông thông thủy, thiết...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      Độc quyền 05 suất CK lên tới 12,5 phần trăm + 200tr ban công hướng Đông Nam và muôn vàn quà tặng cho quý KH đặt mua căn hộ chung cư The Wisteria...
      Dự án Chung cư The Wisteria, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,35 tỷ tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội

      3.35 tỷ 83 m2 40,37 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở nên cần bán ngay chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh toà Phú Thịnh Greenpark.- DT thông thuỷ 83m2, 2 ngủ + 1, 2 vệ sinh tầng trung đẹp.- Thiết...
      Dự án Phú Thịnh Green Park, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 96 m2 40,63 triệu/m2
      chào bán 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ - 2 toilet 2ban công tầng 9 - 12 Moonlight 1 - An Lạc.Hầm để xe rộng, không sợ không có chỗ để xe.phòng ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 93 m2 53,77 triệu/m2
      Gia đình vì phải thay đổi chỗ ở nên muốn bán lại căn hộ chung cư tại toà An Bình Plaza cho người có nhu cầu muốn mua.DT: 93m2. Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án An Bình Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.2 tỷ 103 m2 40,78 triệu/m2
      Thông số chung cư như sau:- DT: 103m2 tim tường - 96m2 thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh + 1 ban công rộng phòng khách và 1 ban công tại bếp (Tất cả...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Ra mắt toà chung cư GS6 dự án vin Smart City.Đặc biệt hơn với chính sách "mua nhà từ móng" chỉ dành cho 100 KH đầu tiên ký HĐMB.Phân khu The Miami - phân...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,69 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.69 tỷ 91 m2 40,55 triệu/m2
      Chính chủ đã cọc nhà thổ cư cần nhượng lại cho KH thiện chí chung cư tại Thông Tấn Xã:- chung cư 90m2 thiết kế 3 PN, 1 phòng khách rộng, 1 bếp, 2...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,29 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.29 tỷ 86 m2 38,26 triệu/m2
      - Do tính chất công việc gia đình cần nhượng lại chung cư, tại dự án TW Đảng, Xuân Phương residence.- DTSD: 86 mét vuông.- Nhà thiết kế: 2 ngủ - 2 vệ...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,69 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.69 tỷ 0 m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 96 mét vuông tim tường - 90.5 mét vuông thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh.- pháp lí: sổ hồng ...

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.55 tỷ 76 m2 59,87 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Center Point, 110 Cầu Giấy, TP Hà Nội.Dự án tiếp giáp:- Phía hướng Tây Bắc nhìn ra đường Nguyễn Văn Huyên nối dài, công viên...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.