Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Lực - Đằng Lâm - Hải An, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 47 m2 67,66 triệu/m2
      Bán 4 ngôi nhà 4 tầng cực đẹp trong ngõ đường Trung Lực, Hải An, Hải Phòng.DT 47 mét vuông.MT 4,3m.Hướng Bắc và Tây.Nhà xây 4 tầng gồm phòng khách,...
      Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
      K
      Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      - Solar City cách Trung tâm thị trấn Bến Lức chưa đầy 5  kilomet. Đây là nơi tập trung Cơ quan hành chính, ủy ban nhân dân, Công an, BV, Trường học,...
      Dự án Solar City, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 195 m2, mặt tiền 10m tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 195 m2 18,21 triệu/m2
      Sở hữu ngay miếng đất 195m2 tại căn hộ Cách Hạ giá chỉ 3,x tỉ với MT rộng lên đến 10m.DT: 195 m2 - MT: 10 m.Hướng: hướng Tây Bắc - Đường trước đất: 12...
      Đường Lương Quán, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Dự án Solar City, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 5 tỷ tại Phường Đông Hải 1 - Hải An - Hải Phòng

      5 tỷ 300 m2 16,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng cực đẹp ngõ to đường Chùa Vẽ, Hải An, Hải PhòngDT 300mNgang 10mĐông Nam mát mẻbìa đỏ chính chủNhà có sân cổng rộng  rãi oto...
      Đường Chùa Vẽ, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng
      K
      Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 85 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      Solar City hội tụ đủ tiện ích cho dân cư hiện đại: Hồ bơi tràn bờ Công viên Khu clubhouse mua sắm Sân tennis, khu thể thaoĐiểm nổi bật nhất dự án là công...
      Dự án Solar City, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 3,84 tỷ tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      chào bán đợt 1 dự án Đức Thượng Residence gần trung tâm Thủ đô Hà Nội, thuộc Đức Thượng, huyện Hoài Đức, chuẩn bị lên Q..Hiện tại dự án đã xây dựng xong...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà lk 7 tầng, 90 m2, giá 4,95 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      4.95 tỷ 90 m2 55 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán biệt thự, nhà phố thương mại tại khu B1: 1 (Khu đang tiến hành xây dựng) Thanh Hà Cienco 5 Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.+ Bán lô căn ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán chung cư 85m/2 phòng ngủ 2VS căn hộDự án căn hộ Thông tấn xã Việt Nam, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội- Thiết kế:...
      Dự án Chung cư Thông tấn xã Việt Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh CH Roman Plaza 77m2; 2 phòng ngủ.- Tầng trung, 77m2; Thiết kế 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh;- nội thất đầy đủ về ở...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 103 m2 39,81 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi Bán chung cư SunSquare - Số 21 Lê Đức Thọ . DT : 103 mét vuông, Thiết Kế : 03 phòng ngủ, 02VS Nội Thất : Full Đồ , Khách Mua Chỉ...
      Dự án Sun Square, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại đường Tây Hồ - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại khu Ecolife Tây Hồ tòa C.DT 88 mét vuông gồm 2 PN, 2 toilet.full nội thất.chung cư logia Nam, tầng thấp.giá: 5 tỉ.Quý KH...
      Dự án Ecolife Tây Hồ, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 4,37 tỷ tại Phố Đỗ Nhuận - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.38 tỷ 141 m2 31 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 4  phòng ngủ dự án CT1 Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm 141 mét vuông, giá 31 tr/ mét vuông, bìa đỏ chính chủ.Vị...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,99 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.99 tỷ 86 m2 58 triệu/m2
      Quỹ căn ngoại giao, ký trực tiếp CĐT Summit Building 216 Trần Duy Hưng.giá chỉ từ 58tr/ mét vuông.liên lạc phòng KD: 0868 431 ***.Vị trí đắc địa...
      Summit Building, 216, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      TRUNG TÂM BA ĐÌNH - oto TRÁNH TRƯỚC CỔNG - TRƯỚC NHÀ LÀ SÂN RỘNG THOÁNG - Ở CỰC LỘC- GIA ĐÌNH NHÀ CÁCH MẠNG - NHẠC SỸ NỔI TIẾNG._Nhà TT 5 tầng nhà bán...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.55 tỷ 78 m2 45,52 triệu/m2
      Gia đình bán nhanh chung cư Roman Plaza do chuyển công tác vào Hồ Chí Minh.DT 78 mét vuông.Thiết kế 2 PN, 2 phòng  phòng vệ sinh.logia...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      căn hộ chung cư CAO CẤP Sunshine Garden (Cạnh time city)Căn 3 ngủ 100  mét vuông -Bán 4tỉ290 Căn 2 ngủ 80 mét vuông -Bán 3tỉ550 Căn 1 ngủ ...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,7 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Cần bán chung cư N5A Hoàng Đạo thúy, Trung Hòa Nhân Chính, TP Hà Nội.DT: 90 mét vuông.Thực tế trên 100 mét vuông.Tk: 3 phòng ngủ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.