Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.900 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh đất nền mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất full thổ cư 1/ Lê Văn Khương P. Hiệp Thành Q12- Dt:4×22m- Đường xe tải tránh nhau, cách lê văn khương 50m- Vị trí cực đẹp- Giá: 4.4 tỉ còn TL...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 71 m2 tại Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 71 m2 55,64 triệu/m2
      DT: 5m x 14.2m = 71 mét vuông, thổ cư toàn bộ, đường 25m.đc thửa đất: Đường Tây Lân, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.Mục đích sử dụng: Đất ở tại đô...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Bán đất đẹp MT đường Trần Hải Phụng - Tỉnh Lộ 10, P. Tân Tạo, Bình Tân.+ Vị trí: Ngay ngã ba đường Trần Hải Phụng vs Đường Tỉnh Lộ 10.- DT: 4m * 32m = 126...
      Đường Trần Hải Phụng, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 120 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      * nền thổ cư , MT đường NGUYỄN THỊ THỬ , xã Xuân Thới Sơn , huyện Hóc Môn .- Gần trường Trung học phổ thông Phạm Văn Sáng, đường Phan Văn Hớn, Công...
      Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 66 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 66 m2 51,82 triệu/m2
      Siêu ngộp trục chính Diamontow.(hẻm 68 - Bưng Ông Thoàn).+ (4x16.5) 66 mét vuông.+ GIÁ: 3,42 tỉ/66m2contact: 0943 828 ***
      Hẻm 68 Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đỗ Nhuận - Tân Phú, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 57 m2 78,78 triệu/m2
      4 tỉ xíu-Tân kỳ Tân Quý -Lê Trọng Tấn -Vị Trí Đẹp - hẻm xe hơi 2 Tầng- 57m²(4.03 X 14.2m)- trung tâm Tân phú, Gần Aeon, Celedon city -ĐH Công Thương.+ Cần...
      Đường Đỗ Nhuận, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 36 m2 116,67 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m đường Tân Hương, P. Tân Quý.DT nhà: 3m x 12m vuông vắn.Nhà đúc 3 tấm BTCT, 4  phòng ngủ 3  phòng vệ sinh.Bán giá 4.2 tỉ.- Ngoài...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Số 1, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      📣📣📣KHÔNG CHỐT CĂN NÀY THÌ CHỐT CĂN NÀO☘️☘️☘️NHÀ 1 LẦU - CÁCH TÂN PHÚ VÀI BƯỚC CHÂN - HXT - 4X13 - DTCN 52m² - NHỈNH 4 tỉ TL.Đường Số 1 (Bình Long), Bình...
      Đường Số 1, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Ngộp hiếm có 102 - nhà 2 tầng - ngang 10m khủng - căn hộ góc 2 MT hẻm xe hơi đậu cửa - 80m2 (10x8) giá 4tỉ9 ngộp bank giảm 1tỉ còn 3tỉ9 - Tăng Nhơn Phú...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      Nhà mới đón tết, 4 tầng, 4 phòng ngủ, DT: 70m2, giá 4.9 tỉ, QL 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- DT: 4.2m x 17.5m = 70m2 ( Công nhận đủ).- Kết cấu: nhà...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Phường 8 - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 34 m2 102,95 triệu/m2
      🎉 QUANG TRUNG - GÒ VẤP - 3.5x9m - 2TẦNG BTCT - HẺM oto AN NINH - 3.5tỉ CÒN GIẢM ✅ Công năng sân để xe, PK, bếp, 2 phòng ngủ, 2 phòng Làm Việc hay có...
      Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Bình Tân, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hẻm ô tô đường số 18 P. bình Hưng hoà Q. bình Tân.DT : 4x10m, nhà 1 trệt + 3 lầu đúc BTCT & sân thượng. Nhà có 4 PN & 3 toliet. Hẻm...
      Đường Số 18, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 35 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 35 m2 101,43 triệu/m2
      Chính Chủ gửi bán nhà hẻm xe hơi Bùi Quang Là, P. 12, Q. Gò Vấp.Vị trí: Hẻm trước nhà 4m. Cách 3 căn ra hẻm thông ô tô.DT: 3m x 10m (nở hậu 3,1m).Kết...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đỗ Thúc Tịnh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG ĐỖ THÚC TỊNH -P. 12- GÒ VẤPGIÁ: 3,5 tỉ, Còn thỏa thuận4,1m X 12,5m, 1 Trệt 1 Lửng2 PN, 2  toilet, Sân Để XeHẻm Ba Gác 2,5m, Cách Đường...
      Đường Đỗ Thúc Tịnh, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 1 tầng, 65 m2 tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      Hẻm 5m thông tiện KD buôn bánDT: 3,75 x 16 đúc BTCT 1 lầu gồm 3 PNGiá yêu thương 4,95 tỉ còn thỏa thuận chút.
      Phường 8, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 68 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 68 m2 60,3 triệu/m2
      Sở hữu ngôi nhà cấp 4 hẻm 171 Gò Xoài, Bình Hưng Hoà A, Bình Tân.DT: 4m x 16.8m. Lộ giới ít. Khu vực đc xây tối đa 4,5 tấm.giá: 4.1 tỉ tlnhà c4 cũ, gần...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thống Nhất - Gò Vấp, giá 4,97 tỷ

      4.97 tỷ 60 m2 82,84 triệu/m2
      🔥🔥 NHÀ BÁN hẻm ô tô VỊ TRÍ ĐẸP ĐƯỜNG SỐ 8 - P.11 - GÒ VẤP——————————————————❇️ DT: 4,7 x 13m. Shcn 59m2❇️ Kết cấu: Trệt + lửng, phòng khách, khu bếp...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 52 m2 77,89 triệu/m2
      Bán Nhà 3 Lầu - 4.05 tỉ bớt Lộc Bán Nhà 1 trệt 2 lầu- Long Trường- Q. 9Giá: 4.05 tỉ DT: 52m2 - Sàn xây dựng: 140m2- Tây Nam- Nhà có 3 phòng ngủ, 3...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.