Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Sở Dầu - Hồng Bàng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 40 m2 91,25 triệu/m2
      Nhà tự xây 4 tầng khoan cọc nhồi, cực kì tâm huyết.Vị trí cửa ngõ từ Thủy Nguyên vào trung tâm TP, hay nút giao thông kết nối Thủy Nguyên, Hồng Bàng, An...
      Đường Sở Dầu, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất 400 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 400 m2 12,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 nền đất MT đường Hắc Dịch Tóc Tiên đoạn cách đường đôi trung tâm 300m.DT: 400m²-60tc Quy cách: 10x40m.sổ hồng.Giá: 5 tỉ/lô (TỔNG HAI...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 50 m2 97 triệu/m2
      Nhà cực đẹp lô góc 2 mặt vô cùng thoáng đãng, móng cọc khoan nhồi kiên cố chắc chắn, MT 4m, Đông Nam, hướng Tây Nam cực thoáng.Thiết kế theo mẫu tân cổ...
      Đường Hùng Vương, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Thành Tô - Hải An - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 52 m2 65,39 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng TĐC Đằng Lâm gần trường FPT- DTMB: 52.6m2- Kết cấu: 3 ngủ 3  nhà vệ sinh, p. Khách, bếp, p. Thờ, sân phơi, sân cổng để xe- Khe kỹ thuật...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thành Tô, Hải An, Hải Phòng

      Bán shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      ̆́ sp ĐỘC TÔN - Chân đế 9 tòa căn hộ cao 22-25 tầng- Vị trí tâm điểm giữa 3 khu công nghiệp: Đại Đồng - Hoàn Sơn, Tiên Sơn, VSIP Bắc Ninh - Hơn 200.000...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Cần Giuộc, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Bán nhà khu dân cư Thành phố Hồ Chí Minh village ( NHÀ MỚI )••Kiến trúc xây dựng 1 trệt 1 lầu 1 áp mái (Tum) .Hướng Bắc .. giá:3tỉ 300 . SHR đang hoàn...
      Saigon Village , Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp đất nền 705 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 705 m2 6,39 triệu/m2
      chính chủ cần bán thuộc xã an ninh tây đức hoà long an với dt 18,2x35 hậu 14,2m tổng dt 705 mét vuông đẩt thổ cư 100 phần trăm đường đất 3m xe 7...
      Xã An Ninh Tây, Huyện Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Cái Răng, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 72 m2 67,92 triệu/m2
      Nhà mới 2 lầu KDC Hưng Phú - Q. Cái Răng - TP. Cần Thơ.(Có hẻm bên hong & phía sau nhà nên rất thoáng mát).giá: 4 tỉ 890 tr.- DT: Ngang 4,5m x 16m =...
      Dự án Hưng Phú, Đường B25, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 73 m2, hướng Tây tại Phường Thắng Lợi - Buôn Ma Thuột, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 73 m2 64,39 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường Lê Đại Hành. giá 4,7 tỉDT: 3.4 x20mpháp lí: thổ cư 100%Hướng: Tây Giá: 4,7 tỉNằm trên MT Lê Đại Hành, đường nhựa quy hoạch...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Thắng Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hố Nai - Biên Hòa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 100 m2 30,5 triệu/m2
      Bán nhà ngay gần chợ Sặt Hố Nai.(sổ hồng riêng thổ cư riêng) 100m2 giá 3,050 tỉ tr.Chính chủ bán nhà cách Amata ~ 3 kilomet.Nhà ngang 5 dài 20m, thổ...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 93 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tiên - Biên Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 93 m2 32,26 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà phố tuyệt đẹp, kp9 pTân phong, TP Biên Hòa - Giá Đầu tư: 3 tỉ (thỏa thuận )- Dt: 4,4M x20M tổng 93m2 ( Nở hậu 4,6M ) - Sổ riêng thổ...
      Đường Nguyễn Văn Tiên, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 80 m2, giá 3,84 tỷ tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      Dự án Khu đấu giá Đông Dương - Đức Thượng Residence, Hoài Đức, HN. liên hệ phòng kinh doanh: 0975 089 *** - Mr Hiếu LK An toàn về pháp lí - Sinh lời...
      Đường 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Em Ngọc gửi anh/chị quỹ căn 2 phòng ngủ toà DV01 tầng đẹp - giá mềm.chung cư sở hữu lâu dài:Căn 2 phòng ngủ căn 12 , DT 78m2 thông thủy giá...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 73 m2 50,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư F4 Trung Yên, DT 73 m2, có 2 PN, 2 phụ, nhà đẹp, nhà mới, vị trí đẹp, thoáng, hướng cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc, ngôi...
      Dự án KĐT Trung Yên, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 125 m2 25,6 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay, cực gấp trong ngày 14 và 15 CH cao cấp Văn Khê 3 phòng ngủ gia đình đã làm nội thất rất cẩn thận hết gần 400 tr, nằm trên trục...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      3.25 tỷ 120 m2 27,09 triệu/m2
      Gia đình quyết định xuống tiền đầu tư đất, nên mình cần bán ngay trong ngày 14, CH cao cấp 3 phòng ngủ góc 130m2 rất rộng Văn Khê, nằm trên trục...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 0 m2
      Cập nhật quỹ căn hộ chung cư sang nhượng căn hộ Hoàng Thành Pearl. KH mua đợt 1 giờ cần bán lại.- Căn 2 phòng ngủ số 11 ~ tầng 20 giá từ 4.35 -...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      3.55 tỷ 150 m2 23,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay, cực gấp trong ngày 11, 12 và 13, CH cao cấp Văn Khê 3 phòng ngủ gia đình đã làm nội thất rất cẩn thận nằm trên trục đường Lê...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.