Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.45 tỷ 135 m2 32,97 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc, căn hộ chung cư 96 Định Công, 135 mét vuông - 3 phòng ngủ, 2 toilet - giá 4,45 tỉ.- Toà nhà nằm ngay trên...
      Dự án 96 Định Công, Đường Định Công, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 88 m2 52,28 triệu/m2
      Mình chuyển xuống liên kế ở nên cần bán ngay chung cư 3  phòng ngủ căn hộ chung cư Sky pArk Residence Tôn Thất Thuyết, Cầu Giấy. Thông tin cụ...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ tại Phố Việt Hưng - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      3.85 tỷ 0 m2
      Thông tin chung cư.DTSD: 85.84m2.Thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.Hướng logia hướng Đông Nam, view vin Riverside thoáng mát.chung cư đã...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 81 m2 53,09 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư tại The Golden Palm tòa A do gia đình tôi chuyển công tác nên không tiện ở lại và muốn sang nhượng chung cư cho ai có nhu cầu mua ở.-...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Tôn Thất Thuyết - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      - Gia đình chuyển hướng đầu tư, cần bán căn hộ Sky Park Residence.- chung cư 71 mét vuông thông thủy, thiết kế 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ ...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      Do chuyển đổi công việc nên gia đình cần sang nhượng lại chung cư sau:DT: 73m2 thông thủy.Thiết kế: 2 PN - 2 vệ sinh - 2 ban công.Nội thất có sàn gỗ,...
      Dự án Helios Tower 75 Tam Trinh, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 64 m2, hướng Nam, giá 3,6 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      3.6 tỷ 64 m2 56,25 triệu/m2
      Bán chung cư Sunshine Riverside Tây Hồ.- DT 64 mét vuông (thông thủy), tầng cao thoáng view sông Hồng, cầu Nhật Tân.- Công năng 2 PN, 2 phòng ...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 67 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,35 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 67 m2 50 triệu/m2
      DT 67m2.Sửa thành 2 ngủ 2  nhà vệ sinh.Giá 3.35 tỉ.bìa đỏ chính chủ.Để lại nội thất đầy đủ cao cấp, nhà mới về ở ngay.Xem nhà liên lạc em Hưởng:...
      Dự án Mon City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,95 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.95 tỷ 88 m2 56,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Ecolife Tây Hồ, TP Hà Nội.Vị trí đẹp, gần các căn hộ chung cư cao cấp khác như: Ngoại Giao Đoàn, 6th Element, Udic Westlake, Sun...
      Dự án Ecolife Tây Hồ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư The Wisteria - Hinode Royal Park - Hoài Đức, giá đầu tư.* DT căn hộ chung cư:+ Căn 2 phòng ngủ: 73 - 76m2.+ Căn 2 phòng...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Bán căn hộ Xuân La, Tây Hồ, nhà F - 65 mét vuông - 3,3 tỉ.DT 65 mét vuông, 2 phòng ngủ 2VS.Nhà thoáng, logia rộng, view Hồ Tây.Đông Nam...
      Chung cư Xuân La, ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 4,79 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      4.79 tỷ 141 m2 33,98 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 PN trước Tết tại tòa Hồ Gươm Plaza, ngã 4 đường Trần Phú - Vũ Trọng Khánh, gần Học viện An Ninh, ĐH Kiến Trúc, Học viện y học Cổ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 69 m2 57,98 triệu/m2
      Nhà em cần bán ngay căn hộ chung cư chung Toà TP Hà Nội Centerpoin.căn hộ chung cư DT: 69m thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.Tầng trung, phòng khách có...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,1 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 93 m2 44,09 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn ở CT1 Cao TầngTầng trung93m²- 3 ngủ 2 vệ sinhGiá 4.1 tỉthỏa thuận cho khách thiện chíliên hệ 0329 703 ***
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 135 m2 35,56 triệu/m2
      DT 159m.Sửa thành 3 ngủ 2  toilet.Giá 4.8 tỉ.bìa đỏ chính chủ.Để lại nội thất đầy đủ cao cấp, nhà mới về ở ngay.Xem nhà L/H em Hưởng: 0968 862 ***
      Dự án Sun Square, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 0 m2
      Chuyển đổi xuống nhà đất nên gia đình cần bán căn căn hộ Rivera Park - 69 Vũ Trọng Phụng.DTSD: 71,3m2 thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.giá mong muốn: 4 tỉ 200...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,19 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 75 m2 55,87 triệu/m2
      " Căn 3 phòng ngủ1W dự án Imperia Garden DT: 75m2 Thiết kế: 3 phòng ngủ 2WC Nhà đã có đủ nội thất xịn và đẹp , bán 4190 tỉ, không bao phí sang...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 68 m2 70,59 triệu/m2
      DT 68 mét vuông.Sửa thành 2 ngủ 2  toilet.Giá 4.8 tỉ.bìa đỏ chính chủ.Để lại nội thất đầy đủ cao cấp, nhà mới về ở ngay.Xem nhà call ngay em...
      Dự án Vinhomes West Point, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.