Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 37 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận, giá 4,96 tỷ

      4.96 tỷ 37 m2 134,06 triệu/m2
      Nhà trống ở ngay, Sát MT Phan Đình Phùng, Phú Nhuận, 37m2, 3 tầng 3 PN, chỉ 4.96 tỉ- DT: 3.6m x 10.3m- Nhà 3 tầng BTCT, 3 PN, trống vào ở ngay, tặng nội...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 36 m2 113,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố 3 tầng hẻm 3m đường Trường Chinh, P. 12, Q. Tân BìnhVị trí An cư tuyệt vời, nhà ngay ngã 4 Bảy Hiền, hẻm rộng thông ra các...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 37 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận, giá 4,96 tỷ

      4.96 tỷ 37 m2 134,06 triệu/m2
      Hoa hồng môi giới 1 phần trăm Chính chủ bán nhà 96/10 Phan Đình Phùng P. 2 Q. Phú Nhuận.DT 3,6m x 8m, nở hậu 7m. sổ hồng riêng 5/2022 công nhận...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 40 m2 93,75 triệu/m2
      -Vị trí: + Trung tâm Hiệp Bình Chánh + Kết nối trực tiếp các tuyến đường: 4 ph tới Phạm Văn Đồng; 3 ph tới QL 13. + 7 ph đến ga Bình tr. ...
      Đường Số 54, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - 16 - Gò Vấp, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      NHÀ ĐÚC 3 TẦNG TUYỆT ĐẸP - CÁCH một căn RA HẺM oto TRÁNH NHAU - Giá 3.9 tỉ TL .- DT: 5 x 7.5m- Kết cấu :1 trệt 2 lầu có 3 phòng ngủ 3 toilet,...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 202 m2 tại Xã Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 202 m2 21,79 triệu/m2
      Ngộp bank bán nhanh nhà DT 8x27m MT đường liên ấp 1-2,Đa Phước,Bình ChánhNhà mới như hình pháp lí : sổ hồng riêng thở cư 100%Giá ngộp cần bán nhanh giá...
      Đường Liên ấp 1-2, Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 50 m2 tại Phường 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 50 m2 86 triệu/m2
      📣📣📣 CHỦ GẤP BÁN TRƯỚC TẾT - GIẢM 550TR - NHÀ MỚI ĐẸP DỌN vô ở ngay - hẻm ô tô VÀO NHÀ QUANG TRUNG - DT 50m² - GIÁ CHỈ 4.3 tỉ TL+ Nhà mới 2 tầng kiên...
      Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố thương mại 40 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Em còn 2 căn shop tại vin Grand Park giá chỉ 4,6 tỉ giá gốc chủ đầu tư-Thuộc phân khu Oasis- The Bverly Solari- Gần Vincome Mega Mall-Gần trạm Vinbus, đại...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 150 m2 28,34 triệu/m2
      DT: 5*30m, 150 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm, SHR chính chủ.MT đường NA12, khu dân cư Việt Sing, Vsip 1 Bình Dương.Đường nhựa 8m, vỉa hè mỗi...
      Đường NA12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường D3A - Thủ Dầu Một, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Nhà trong khu rẻ hơn nhà bên ngoài khu bán ngay nhà Chánh Nghĩa giá nhà chỉ bằng giá đất.DT 5x18m tổng 90m thổ cư 100 phần trăm.Đường D3 nhựa 7m.Nhà...
      Đường D3A, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 90 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Tân Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      1)- Lối kiến trúc hiện đại 1 trệt - 4 lầu - thiệt kế lệch tầng 4 phòng ngủ - 4 toilet, DT đất 136m, nhà 5 x 20, sân nhà đậu ô tô, sân sau làm...
      Xã Tân Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương
      A
      Trưởng Phòng Kinh Doanh_ Võ Chánh Trung ANGIA Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng, 125 m2 tại Phường Phú Thọ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 125 m2 34,4 triệu/m2
      Bán nhà khu căn biệt thự Tiamo Phú ThịnhDT 5x25 tc 100 phần trăm Nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN, gần sông Tp Sài Gòn nên mát mẻ quanh nămgiá 4,3tỷL/H 0968...
      Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đường D3 - Thủ Dầu Một, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Nhà chánh nghĩa giá bán ngay.chỉ bằng giá đất khubán ngay nhà Chánh Nghĩa giá nhà chỉ bằng giá đất.DT 5x18m tổng 90m thổ cư 100 phần trăm.Đường D3...
      Đường D3, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất 108 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 108 m2 38,89 triệu/m2
      Đất nền Thanh Nhựt- Đường Phạm Hữu Lầu, sát ranh Dự Án GS Metrocity, gần các trường Đại học lớn. - Giao thông thuận tiện, đầy đủ tiện ích- sổ hồng...
      The Sun City Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 147 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 147 m2 29,87 triệu/m2
      nền đất 147m (6x24.5m), (bao toàn bộ chi phí sang tên công chứng không phát dinh chi phí), gần ngã 4 Thủ Đức, đối diện sông Hồ Chí Minh.giá: 4ty390 (con...
      Đường 48, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Tác - Dĩ An, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 79 m2 47,47 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà trệt lầu!Do cần tiền hạ giá từ 4 tỉ 350 tr xuống 3 tỉ 750 tr TL. ngôi nhà chính chủ Vị trí: Đường Đông Tác thông ra Nguyễn Bính, P....
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      1)- Lối kiến trúc hiện đại 1 trệt - 4 lầu - thiệt kế lệch tầng 4 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh, DT đất 136m, nhà 5 x 20, sân nhà đậu ô tô, sân...
      Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương
      A

      Cần bán nhanh đất 331 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 331 m2 14,81 triệu/m2
      mảnh đất đẹp MT Bình Nhâm 30, khu vực nhà lầu, căn biệt thự, mát mẻ, yên tĩnh, cách Nguyễn Chí Thanh tầm 150m. oto ra vô mỗi ngày.Dt: 331 mét vuông...
      Đường Bình Nhâm 30, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.