Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư siêu đẹp Xuân Phương Residence (Báo Nhân Dân):- Thiết kế 3n2vs, DT 104m2, căn siêu đẹp với 3 logia siêu thoáng.- Nội thất full...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 0 m2
      CẦN BÁN chung cư GÓC 86,6m2 ( 3NGỦ + 2 VS ) HƯỚNG MÁT- GIÁ 3TY1 ( BAO THUẾ PHÍ SANG TÊN chung cư )đc: 727-885 Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai, Thủ đô Hà ...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 4,88 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.88 tỷ 122 m2 40 triệu/m2
      Bán căn 3  phòng ngủ 122 m2 Toà căn hộ Viettin Bank (25 Tân Mai) - Giá 4.88 tỉ. MÔ TẢ : Vị trí Trung tâm Q. Hoàng Mai. Đối diện toà nhà bán là...
      Dự án Chung cư 25 Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      bán ngay chung cư ngõ 259 Yên Hòa, Cầu Giấy. 75 mét vuông, giá 3,5 tỉ:chung cư nằm trong tòa nhà căn hộ hạng trung bình khu vực trung tâm Q. Cầu...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 61 m2 52,46 triệu/m2
      GẤP! căn hộ Iris Garden Mỹ Đình, mới đẹp, ở sướng.+ Bán căn hộ Iris Garden Mỹ Đình 61m, 2 phòng ngủ, 2  toilet giá nhỉnh 3 tỉ.+ căn hộ tọa lạc...
      Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.2 tỷ 62 m2 51,62 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn lớn hơn nên bán căn hộ D'Capitale 119 Trần Duy Hưng , Q Cầu GiấyDT : 62m2 , 2 phòng ngủ , 1VS , PK , bếp và logia rất...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      chính chủ làm ăn phát đạt, chuyển sang căn hộ chung cư to hơn, cần nhượng lại: - căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+, 2 toilet tòa S2.05- DT:...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      - Vị trí nằm trên đường Võ Chí Công gần ngay Cổng KĐT Ciputra cực kỳ thuận lợi cho giao thông thuận tiện.+ DT bìa đỏ, 3 PN, 2 vs, 1 khách, 1 bếp, 2 logia,...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 40 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 40 m2 98 triệu/m2
      chính chủ tôi cần bán 40m2 đất phân lô tái định cư tu hoàng sát trường liên cấp phenikaa,khu vực xây cao 6-7 tầng.tôi cần bán gấp trong tuần giá 98tr.m2Xin...
      Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Nguyên Hồng - Đống Đa - Hà Nội

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      Bán chung cư tập thể tầng 2 phố Nguyên Hồng, DTSD 150  mét vuông sử dụng + 30  mét vuông vườn, nhà đẹp, thoáng, logia hướng Nam, khu có sân để...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 0 m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh tại phân khu GS1 thuộc dự án vin Smart CityDT 61,4mTầng cao thoáng mátGiá 3,25 tỉ ( bao phí chuyển nhượng) Sổ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 130 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,16 tỷ

      4.16 tỷ 130 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 130 mét vuông nền thổ cư- Tây Bắc- Hai mặt thoáng- MT rộng 12.6m- Đường rộng ô tô chạy qua, vào đất- Thoáng mát gió sông Hồng-...
      Xã Vạn Phúc, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 62 m2 51,62 triệu/m2
      bán gấp căn căn hộ chung cư Cao cấp dự án Iris Garden - tầng trung thoang đep.- View nội khu yên tinh- Diện tich: 62m - Thiết kế 2 ngủ - 2 ve sinh xịn...
      Dự án Iris Garden, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Tòa NO7-B1.1 căn hộ chung cư Cán bộ chiến sỹ Bộ Công An (Thành Thái) 92  mét vuông , Giá 4 tỉ TRUNG TÂM CẦU GIẤY - TOÀ NHÀ CÁN BỘ CHIẾN SỸ BỘ CÔNG...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,2 tỷ tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 61 m2 52,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Iris Garden - Trần Hữu Dực.DT: 61m2 thiết kế: 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2  phòng vệ sinh.Nội thất cơ bản đầy...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 59 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,72 tỷ

      3.72 tỷ 59 m2 63 triệu/m2
      Chính chủ cần nán nền thổ cư thôn xuân canh xã xuân canh .DT 59 mét vuông MT 4.5m sâu 13.1m 2 mặt đường trước sau.đường rộng 2 xe oto tránh nhau .vị...
      Đường Xuân Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư hướng Đông - Nam, giá 3,25 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.25 tỷ 0 m2
      Bán căn 3 ngủ ,2vs dt 97.5m2 The Pride- Tố Hữu- hà đông _ HN giá 3.250tr 0392 628 ***
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 98 m2 47,96 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư phân khu Sakura vin Smart City:- căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, tòa SA3- DT: 98m2- căn hộ góc, view đẹp-...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.