Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 81 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 3PN2 toilet trong tháng tại vin Smart City.DT: 81m2.Giá: 3,3 tỉ.Nội thất: Full đầy đủ.Tầng trung view nội khu bể bơi cực đẹp.LH để xem...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      " Florence - 28 Trần Hữu Dực.Toà R2,Tầng 20 - 30.Căn sân vườn.DT: 84 mét vuông,2 ngủ, 2 vệ sinh.đầy đủ nội thất.logia hướng Đông Bắc, cửa hướng ...
      Florence Mỹ Đình, 28, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Em cập nhật quỹ căn giá cực rẻ tại dự án Florence Mỹ Đình.- đc: Số 28 đường Trần Hữu Dực, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.1. căn hộ chung cư 2 ngủ 2...
      Florence Mỹ Đình, Số 28, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp Báo Nhân Dân - VP TW Đảng Xuân Phương, nằm trong khu đô thị mới Xuân Phương Residence phố Trịnh Văn Bô, giáp ngay Mỹ...
      Xuân Phương Residence, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Đông Anh - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      HIẾM CÓ MT TƯƠNG LAI - KD ĐA DẠNGThôn Nhuế, Kim Chung 73m2 ,MT 4.8 m ,3.5tỷĐường oto chạy vòng quanh,gần trường học,chợ Gần đường Võ Văn kiệt sẵn sàng giao...
      Dự án Khu nhà ở cho công nhân Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 276 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 4,42 tỷ

      4.42 tỷ 276 m2 16 triệu/m2
      Bán 276m2 đất mặt hồ trục Đồng Chằm Hoà Lạc giá 16tr/m2.DT 276m2.MT 12,5m.2 MT.Mặt đường trục chính.Mặt hồ Đồng Chằm.Gần trường Đại họcQG.Gần trường Sĩ...
      Đường Đồng Chằm, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 70 m2 46,43 triệu/m2
      căn hộ CT36B Định Công toà B, DT 60 mét vuông có 2 PN + 2 phòng vệ sinh + khách + bếp + logia (Tòa nhà 25 tầng có 1 tầng hầm + 3 tầng nổi để...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,21 tỷ

      4.22 tỷ 81 m2 52 triệu/m2
      Bán mảnh đất đấu giá Ao Phe, Đức Thượng, 81m2 (4.5m x 18m).Tây Nam.Gần nhà văn hoá thôn, gần chợ dân sinh.Đường trước mặt 6m, ngay cạnh đường liên xã từ...
      Đường Cao Xá 2, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 41 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 41 m2 121,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất thổ cư 2 mặt ngõ tại xã An Khánh,sđcc- Ngõ thông rộng 3m, cách đường lớn 3 oto tránh chỉ 20m-DT = 40m , MT 3,4m-Bao quanh KDC...
      Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,72 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.72 tỷ 100 m2 37,21 triệu/m2
      Hiện tại gia đình không ở nên cần nhượng lại căn hộ góc 3 PN có DT lớn nhất KĐT vin Ocean Park.+ DT 100m2 với thiết kế 3 PN, 2  toilet, phòng khách...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 65 m2, mặt tiền 6m tại Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 65 m2 73,85 triệu/m2
      - Chuẩn thông tin, chính chủ cần bán nhanh lô đất số nhà 4x, đường Hoàng Mai. DT 65m2, MT 6,5m lô góc.+ Hiện trạng nhà 2 tầng cũ, có sân siêu rộng rãi....
      Đường Hoàng Mai, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,64 tỷ

      4.64 tỷ 62 m2 74,84 triệu/m2
      Em cần bán 62m đất DV xã An Thượng-DT : 62m2-MT : 4,1m-Đường trước : 11mTiện Ích Khu Vực- Ngay sát đường liên khu 8 ( Hà Đông - Đan Phượng ) - Cách Đại Lô...
      Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 122 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 4,03 tỷ

      4.03 tỷ 122 m2 33 triệu/m2
      ✅Đất thành phố Hà Nội Mà giá siêu mềm lắm các bác a!✅Muôn vàng tiện ích nơi đây ✅Bán 122met lô góc đấu giá Văn Đức , trục KD tốt✅Hàng xóm nhiều siêu...
      Xã Văn Đức, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán miếng đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Xã Liên Hà - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Bán đất Liên Hà, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội. Khu đấu giá X6 Hà Lỗ - xã Liên Hà, huyện Đông Anh, Thủ đô Hà Nội.LÔ 3-8 view công viên sát hồ điều hòa phong...
      thôn Hà Lỗ, Xã Liên Hà, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán miếng đất tại Đường Phương Trạch - Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Hơn 3 tỉ oto vào tận đất, 81 mét vuông, MT 5.6m, toà tháp 108 tầng Phương Trạch - Vĩnh Ngọc - Đông Anh.nền đất dt 81.5 mét vuông, mt 5.6.MT...
      Phương Trạch, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 30 m2 tại Đường Long Biên 2 - Ngọc Lâm - Long Biên, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      #BÁN NHÀ #DÂN XÂY TRUNG TÂM #NGỌC LÂM 4 TẦNG 3 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG NGÕ THOÁNG RỘNG #ô tô ĐỖ CỬA.#NHÀ ĐẸP THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI .GẦN #PHỐ TIỆN ÍCH BẠT NGÀN.CẦN bán...
      Đường Long Biên 2, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 45 m2 81,12 triệu/m2
      Bán Nhà Ngô Gia Tự, Long Biên 45m2 4T 3.65 tỉ. NHÀ ĐẸP NHƯ MỚI, chủ tặng nội thất đầy đủ.Vị trí nhà đẹp, ngõ nông thông thoáng, hàng xóm thân thiện, hiền...
      Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 40 m2 tại Phố Lạc Trung - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      (Ảnh thật) Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà gần Lạc Trung đi thông sang Mạc Thị Bưởi, Ngõ thẳng tắp gần phố. Nhà thoáng trước sau, DT 40m2x3T, giá nhỉnh 4...
      Phố Lạc Trung, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.