Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 100 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      đc: khu dân cư việt sing, visip1 bình dương, Dt 5*20, thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng riêng chính chủNhà thiết kế: 3 lầu, 4 PN, 4 toletNhà thiết kế...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 70 m2 67 triệu/m2
      Nhà chính chủ 2 lầu 1 trệt sổ hồng riêng hoàn công đường nhựa vỉa hè thông ngay đường Trần Hưng Đạo.Gần chợ dĩ An 1 và TTthể dục thể thao P. Đông Hòa...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 62 m2 60,49 triệu/m2
      Bán nhà gần chợ trung tâm thương mại Aeon Mall Bình Dương, p.Thuận Giao, Tp.Thuận An DT: 62m2 Thổ cư 100 phần trăm (4x15,5m) Thiết kế: 1 trệt 2 lầu...
      Dự án Lộc Phát Residence, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 85 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 85 m2 46,95 triệu/m2
      BÁN NHÀ KDC PHÚ HOÀ 2 GẦN CHỢ HÀNG BÔNGmua nhà giá rẻ đón Tết.Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường số 10 KDC phú hòa 2 vị trí đẹp sát bên chợ nhỏ hẻm 93Đường nhựa 10...
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      - bán ngay nhà 1 trệt 1 lầu gần sân vận động Đông Hòa p. Đông Hòa, TP Dĩ An.DT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4x15m).Cách BV Dĩ An 500m,...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      liên hệ ngay 0944 258 *** để nhận ưu đãi năm 2024.- Tiện ích trong khu đa dạng, căn hộ chung cư rộng đạt chuẩn 5*.- Vị trí đắc đỏ nằm song song con...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Thủ Dầu Một, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu Phú Lợi hẻm 183 Huỳnh Văn Luỹ.- Vị trí trung tâm gần trường đại học Bình Dương, chợ hẻm 48, siêu thị... Tiện ích xung quanh.- Quy...
      Hẻm 183, Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bá nhà Phú Hồng Thịnh Bình Chuẩn Thuận An.Dt 64m2 ngang 4, đường trước nhà 12m.Thiết kế 3 PN (1 phòng bên dưới), 2 tolet, 1 phòng thờ, có viu sân thượng.Đối...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      DT rộng rãi: 100m2 đất(5x20m) sân oto 6m, sân phơi 2m.DT sàn: 157m2 thiết kế 3 phòng ngủ rộng rãi.Đối diện KCN công nghệ cao VSIP và KDC hiện hữu sầm...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 300 m2, giá 5 tỷ tại Đường Chùa Vẽ - Máy Chai - Ngô Quyền - Hải Phòng

      5 tỷ 300 m2 16,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng cực đẹp ngõ to đường Chùa Vẽ, Hải An, Hải PhòngDT 300mNgang 10mbìa đỏ chính chủNhà có sân cổng rộng rãi giao thông thuận tiệnbìa...
      Đường Chùa Vẽ, Phường Máy Chai, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Minh 7 - Liên Chiểu, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà tâm huyết Hoà Minh 7 ven biển Nguyễn Tất Thành, Uỷ Ban Q. Liên Chiểu- Nhà 3 tầng mới, kiên cố mua dọn vào ở không cần sơn sửa gì thêm-...
      Đường Hòa Minh 7, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thiết Hùng - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng 2 mê đúc đường 7,5m Lê Thiết Hùng thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng . - DT đất 100m - hướng nhà hướng Tây Bắc - Nhà kẹp cống...
      Đường Lê Thiết Hùng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 44 m2 99,78 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng đường Nguyễn Hữu Thọ thiết kế hiện đại, sang trọng, chỉ xách va li vô ở ngay.- Thông tin cụ thể:Vị trí: Kiệt 12 Nguyễn Hữu Thọ chỉ...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng đường Lê Thiết Hùng thuộc Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng giá rẻ- Đường 7.5m DT đất 100m2 hướng nhà hướng Tây Bắc- Nhà kẹp cống với...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Hải Châu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 56 m2 80,36 triệu/m2
      ngôi nhà phố 2.5 TẦNG TRUNG TÂM HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG RẺ NHẤT LÚC NÀY ! NGAY CHỢ HÒA CƯỜNG VÀ BV VINMEC, ngã 4 Nguyễn Hữu Thọ giao 30/4.- DT nhà 56m2, nhà...
      Đường Bình An 7, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2 tại Đường Thích Thiện Chiếu - Sơn Trà, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Nhỉnh ngay 4 tỉ có ngay nhà 2 tầng mt đường 5m5 Thích Thiện Chiểu - bán đảo Sơn TràĐường 5m5 vỉa hè 3mDT 90m2 ngang 4,5m- 3 PN- Nhà do chính chủ tự xây...
      Đường Thích Thiện Chiếu, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mân Thái - Sơn Trà, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 95 m2 39,48 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 tầng MT Cổ Mân 8 view công viên - Gần Trần Nhân Tông - Đà Nẵng- Gần trục đường lớn 15m Trần Nhân Tông.- Gần các chợ hải sản tươi ngon giá rẻ...
      Đường Cổ Mân 8, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Chân - Hồng Bàng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      - Nhà dân xây, móng cọc khoan nhồi, kiên cố chắc chắn, lô góc cực thoáng đãng, thiết kế siêu đẹp, về ở đc ngay, full bếp, nội thất.- Đường to thông thoáng,...
      Đường An Chân, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.